Budget Inn

Nơi lưu trú 2.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Dọn phòng
  • Quầy tiếp tân 24/7

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Phòng đơn cơ bản

  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi cơ bản

  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng đơn cơ bản

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi cơ bản

  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Studio

  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Studio

  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
384 Wilson Rd, Newberry, SC, 29108

Nhà hàng

  • Starbucks
  • McDonald's
  • Cook Out
  • Taco Bell
  • Wendy's

Thông tin về nơi lưu trú này

Budget Inn

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Budget Inn có mọi tiện nghi cần thiết. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Budget Inn đều có các tiện nghi nổi bật như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với bồn tắm và dầu gội
    • Tủ lạnh nhỏ, lò vi sóng và hệ thống sưởi ấm

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 25+ Mbps

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phù hợp cho khách gia đình

  • Lò vi sóng trong phòng
  • Tủ lạnh nhỏ

Tiện ích

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Không có thang máy (nơi lưu trú 1 tầng)
  • Lối vào không bậc thang

Thêm

  • Khu vực hút thuốc riêng

Tiện nghi phòng

Phòng tắm

  • Bồn tắm
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Giấy vệ sinh
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Ăn uống

  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh nhỏ

Thêm

  • Hệ thống sưởi

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 10 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 10 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt

Câu hỏi thường gặp

Budget Inn có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo chó và mèo. Nơi lưu trú có thu phí 10 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm.

Phí đậu xe tại Budget Inn

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Budget Inn

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Budget Inn

Giờ trả phòng: 11:00.