Meritz Hotel

Hạng nơi lưu trú: 4

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,2 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Gym
  • Có phục vụ bữa sáng
Giá hiện tại là 1.473.204 ₫
Tổng 1.655.737 ₫
bao gồm thuế & phí
03/09 - 04/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 14 trên 14 phòng

Phòng Superior, 1 giường cỡ king

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Superior, 2 giường đơn

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng Deluxe, 2 giường đơn

  • Quang cảnh đồi
  • 38 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Grand deluxe Queen

  • Quang cảnh thành phố
  • 41 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite dành cho gia đình, 2 phòng ngủ (2 King Beds)

  • Quang cảnh thành phố
  • 60 mét vuông
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng 2 giường đơn Superior (Room Only)

  • Quang cảnh thành phố
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn HOẶC 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Premium Superior Twin Room

  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Premium Deluxe Twin Room

  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Super Deluxe Twin Room

  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Premium

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Premium

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Premium

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng 2 giường đơn Premium

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Miri, Meritz Hotel nằm gần bãi biển. Trung tâm Thủ công mỹ nghệ Miri và Giếng dầu Grand Old Lady và Bảo tàng Khoa học Dầu khí là 2 điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó, du khách có thể đến Sân golf Miri hay Câu lạc bộ Đua thuyền Kuala Belait nếu muốn tham gia những hoạt động thú vị. Xem cẩm nang du lịch Miri của chúng tôi
Bản đồ
Bintang Megamall, Jalan Miri-Pujut, Miri, Sarawak, 98000

Lân cận

  • Trung tâm Thương mại Bintang
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Trung tâm Mua sắm Imperial
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Chùa Tua Pek Kong
    18 phút đi bộ - 1.5 km
  • Bãi biển Marina
    3 phút đi xe - 1.8 km
  • Giếng dầu Grand Old Lady và Bảo tàng Khoa học Dầu khí
    4 phút đi xe - 2.2 km

Đi lại

  • Sân bay Miri (MYY) - 12 phút lái xe

Nhà hàng

  • Starbucks
    2 phút đi bộ
  • McDonald's
    1 phút đi bộ
  • The Kitchen BBQ & Steamboat
    3 phút đi bộ
  • Chickilicious Bintang
    1 phút đi bộ
  • K-Tunes Karaoke
    1 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Meritz Hotel

  • Khách sạn cao cấp
  • Còn chần chừ gì mà không đến Meritz Hotel để trải nghiệm hiệu cắt tóc, dịch vụ giặt ủi/giặt khô và quán bar. Còn chần chừ gì mà không đến một trong 3 nhà hàng trong khuôn viên để tận hưởng bữa sáng, bữa trưa, bữa tối, đồ ăn nhẹ và món ăn mang phong cách quốc tế. Không chỉ có phòng gym và trung tâm dịch vụ văn phòng, khách lưu trú còn có thể sử dụng Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời với ghế dài tắm nắng
    • Bữa sáng nấu theo yêu cầu (phụ phí), TV tại sảnh và phòng đại tiệc
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý, nơi lưu trú không khói thuốc và két an toàn ở quầy tiếp tân
    • Máy vi tính, dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 230 phòng đều được trang bị những điểm nhấn của sự hiếu khách bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, ngoài ra còn có các tiện nghi nổi bật như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi hấp dẫn khác trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với vòi sen phun mưa và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV màn hình phẳng 40 inch với truyền hình vệ tinh
    • Dụng cụ pha cà phê/trà, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Internet có dây và Wifi miễn phí ở mọi phòng
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Ăn uống

  • Có bữa sáng nấu theo yêu cầu hàng ngày từ 6:30 đến 10:00 với phụ phí: 24 MYR cho người lớn và 24 MYR cho trẻ em
  • 1 quầy bar/khu lounge
  • 3 nhà hàng
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Grand Old Lady
  • M Bar
  • M Signature Revolving
  • Reflections Fun Pub
  • Sky Garden

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Gym
  • Piano
  • TV ở khu vực chung

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Báo miễn phí tại sảnh
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Hiệu làm tóc
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ cưới
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Khu hội nghị diện tích 177 mét vuông
  • Máy vi tính
  • Phòng họp
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Ngoài trời

  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 18 tầng
  • Không cho phép hút thuốc
  • Phòng đại tiệc
  • Phòng khiêu vũ
  • Xây vào năm 2012

Tiện nghi phòng

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Vòi sen phun mưa

Giải trí

  • TV màn hình phẳng 40 inch có kênh truyền hình cáp/vệ tinh

Ăn uống

  • Dịch vụ phòng có giới hạn
  • Dụng cụ pha cà phê/trà

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Báo miễn phí hằng ngày
  • Điện thoại
  • Két bảo mật
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Nhận phòng không tiếp xúc
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 20

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 80.0 MYR mỗi ngày
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng nấu theo yêu cầu (ước tính): người lớn - 24 MYR; trẻ em - 24 MYR
  • Phí giường gấp: 80.0 MYR mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh, hộp sơ cứu và thanh chắn cửa sổ

Lưu ý khác

Khách không được phép mang vật nuôi, bao gồm cả vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, vào nơi lưu trú này

Câu hỏi thường gặp

Meritz Hotel có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Chi phí lưu trú tại Meritz Hotel

Kể từ 29/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Meritz Hotel vào 03/09/2026 có giá từ 1.473.204 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Meritz Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Meritz Hotel

Meritz Hotel không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Meritz Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Meritz Hotel

Giờ trả phòng: 12:00.

Meritz Hotel tọa lạc ở đâu?

Nằm gần bãi biển, khách sạn này cách Trung tâm Thương mại Bintang và Trung tâm Thủ công mỹ nghệ Miri chỉ khoảng 5 phút đi bộ. Công viên Quạt Thành phố Miri và Trung tâm Mua sắm Imperial cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.