Red Jacket Mountain View

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,8 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bồn tắm nóng
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Có bãi đậu xe

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 13 trên 13 phòng

Gác, quang cảnh núi

  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen và 2 giường đơn

Gác, quang cảnh núi

  • 6 khách
  • 1 giường cỡ king, 1 giường đôi và 2 giường đơn

Gác, quang cảnh vườn

  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen và 2 giường đơn

Phòng truyền thống, 2 giường cỡ queen

  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng

  • 7 khách
  • 1 giường đôi, 1 giường đơn, 1 sofa giường đôi và 1 giường cỡ queen

Phòng Suite, 3 phòng ngủ

  • 7 khách
  • 3 giường đơn, 1 giường cỡ king và 1 giường cỡ queen

Phòng (Alcove)

  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen và 2 giường đơn

Phòng, 2 giường cỡ queen, quang cảnh núi

  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng, 1 giường cỡ king, quang cảnh núi

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng, 1 giường cỡ queen, phù hợp cho người khuyết tật

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng truyền thống, 1 giường cỡ king

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng truyền thống, 1 giường cỡ queen

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng truyền thống, 2 giường cỡ queen

  • 1 khách
  • 2 giường cỡ queen
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại North Conway, Red Jacket Mountain View nằm ở khu trung tâm thành phố và gần ga tàu. Hãy đến Sân golf mini Mạo hiểm Pirate's Cove và Khu Trượt tuyết Núi Cranmore nếu tìm kiếm các hoạt động giải trí; trong khi Công viên nước Trong nhà Kahuna Laguna và Đường sắt Xuyên cảnh Conway phù hợp cho những ai quan tâm đến danh thắng trong vùng. Đi cùng bọn trẻ? Công viên Chủ đề Story Land đang chờ đón cả nhà. Khám phá những đường trượt tuyết trong vùng với trượt tuyết băng đồng và trượt tuyết đổ đèo, hay tham gia những hoạt động khác như đua xe trượt tuyết và trượt tuyết bằng giày. Xem cẩm nang du lịch North Conway của chúng tôi
Bản đồ
2251 White Mtn. Highway, North Conway, NH, 03860

Lân cận

  • Sân golf mini Mạo hiểm Pirate's Cove
    Sân golf mini Mạo hiểm Pirate's Cove
    13 phút đi bộ - 1.1 km
  • Sông Saco
    Sông Saco
    2 phút đi xe - 1.5 km
  • Đường sắt Xuyên cảnh Conway
    Đường sắt Xuyên cảnh Conway
    2 phút đi xe - 2.2 km
  • Bảo tàng Đường sắt Trạm North Conway
    Bảo tàng Đường sắt Trạm North Conway
    2 phút đi xe - 2.2 km
  • Công viên nước Trong nhà Kahuna Laguna
    3 phút đi bộ - 0.3 km

Đi lại

  • Sân bay Fryeburg, ME (FRY-Sân bay Eastern Slopes Regional) - 27 phút lái xe

Nhà hàng

  • Circle K
    4 phút đi xe
  • Burger King
    4 phút đi xe
  • Sea Dog Brewing Co.
    14 phút đi bộ
  • Starbucks
    4 phút đi xe
  • Barley & Salt
    3 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Red Jacket Mountain View

  • Khách sạn phù hợp cho gia đình ở ngay gần Công viên nước Trong nhà Kahuna Laguna
  • Tọa lạc gần Sân golf mini Mạo hiểm Pirate's Cove và Đường sắt Xuyên cảnh Conway, Red Jacket Mountain View có quán bar cạnh hồ bơi, sân hiên và vườn. Du khách ưa hoạt động chắc hẳn sẽ mê đắm các tiện nghi, dịch vụ như trượt tuyết và đi bộ/đạp xe tại Khách sạn này. Nếu muốn nghỉ ngơi thư giãn, du khách còn chờ gì mà không trải nghiệm bồn tắm nước nóng. Hai nhà hàng trong khuôn viên phục vụ bữa sáng, bữa sáng muộn, bữa trưa, bữa tối và có món ăn kiểu Mỹ. Phòng giải trí/trò chơi có thưởng, trang thiết bị giặt ủi và quán bar đều là những tiện nghi tuyệt vời dành cho khách.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa với ghế dài tắm nắng
    • Bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí), công viên nước (phụ phí) và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, dịch vụ ATM/ngân hàng và thang máy
    • Khu lò nướng BBQ, sảnh tiếp tân và 1 phòng họp
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 164 phòng đều đầy đủ các tiện nghi như điều hòa.
  • Những tiện nghi thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc
    • TV màn hình phẳng 32 inch với truyền hình cáp
    • Tủ lạnh, hệ thống sưởi điều hòa trung tâm và dịch vụ dọn phòng

