Sundara Guesthouse

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Dọn phòng

Tùy chọn phòng

Phòng Tiêu chuẩn

  • 18 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường đôi
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Sundara Guesthouse tọa lạc tại Nan. Bảo tàng Quốc gia Nan cùng Phòng triển lãm Nghệ thuật Rim Nan là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó không thể kể đến nhiều danh thắng khác như Chùa Wat Si Phan Ton hay Chùa Wat Ming Muang. Xem cẩm nang du lịch Nan của chúng tôi
Xem thêm nhà khách khác tại Nan
Bản đồ
51 Moo 1 T. Pha Singha A. Muang, Nan, 55000

Lân cận

  • Chùa Wat Phumin
    Chùa Wat Phumin
    3 phút đi xe - 1.9 km
  • Chùa Wat Si Phan Ton
    14 phút đi bộ - 1.2 km
  • Chùa Wat Suan Tan
    19 phút đi bộ - 1.6 km
  • Chùa Wat Ming Muang
    19 phút đi bộ - 1.6 km
  • Chợ Ẩm thực Đêm
    3 phút đi xe - 1.9 km

Đi lại

  • Sân bay Nan (NNT) - 14 phút lái xe

Nhà hàng

  • KFC (เคเอฟซี)
    19 phút đi bộ
  • ก๋วยเตี๋ยวลุงสงค์
    12 phút đi bộ
  • MK (เอ็มเค)
    18 phút đi bộ
  • Local Bean X น.น่าน
    11 phút đi bộ
  • Mirin Yakiniku
    12 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Sundara Guesthouse

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Sundara Guesthouse có vườn và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đạp cho thuê miễn phí, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và trà/cà phê tại sảnh
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Sundara Guesthouse đều kèm theo những nét riêng rất được lòng du khách bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, ngoài ra còn có các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và nước đóng chai miễn phí.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen
    • TV LCD 24 inch với truyền hình cáp
    • Ban công, tủ lạnh và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Sundara Guesthouse có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Sundara Guesthouse

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Sundara Guesthouse

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Sundara Guesthouse

Giờ trả phòng: 12:00.

Sundara Guesthouse tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Nan, nhà khách này cách Chùa Wat Si Phan Ton, Chùa Hua Khuang và Bảo tàng Quốc gia Nan khoảng 2 km. Chùa Wat Ming Muang và Chùa Wat Phra That Chang Kham cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Sundara Guesthouse

10

Ngoại hạng

10

Sạch sẽ

8,0

Địa điểm

10

Nhân viên & dịch vụ

10

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 4/4 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 0/4 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/4 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/4 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/4 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Nice hotel and nice staff. I do recommend this one if you have chace to visit Nan.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2018
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Great spot.

Run by really friendly people. Bit out of town, but a local store a few minutes walk away selling the necessities. A short drive to the night food stalls. Excellent value for the money.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

최고!!!

가격대비 시설 최고예요. 특히 주인 내외분들 친절함이 말할 수 없어요. 최고의 대접을 받고 뜻하지 않게 도움도 받앗어요. 여행객들이 불편하지 않게 항상 살피고 도와주려 애쓰는 모습이 너무 인상적이엇어요. 위치가 좀 별로라 개별적 교통수단이 잇어야하지만 그거만 빼면 최고예요!!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Artisan Guesthouse in Nan.

The first impression of this place is cats!. There are so many cats here. And the owner's son name's Monet. "The Starry Night", which is the main theme of guest house decoration. The owner is kind and welcome everyone here. With a bike (for rent, free charge) you can travel around Nan city and have a various juicy Northern food out there. Best for artisan.