Toàn bộ ngôi nhà

Grand Cayman Villas by Coastline Resorts

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bồn tắm nóng
  • Bao gồm đậu xe
  • Lò nướng BBQ

Tùy chọn phòng

Biệt thự, nhiều giường

  • 8 phòng ngủ
  • 20 khách
  • 7 giường cỡ king, 4 giường cỡ queen và 2 giường đơn

Biệt thự, nhiều giường

  • 8 phòng ngủ
  • 20 khách
  • 4 giường cỡ king, 6 giường cỡ queen và 1 giường đơn

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc North Myrtle Beach, Grand Cayman Villas by Coastline Resorts nằm trên bãi biển. Nếu muốn tìm hiểu về văn hóa vùng, Bãi biển House of Blues Myrtle là điểm dừng chân thích hợp; trong khi Bãi biển North Myrtle Beach và Bãi biển Myrtle Beach sẽ là trải nghiệm mới mẻ cho những người yêu thiên nhiên. Núi Molten và Mayday Golf cũng được khá nhiều người quan tâm.
Xem thêm nhà và căn hộ khác tại North Myrtle Beach
Bản đồ
3909 N Ocean Blvd, North Myrtle Beach, SC, 29582

Lân cận

  • Bãi biển North Myrtle Beach
    Bãi biển North Myrtle Beach
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Khu bảo tồn Ven biển Russell Burgess
    Khu bảo tồn Ven biển Russell Burgess
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Cầu câu cá Cherry Grove
    Cầu câu cá Cherry Grove
    7 phút đi bộ - 0.7 km
  • Bãi biển Cherry Grove
    Bãi biển Cherry Grove
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Công viên Bãi biển Cherry Grove
    Công viên Bãi biển Cherry Grove
    2 phút đi xe - 1.7 km

Đi lại

  • Myrtle Beach, SC (CRE-Sân bay Grand Strand) - 13 phút lái xe

Nhà hàng

  • 7 Brew Coffee
    7 phút đi xe
  • Boardwalk Billy's Ribs & Raw Bar
    7 phút đi xe
  • Circle K
    6 phút đi xe
  • Tar Baby's Pancakes
    3 phút đi xe
  • Mellow Mushroom
    7 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Grand Cayman Villas by Coastline Resorts

  • Nhà nghỉ ở gần Bãi biển North Myrtle Beach
  • Ngay gần Cầu câu cá Cherry Grove, Grand Cayman Villas by Coastline Resorts cung cấp các tiện nghi, dịch vụ như phòng giải trí/trò chơi có thưởng và bồn tắm nước nóng. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí tại khu vực chung.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Nhà nghỉ này bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Khu lò nướng BBQ, bàn bi-da và nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Grand Cayman Villas by Coastline Resorts có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Grand Cayman Villas by Coastline Resorts có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Grand Cayman Villas by Coastline Resorts

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Grand Cayman Villas by Coastline Resorts

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 20:00.

Giờ trả phòng tại Grand Cayman Villas by Coastline Resorts

Giờ trả phòng: 10:00.

Grand Cayman Villas by Coastline Resorts tọa lạc ở đâu?

Nằm trên bãi biển, nhà nghỉ này cách Bãi biển North Myrtle Beach và Cầu câu cá Cherry Grove chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Khu bảo tồn Ven biển Russell Burgess và Bãi biển Cherry Grove cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 phút đi bộ.