Toàn bộ căn hộ

Monte Bello Suites

Thư viện ảnh về Monte Bello Suites

Ảnh chưa phân loại, 1 trong số 24 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 2 trong số 24 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 3 trong số 24 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 4 trong số 24 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 5 trong số 24 ảnh, nút

Nhận xét

9,8 trên 10,
Ngoại hạng

Toàn bộ căn hộ

6 khách55 mét vuông

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Máy giặt
  • Wifi miễn phí

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Monte Bello Suites

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Monte Bello Suites có mọi tiện nghi cần thiết. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
  • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Monte Bello Suites cũng được trang bị các tiện nghi bao gồm Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong phòng bao gồm:
  • Máy giặt và bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có trong căn hộ: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Phòng ngủ

  • 1 phòng ngủ

Phòng sinh hoạt chung

  • Lưới cửa sổ chống côn trùng

Giặt ủi

  • Máy giặt

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận thông tin hộp khóa
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Thông tin hộp khóa, lối vào riêng

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Diners Club
  • Discover
  • JCB International
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Số đăng ký nơi lưu trú IT077017C204346001

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Tất cả khách, kể cả trẻ em, phải có mặt khi làm thủ tục nhận phòng và xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh hợp lệ hoặc hộ chiếu
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 5000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Montescaglioso. Bảo tàng Dầu ô liu Matera cùng Bảo tàng Quốc gia về Nghệ thuật Trung Cổ và Hiện đại Basilicata là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó không thể kể đến nhiều danh thắng khác như Tổ hợp Khu định cư Hang động và Nhà thờ Đá hay Di tích Ginosa Ravine.
Xem thêm căn hộ khác tại Montescaglioso
Bản đồ
Via Gerusalemme 2, Montescaglioso, Provincia di Matera, 75024

Lân cận

  • Tổ hợp Khu định cư Hang động và Nhà thờ Đá
    Tổ hợp Khu định cư Hang động và Nhà thờ Đá
    25 phút đi xe - 17.2 km
  • Đài ngắm cảnh Matera và Sassi
    Đài ngắm cảnh Matera và Sassi
    42 phút đi xe - 26.4 km
  • Nhà thờ Santa Maria in Platea
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Di tích nhà trong hang động Casa Grotto di Vico Solitario
    27 phút đi xe - 18.0 km
  • Nhà thờ Matera
    30 phút đi xe - 19.8 km

Đi lại

  • Ga Metaponto - 30 phút lái xe

Nhà hàng

  • Caffè 25
    18 phút đi xe
  • Falco Reale
    17 phút đi xe
  • Orto Di Lucania
    13 phút đi xe
  • Another Story
    8 phút đi bộ
  • Bar Jolly
    18 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

Monte Bello Suites có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Monte Bello Suites

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Monte Bello Suites

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00.

Giờ trả phòng tại Monte Bello Suites

Giờ trả phòng: 10:00.

Monte Bello Suites tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Montescaglioso, tòa nhà căn hộ này cách Nhà thờ Santa Maria in Platea 0,4 km, Di tích Ginosa Ravine và Hang Grotta dei Pipistrelli e Grotta Funeraria khoảng 20 km. Tổ hợp Khu định cư Hang động và Nhà thờ Đá và Bảo tàng Dầu ô liu Matera cũng nằm trong phạm vi khoảng 20 km.

Nhận xét về Monte Bello Suites

Nhận xét

9,8

Ngoại hạng