Fabhotel Nm

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Dọn phòng
  • Quầy tiếp tân 24/7

Tùy chọn phòng

Phòng Deluxe

  • 14 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng dành cho gia đình

  • 14 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Fabhotel Nm tọa lạc tại Tây Bandra, khu vực thuộc Mumbai. Hãy thẳng tiến đến Đường Mohammed Ali cùng Colaba Causeway nếu có kế hoạch; và nếu muốn khám phá vẻ đẹp tự nhiên vùng, hãy dừng chân tại Bãi biển Juhu. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Khu liên hợp Thể thao Andheri hay Câu lạc bộ Thể thao Quốc gia Ấn Độ. Xem cẩm nang du lịch Mumbai của chúng tôi
Bản đồ
Plot No.12/12, 4 Bunglow, RSC 12, Mhada, Layout, Andheri West, Mumbai Suburban, Mumbai, 400053

Lân cận

  • Đường Linking
    Đường Linking
    5 phút đi bộ - 0.4 km
  • Nhà thờ Mt. Nhà thờ Mary
    Nhà thờ Mt. Nhà thờ Mary
    7 phút đi xe - 2.1 km
  • Đường Hill
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Elco Arcade
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Đường đi bộ Bandstand
    7 phút đi xe - 2.4 km

Đi lại

  • Ga Dadar Western - 5 phút lái xe
  • Ga Mumbai Bandra - 9 phút đi bộ
  • Sân bay Quốc tế Chhatrapati Shivaji (BOM) - 27 phút lái xe

Nhà hàng

  • Love Fools
    3 phút đi bộ
  • Elco Veg Restaurant
    1 phút đi bộ
  • Road House Bluez
    1 phút đi bộ
  • East 7Th Pizza & Deli
    3 phút đi bộ
  • Fruit Plaza(Bandra)
    5 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Fabhotel Nm

  • Khách sạn ở gần Trung tâm Hội nghị Jio World
  • Fabhotel Nm có tiệc chiêu đãi miễn phí hàng ngày của ban quản lý và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
  • Bữa sáng kiểu Âu (phụ phí) và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Fabhotel Nm đều đầy đủ những nét riêng rất được lòng du khách bao gồm bộ đồ giường cao cấp và máy điều hòa nhiệt độ, ngoài ra còn có các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với vòi sen phun mưa và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV LCD 28 inch với truyền hình cáp
    • Tủ quần áo, quạt trần và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Fabhotel Nm có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Fabhotel Nm

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Fabhotel Nm

Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Fabhotel Nm

Giờ trả phòng: 11:00.

Fabhotel Nm tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Tây Bandra, khách sạn này cách Đường Hill vài bước đi bộ và Bãi biển Juhu 3,5 km. Đường Linking và Bệnh viện Lilavati cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 phút đi bộ. Cách Ga Mumbai Bandra 9 phút đi bộ và cách Ga Bandra Terminus 21 phút.