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe trong khuôn viên (25 USD mỗi đêm)
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn

Ăn uống

  • 1 quầy bar bên hồ bơi
  • 1 quầy bar/khu lounge
  • 2 nhà hàng

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Champneys Restaurant
  • Tiki Tide Cafe

Hoạt động giải trí

  • 1 bồn tắm nóng
  • Công viên nước
  • Đường mòn đi bộ băng rừng/đạp xe
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Phòng trò chơi/giải trí có thưởng
  • Trượt xe trên tuyết

Phù hợp cho khách gia đình

  • Công viên nước (phụ phí)
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Phòng trò chơi/giải trí có thưởng
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • ATM
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dọn phòng theo yêu cầu

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 1 phòng họp
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Ngoài trời

  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Khu picnic
  • Lò nướng BBQ
  • Sân thượng/sân hiên
  • Trên núi
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Lối đi phù hợp cho xe lăn
  • Thang máy

Thêm

  • 3 tầng
  • 8 tòa nhà
  • Không cho phép hút thuốc
  • Sảnh tiếp tân

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Bộ đồ giường kháng dị ứng
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm có thiết kế mở một phần

Giải trí

  • TV màn hình phẳng 32 inch có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Có phòng thông nhau
  • Điện thoại nội vùng miễn phí
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Hệ thống sưởi điều hòa trung tâm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Nhận phòng không tiếp xúc
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cải tạo và đóng cửa

Nơi lưu trú đóng cửa từ 1 Tháng Năm 2022 đến 31 Tháng Một 2025 (thời gian có thể thay đổi).

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 25.0 USD mỗi đêm
Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với phụ phí 20.0 USD mỗi lần lưu trú

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Sẽ thu phí điểm đến 1 %
  • Phí resort: 25 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
Phí resort gồm:
  • Quyền truy cập internet

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí bãi xe tự phục vụ: 25.00 USD mỗi đêm
  • Phí nôi (giường cho trẻ sơ sinh): 20.0 USD mỗi lần lưu trú
  • Phí giường gấp: 25.0 USD mỗi đêm

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.
Không gồm vào cửa công viên nước với loại phòng tiêu chuẩn và gói giá chỉ gồm giá phòng. Phí vào công viên nước là 25 USD/người.

Lưu ý khác

Hồ bơi hoạt động theo mùa sẽ mở cửa từ Tháng Năm đến Tháng Mười
Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu
Một số dịch vụ, tiện nghi có thể giới hạn quyền sử dụng. Vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp để biết thêm chi tiết

Câu hỏi thường gặp

Red Jacket Mountain View có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa.

Red Jacket Mountain View có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Red Jacket Mountain View

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 25.00 USD mỗi đêm.

Giờ nhận phòng tại Red Jacket Mountain View

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Red Jacket Mountain View

Giờ trả phòng: 11:00.

Red Jacket Mountain View tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc gần đường trượt tuyết, khách sạn tại khu vực North Conway này nằm trên núi, cách Công viên nước Trong nhà Kahuna Laguna, Sân golf mini Mạo hiểm Pirate's Cove và Sông Saco khoảng 15 phút đi bộ. Đường sắt Xuyên cảnh Conway và Bảo tàng Đường sắt Trạm North Conway cũng nằm trong phạm vi khoảng 2 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.