Glamping Eco Spirit

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Đưa đón sân bay miễn phí
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Không gian ngoài trời

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 5 trên 5 phòng

Lều Deluxe

  • Quang cảnh vườn
  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Lều Deluxe

  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Lều tiện nghi đơn giản, 2 giường đơn, phòng tắm riêng, khu vực vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Lều tiện nghi đơn giản, 2 giường đơn, phòng tắm riêng, khu vực vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Lều tiện nghi đơn giản, 2 giường đơn, phòng tắm riêng, khu vực vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Quảng trường Ollantaytambo, khu vực thuộc Ollantaytambo, Glamping Eco Spirit nằm trong công viên quốc gia. Quảng trường Diễu hành cùng Di chỉ Khảo cổ Ollantaytambo là những địa danh nổi tiếng; và du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên tại Núi Pinculluna hay Mỏ muối Maras. Cũng đừng bỏ qua Kho lương thực trên núi Pinkuylluna và Cầu Inca nhé. Khám phá mọi điều thú vị trong vùng với nhiều hoạt động như cưỡi ngựa, đi bộ/đạp xe băng rừng hay leo núi.
Xem thêm khu đậu RV khác tại Ollantaytambo
Bản đồ
Glamping eco spirit, carretera huilloc km. 05, Ollantaytambo, Cuzco

Lân cận

  • Di chỉ Khảo cổ Ollantaytambo
    Di chỉ Khảo cổ Ollantaytambo
    6 phút đi bộ - 0.5 km
  • Cầu Inca
    Cầu Inca
    12 phút đi bộ - 1.0 km
  • Kho lương thực trên núi Pinkuylluna
    Kho lương thực trên núi Pinkuylluna
    5 phút đi xe - 1.2 km
  • Quảng trường Diễu hành
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Khu Di tích Khảo cổ Quelloraqay
    12 phút đi bộ - 1.0 km

Đi lại

  • Ga Ollantaytambo - 9 phút lái xe
  • Sân bay Cusco (CUZ-Sân bay Quốc tế Alejandro Velasco Astete) - 107 phút lái xe

Nhà hàng

  • Latente
    2 phút đi bộ
  • ALQA - El Restaurante del Museo
    3 phút đi bộ
  • Chuncho
    1 phút đi bộ
  • Apu Verónica
    1 phút đi bộ
  • Mawic Restaurant
    3 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Glamping Eco Spirit

  • Khu cắm trại ở ngay gần Quảng trường Diễu hành
  • Tọa lạc gần Di chỉ Khảo cổ Ollantaytambo và Kho lương thực trên núi Pinkuylluna, Glamping Eco Spirit có bữa sáng tự phục vụ miễn phí, xe đưa đón sân bay miễn phí và tiệm cà phê/quán cà phê. Khách du lịch ưa hoạt động không thể bỏ lỡ đạp xe tại Khu cắm trại này. Ngoài nhà hàng, Wifi miễn phí trong phòng cũng tuyệt vời không kém.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Xe đạp cho thuê, dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
    • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào cũng trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và đầy đủ các tiện nghi nổi bật bao gồm lò sưởi và bộ đồ giường cao cấp, bên cạnh đó là những điểm nhấn của sự hiếu khách như danh sách các loại gối cho khách chọn lựa và khu vực làm việc phù hợp cho laptop.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong tất cả các phòng gồm có:
    • Bộ đồ giường kháng dị ứng, giường Select Comfort và chăn bông
    • Vòi sen phun mưa và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • Sân riêng, hệ thống sưởi ấm và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Glamping Eco Spirit có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 30 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Glamping Eco Spirit

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Glamping Eco Spirit

Bắt đầu nhận phòng: 13:00; kết thúc nhận phòng: 21:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Glamping Eco Spirit

Giờ trả phòng: 12:00.

Glamping Eco Spirit có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay miễn phí (phục vụ theo yêu cầu).

Glamping Eco Spirit tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Quảng trường Ollantaytambo, khu cắm trại này cách Quảng trường Diễu hành, Di chỉ Khảo cổ Ollantaytambo và Kho lương thực trên núi Pinkuylluna chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Cầu Inca và Núi Pinculluna cũng nằm trong phạm vi khoảng 2 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.