Em Ơi Hotel

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Giặt ủi
  • Dọn phòng
Giá hiện tại là 758.378 ₫
Tổng 860.001 ₫
bao gồm thuế & phí
25/08 - 26/08

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 8 trên 8 phòng

Phòng 2 giường đơn Deluxe, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 26 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Phòng 2 giường đơn Superior, quang cảnh một góc biển

  • Quang cảnh một góc biển
  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Executive, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 32 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Premier, bồn tắm

  • Quang cảnh biển
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Superior, quang cảnh một góc biển

  • Quang cảnh một góc biển
  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng 3 Deluxe, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 3 giường đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Premier, quang cảnh biển

  • Quang cảnh biển
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng 3 Executive, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 32 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc gần bãi biển, Em Ơi Hotel nằm ở Bãi biển Đường Trần Phú, thuộc Nha Trang. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Bãi biển Nha Trang và Bãi Dương, trong khi những người yêu văn hóa sẽ không thể bỏ qua Bảo tàng Alexandre Yersin cùng Bảo tàng Khánh Hòa. Hòn Chồng và Triển lãm Viện Hải dương học Nha Trang cũng được khá nhiều người quan tâm. Với lặn với ống thở và câu cá lân cận, du khách chắc chắn sẽ có những giờ phút khó quên trên nước. Xem cẩm nang du lịch Nha Trang của chúng tôi
Bản đồ
60 Phan Chu Trinh, Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa, 650000

Lân cận

  • Chợ Đầm
    Chợ Đầm
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Tháp Trầm Hương
    Tháp Trầm Hương
    3 phút đi xe - 1.9 km
  • Lotte Mart Nha Trang Gold Coast
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Trung tâm Thương mại Vincom Plaza Lê Thánh Tôn
    13 phút đi bộ - 1.2 km
  • Chợ đêm Nha Trang
    4 phút đi xe - 1.9 km

Đi lại

  • Ga Nha Trang - 12 phút đi bộ
  • Sân bay Nha Trang (CXR-Sân bay Cam Ranh) - 50 phút lái xe

Nhà hàng

  • Starbucks
    12 phút đi bộ
  • Pizza 4P's
    14 phút đi bộ
  • Nem Nướng Đặng Văn Quyên
    4 phút đi bộ
  • phở hạnh phúc
    11 phút đi bộ
  • Lotteria Thống Nhất
    4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Em Ơi Hotel

  • Khách sạn ở gần Chợ đêm Nha Trang
  • Tại Em Ơi Hotel, sân hiên, vườn và phòng giải trí/trò chơi có thưởng đều rất đáng mong đợi. Wifi miễn phí trong phòng được cung cấp cho mọi vị khách; danh sách tiện nghi còn có dịch vụ giặt ủi/giặt khô và nhà hàng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Xe đạp cho thuê, thang máy và TV tại sảnh
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, phòng đại tiệc và báo miễn phí
    • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch, dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 88 phòng trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt cung cấp những dấu ấn tinh tế bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop và máy điều hòa nhiệt độ bên cạnh những tiện nghi thoải mái như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với vòi sen phun mưa và chậu vệ sinh/vòi rửa
    • TV LED 42 inch với truyền hình kỹ thuật số
    • Tủ quần áo, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bộ chuyển điện/sạc

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Chỉ có chỗ đậu xe trong khuôn viên theo yêu cầu
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • 1 nhà hàng
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Cho thuê xe đạp
  • Phòng trò chơi/giải trí có thưởng
  • TV ở khu vực chung

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Phòng trò chơi/giải trí có thưởng
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Báo miễn phí tại sảnh
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Nhân viên khiêng hành lý/hỗ trợ khách
  • Tư vấn tour và vé

Ngoài trời

  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Có lối đi dành cho xe lăn
  • Cửa rộng phù hợp cho xe lăn
  • Đèn báo cháy
  • Lối đi đến thang máy phù hợp cho xe lăn
  • Lối vào có đèn
  • Ổ khóa cửa tầm thấp
  • Thang máy
  • Xe lăn trong khuôn viên

Thêm

  • Khu vực hút thuốc riêng
  • Phòng đại tiệc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Áo choàng tắm
  • Bàn chải và kem đánh răng
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Dép đi trong nhà
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Vòi sen phun mưa
  • Xà bông

Giải trí

  • TV LED 42 inch có kênh truyền hình kỹ thuật số

Ăn uống

  • Minibar
  • Nước đóng chai miễn phí

Thêm

  • Bàn
  • Bộ chuyển đổi nguồn điện
  • Điện thoại
  • Két bảo mật
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Máy điều hòa
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
  • Trang trí theo phong cách riêng biệt

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng sớm tùy tình hình thực tế
Có thể nhận phòng sớm với phụ phí
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00
Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế
Có thể trả phòng muộn với phụ phí

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
2 trẻ em, từ 5 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Có thể nhận phòng sớm với phụ phí (tùy tình hình thực tế)
  • Có thể trả phòng muộn với phụ phí (tùy tình hình thực tế)

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng tiền mặt hoặc thẻ tín dụng (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt chỗ đậu xe trong khuôn viên
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
Chào đón người thuê dài hạn
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hộp sơ cứu và thanh chắn cửa sổ

Lưu ý khác

Giờ sử dụng hồ bơi: 6:00 đến 20:00
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng
Khách không được phép mang vật nuôi, bao gồm cả vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, vào nơi lưu trú này

Câu hỏi thường gặp

Em Ơi Hotel có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời. Sử dụng hồ bơi từ 6:00 đến 20:00.

Chi phí lưu trú tại Em Ơi Hotel

Kể từ 24/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Em Ơi Hotel vào 25/08/2026 có giá từ 758.378 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Em Ơi Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Em Ơi Hotel

Chỗ đậu xe có giới hạn.

Giờ nhận phòng tại Em Ơi Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Áp dụng phụ phí khi nhận phòng sớm (tùy theo tình trạng phòng thực tế).

Giờ trả phòng tại Em Ơi Hotel

Giờ trả phòng: 12:00. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí (tùy theo tình trạng phòng thực tế).

Em Ơi Hotel tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Bãi biển Đường Trần Phú, khách sạn này cách Chợ Đầm và Chợ đêm Nha Trang khoảng 2 km. Phòng tranh Long Thanh và Lotte Mart Nha Trang Gold Coast cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 phút đi bộ. Cách Ga Nha Trang 12 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.