Best Western Okmulgee

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,8 trên 10,
Xuất sắc
Giá hiện tại là 2.432.591 ₫
Tổng 2.775.173 ₫
bao gồm thuế & phí
04/10 - 05/10

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm bữa sáng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 11 trên 11 phòng

2 Double Beds, Non-Smoking, Microwave and Refrigerator, Work Desk, Wi-Fi

  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Internet có dây miễn phí

Accessible-1 King, Mobility Accessible, Communication Assistance, Walk in Shower, Work Desk, Microwave and Refrigerator, Non-Smoking

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí

1 King Bed, Smoking Room, Work Desk, Microwave and Refrigerator, Wi-Fi

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king, không hút thuốc, tủ lạnh & lò vi sóng

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(4 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen, hút thuốc, tủ lạnh & lò vi sóng

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Internet có dây miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king, phù hợp cho người khuyết tật (Walk-in Shower)

9,2 trên 10
Tuyệt vời
(5 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen, không hút thuốc, tủ lạnh & lò vi sóng

8,4 trên 10
Rất tốt
(11 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Internet có dây miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, 2 giường đôi, không hút thuốc, tủ lạnh & lò vi sóng

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(2 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Internet có dây miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king, hút thuốc, tủ lạnh & lò vi sóng

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí

Phòng Suite, 1 giường cỡ king, hút thuốc, tủ lạnh & lò vi sóng

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí

Phòng Suite, 1 giường cỡ king, không hút thuốc, tủ lạnh & lò vi sóng (with Sofabed)

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Best Western Okmulgee tọa lạc tại Okmulgee. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Công viên tiểu bang Okmulgee và Công viên Hawthorn, trong khi những người yêu văn hóa sẽ không thể bỏ qua Bảo tàng Nhà Hội đồng Creek cùng Nhà hát Orpheum.
Bản đồ
3499 N Wood Dr, Okmulgee, OK, 74447

Lân cận

  • Công viên Hawthorn
    3 phút đi xe - 4.0 km
  • Viện Công nghệ Đại học Bang Oklahoma
    4 phút đi xe - 4.4 km
  • Bảo tàng Nhà Hội đồng Creek
    5 phút đi xe - 5.5 km
  • Nhà hát Orpheum
    5 phút đi xe - 4.4 km
  • Resort sòng bạc River Spirit
    41 phút đi xe - 63.2 km

Đi lại

  • Sân bay Quốc tế Tulsa (TUL) - 49 phút lái xe

Nhà hàng

  • Subway
    4 phút đi xe
  • McDonald's
    5 phút đi xe
  • Braum's Ice Cream & Dairy Stores
    5 phút đi xe
  • Taco Bell
    7 phút đi xe
  • KFC
    4 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Best Western Okmulgee

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Còn chần chừ gì mà không đến Best Western Okmulgee để trải nghiệm bữa sáng đầy đủ miễn phí, trang thiết bị giặt ủi và quán bar. Nhà hàng El Avocado trong khuôn viên phục vụ bữa sáng muộn cuối tuần, bữa trưa, bữa tối và có thực đơn cho trẻ. Wifi miễn phí trong phòng được cung cấp cho mọi vị khách; danh sách tiện nghi còn có phòng gym và trung tâm dịch vụ văn phòng.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đưa đón trong khu vực, dịch vụ trả phòng nhanh và dịch vụ nhận phòng nhanh
    • Két an toàn ở quầy tiếp tân, thang máy và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
    • Khách rất ấn tượng với nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Toàn bộ 50 phòng được trang bị những ưu đãi bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop và điều hòa, bên cạnh các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và ghế cho bàn làm việc.
  • Những tiện nghi thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm riêng với bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV LED 45 inch với kênh truyền hình cao cấp
    • Tủ quần áo, tủ lạnh và lò vi sóng

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Internet có dây và Wifi miễn phí ở mọi phòng
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí và Internet có dây

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón trong khu vực (phụ phí)
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng đầy đủ miễn phí hàng ngày
  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar/khu lounge

Nhà hàng trong khuôn viên

  • El Avocado

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Gym

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
  • Lò vi sóng trong phòng
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Khu hội nghị
  • Máy vi tính
  • Phòng họp
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bảng hướng dẫn Braille/chữ nổi
  • Thang máy
  • Thiết bị trợ thính

