Warriehead Resort

Nơi lưu trú 3.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Phòng, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng phong cách cổ điển, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite tiện nghi đơn giản, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Warriehead Resort tọa lạc tại Làng Ontario. Lower Dover và Khu bảo tồn Khảo cổ học Actun Tunichil Muknal là 2 địa danh quen thuộc với nhiều du khách; song song đó, không thể không kể đến những danh thắng nổi tiếng khác như Vườn Lan 96 hay Nhà Văn hóa San Ignacio & Santa Elena. Trang trại bướm Green Hills và Upe Nai - Trải Nghiệm Maya Sống Động cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Làng Ontario của chúng tôi
Bản đồ
54 George Price Hwy, Ontario Village, Cayo District, 00000

Đi lại

  • Belmopan (BCV-Hector Silva) - 19 phút lái xe

Nhà hàng

  • Chicken Express
    19 phút đi xe
  • Trey’s Barn & Grill
    11 phút đi bộ
  • Tea, Dinna, Tea
    17 phút đi bộ
  • Quality Poultry Chicken Express
    19 phút đi xe
  • Warrie Head Resort
    1 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Warriehead Resort

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Warriehead Resort có nhà hàng và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Warriehead Resort đều có các tiện nghi hấp dẫn như điều hòa, ngoài tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi hấp dẫn khác trong phòng bao gồm:
  • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và dầu gội

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 25+ Mbps
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe

Ăn uống

  • 1 nhà hàng

Tiện ích

  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (1 lần mỗi lần lưu trú)
  • Thay bộ trải giường (theo yêu cầu)
  • Thay khăn tắm theo yêu cầu

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Tiện nghi phòng

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Giấy vệ sinh
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Thêm

  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 10:00; kết thúc nhận phòng: 16:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 7:00 - 21:00
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Nếu dự định đến nơi sau 18:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Đặt cọc: 100 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Số đăng ký nơi lưu trú HOT00306

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Warriehead Resort có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Warriehead Resort

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Warriehead Resort

Bắt đầu nhận phòng: 10:00; kết thúc nhận phòng: 16:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Warriehead Resort

Giờ trả phòng: 10:00.

Warriehead Resort tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Làng Ontario, khách sạn này cách Sông Belize 1,9 km, Lower Dover và Khu bảo tồn thiên nhiên núi Tapir khoảng 15 km. Sân vận động Isidoro Beaton và Hang St. Herman cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 km.