Toàn bộ căn hộ

Astra Apartments Newcastle West

Hạng nơi lưu trú: 4.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,8 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy giặt
  • Máy sấy
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Không gian ngoài trời

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Căn hộ, 2 phòng ngủ

  • Quang cảnh bến du thuyền
  • 9 mét vuông
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 giường cỡ king HOẶC 1 giường cỡ queen và 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Căn hộ, 1 phòng ngủ, quang cảnh cảng

  • Quang cảnh cảng
  • 85 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Căn hộ, 1 phòng ngủ, quang cảnh cảng

  • Quang cảnh cảng
  • 7 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Penthouse, 3 phòng ngủ, quang cảnh cảng

  • Quang cảnh cảng
  • 6 khách
  • 1 giường cỡ queen và 2 giường cỡ king HOẶC 1 giường cỡ queen và 4 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Tây Newcastle, khu vực thuộc Newcastle, Astra Apartments Newcastle West nằm gần sân bay và gần biển. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Bãi biển Newcastle và Hồ Macqurie. Trung tâm Hàng hải và Công viên Foreshore cũng được khá nhiều người quan tâm. Dành thời gian khám phá một vài hoạt động thú vị trong vùng như xem cá voi. Xem cẩm nang du lịch Newcastle của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Newcastle
Bản đồ
12 Bellevue Street, Newcastle West, NSW, 2302

Lân cận

  • Công viên Civic Newcastle
    Công viên Civic Newcastle
    14 phút đi bộ - 1.2 km
  • Bãi biển Newcastle
    Bãi biển Newcastle
    3 phút đi xe - 2.3 km
  • NEX
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Nhà hát Thành phố Newcastle
    14 phút đi bộ - 1.2 km
  • Tòa thị chính Newcastle
    14 phút đi bộ - 1.2 km

Đi lại

  • Ga Trung chuyển Newcastle - 5 phút đi bộ
  • Sân bay Newcastle, Bang New South Wales (NTL-Sân bay Williamtown) - 23 phút lái xe

Nhà hàng

  • The Press Coffee & Book House
    12 phút đi bộ
  • McDonald's
    7 phút đi bộ
  • The Happy Wombat
    6 phút đi bộ
  • Sher Wood Coffee Bar
    6 phút đi bộ
  • Biggs
    4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Astra Apartments Newcastle West

  • Căn hộ sang trọng này ở gần Bãi biển Newcastle
  • Astra Apartments Newcastle West có các tiện nghi, dịch vụ như sân hiên và vườn. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Xe đạp cho thuê, bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) và trò chơi
    • Khu lò nướng BBQ, nơi lưu trú không khói thuốc và thang máy
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng đều trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và hỗ trợ các tiện nghi tuyệt vời bao gồm bộ đồ giường cao cấp và khu vực làm việc phù hợp cho laptop, bên cạnh đó là những trải nghiệm chu đáo như máy điều hòa nhiệt độ và khu tiếp khách tách biệt.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Buồng tắm vòi sen, bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV màn hình phẳng 43 inch với Netflix
    • Tủ quần áo, ban công và khu tiếp khách tách biệt

Giải thưởng và thành viên

  • Nơi lưu trú là thành viên của Small Luxury Hotels of the World (Khách sạn Nhỏ Sang trọng Thế giới).

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có trong căn hộ: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực chung: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe trong khuôn viên (20 AUD mỗi đêm)
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phù hợp cho khách gia đình

  • Ghế trẻ em

Nhà bếp

  • Ấm điện
  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Lò nướng
  • Lò nướng bánh mì
  • Lò vi sóng
  • Máy rửa bát
  • Tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn

Phòng ngủ

  • Bộ đồ giường cao cấp
  • Giường gấp/giường phụ: 35 AUD mỗi ngày

Phòng tắm

  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc

Phòng sinh hoạt chung

  • Khu ẩm thực riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Phòng khách

Giải trí

  • Netflix
  • Trò chơi
  • TV màn hình phẳng 43 inch

Khu vực ngoài trời

  • Ban công
  • Lò nướng BBQ
  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Giặt ủi

  • Máy giặt/máy sấy

Không gian làm việc

  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi
  • Máy điều hòa

Vật nuôi

  • Chỉ chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật (không cho phép vật nuôi khác)

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi tuần) (áp dụng phụ phí)
  • Màn/rèm cản sáng

Điểm đáng chú ý về địa điểm, khu vực

  • Gần đại dương
  • Gần ga metro
  • Gần ga tàu
  • Gần sân bay
  • Ở khu vực thương mại
  • Ở trung tâm thành phố

Hoạt động giải trí

  • Cho thuê xe đạp
  • Gần công viên giải trí
  • Gần khu ngắm cá voi

Trang thiết bị an toàn

  • Máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide)
  • Máy phát hiện khói (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói)
  • Bộ dụng cụ cấp cứu
  • Hệ thống an ninh
  • Thanh chắn cửa sổ
  • Bình cứu hỏa

Tổng quan

  • 2 tòa nhà
  • 30 phòng
  • 8 tầng
  • Địa điểm cho thuê xe đạp
  • Phòng cách âm
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
  • Trang trí theo phong cách riêng biệt
  • Vườn
  • Xây vào năm 2017

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 21:00
Nhận phòng không tiếp xúc
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú thu phí 1.75% khi thanh toán bằng thẻ tín dụng
Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách có thể vào nơi lưu trú qua cổng riêng
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Lối vào riêng

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 35.0 AUD mỗi ngày
Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với phụ phí 10 AUD mỗi đêm

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phí bãi xe tự phục vụ: 20.00 AUD mỗi đêm
  • Phí nôi (giường cho trẻ sơ sinh): 10 AUD mỗi đêm
  • Phí giường gấp: 35.0 AUD mỗi ngày
  • Có thể áp dụng phụ phí 1.75% với các khoản thanh toán bằng thẻ tín dụng

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Tên trên thẻ tín dụng sử dụng khi nhận phòng để trả cho các khoản phí phát sinh phải trùng tên với khách lưu trú chính trong đặt phòng
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Nơi lưu trú giữ quyền xác thực trước thẻ tín dụng trước khi khách đến nơi.
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú
Hệ thống an toàn tại nơi lưu trú gồm bình cứu hỏa, hệ thống an ninh, hộp sơ cứu và thanh chắn cửa sổ
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp
Số đăng ký nơi lưu trú 2302, PID-STRA-20049

Câu hỏi thường gặp

Astra Apartments Newcastle West có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Astra Apartments Newcastle West

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 20.00 AUD mỗi đêm.

Giờ nhận phòng tại Astra Apartments Newcastle West

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 21:00. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Astra Apartments Newcastle West

Giờ trả phòng: 10:00.

Astra Apartments Newcastle West tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Tây Newcastle, tòa nhà căn hộ sang trọng này cách Công viên Honeysuckle và NEX chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Công viên Civic Newcastle và Trung tâm Hàng hải cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 phút đi bộ. Cách Ga Trung chuyển Newcastle 5 phút đi bộ và cách Ga Dân sự 14 phút.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.