Thêm

  • Khu vực hút thuốc riêng

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)

Phòng tắm

  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV LED 45 inch có kênh truyền hình cáp cao cấp

Ăn uống

  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Ghế cho bàn làm việc
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 3:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng sớm tùy tình hình thực tế
Phí nhận phòng sớm: 35.00 USD
Có thể nhận phòng nhanh
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 30 USD mỗi vật nuôi, mỗi ngày
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Chỉ cho phép mang theo chó

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 20 USD mỗi đêm
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Diners Club
  • Discover
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Đặt cọc: 50 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 30 USD mỗi vật nuôi, mỗi ngày
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Phí nhận phòng sớm: 35.00 USD (tùy tình hình thực tế)
  • Phí giường gấp: 20 USD mỗi đêm

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Nơi lưu trú xác nhận đang áp dụng biện pháp vệ sinh và khử trùng theo quy định của We Care Clean (Best Western).

Câu hỏi thường gặp

Best Western Okmulgee có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Chi phí lưu trú tại Best Western Okmulgee

Kể từ 26/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Best Western Okmulgee vào 04/10/2026 có giá từ 2.432.591 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Best Western Okmulgee có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo chó. Nơi lưu trú có thu phí 30 USD mỗi vật nuôi, mỗi ngày. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Best Western Okmulgee

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Best Western Okmulgee

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 3:00. Áp dụng phụ phí 35.00 USD khi nhận phòng sớm ( tùy theo tình trạng phòng thực tế).

Giờ trả phòng tại Best Western Okmulgee

Giờ trả phòng: 11:00.

Best Western Okmulgee tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Okmulgee, khách sạn này cách Công viên Hawthorn, Viện Công nghệ Đại học Bang Oklahoma và Bảo tàng Nhà Hội đồng Creek khoảng 5 km. Nhà hát Orpheum và Công viên tiểu bang Okmulgee cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 km.

Nhận xét

Nhận xét về Best Western Okmulgee

8,8

Xuất sắc

9,0

Sạch sẽ

8,4

Địa điểm

9,2

Nhân viên & dịch vụ

8,6

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 187/324 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 83/324 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 40/324 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 5/324 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 9/324 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Clean room, staff was helpful, restaurant food was amazing. Pet friendly
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Room and bathroom were clean. Parking was good. Housekeeping only serviced our room 1 of the 2 days we were there so we had wet towels. Breakfast was decent, good hours.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean and the staff was so nice and helpful
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The room was clean and the staff were very helpful. Bonus that there is a restaurant attached to the hotel so we didn’t have to leave to go find dinner.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The people were very nice and accommodating.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Again, the hotel met my expectations. Clean, helpful staff, breakfast and pet friendly, although I did not bring a pet on this trip.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Everything was great. Bed was comfortable.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The best thing about our stay was the fire fly show in the field. Our dog was so happy there too! Thank you for the lovely prayer in our room too. It was evident that staff truly loves the place. We will be back.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Everyone was so helpful and it was so quick even though the motel was full.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
What a great stay! Every area was clean, staff was nice, the breakfast decent. We'll stay here again if we ever get up that way.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Allowed our large dog and a later check in. My boyfriend was able to use the fitness room. Spent around $250 for two nights, which is a little pricey, but otherwise we had a great experience!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We have stayed here several times. The girl at the front desk is a Gem
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The front desk lady was really nice and helpful. 5 stars for her!! Room was clean and breakfast was really good
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very good
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It was a nice place to stay. No issues
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Comfy room! Nice soft towels
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Room was clean which is top priority for me. Breakfast was very good.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
The front desk staff was friendly. Continental breakfast was convenient and had the basics. The room was clean, but dated. AC felt a little humid and smelled musty. The hotel served it's purpose.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This Best Western is my go to stop when travelling on I40. Very Pet friendly. Huge greeen space all around the property; no problem when walking late at nite for the last pet pee break. Clean rooms and great breakfast. Highly recommend.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Always a great stay.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Best Western at Omulgee, OK

Very nice place to stay and good value. We especially enjoyed the adjoining restaurant with excellent food at very reasonable prices.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean room pleasant staff convenient
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Staff was polite, friendly and helpful.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Tiện nghi, dịch vụ
El avocado is good, convenient location, really nice people.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2025