Toàn bộ căn hộ

547 OC - Golf View 2BR Luxury Townhome

Hạng nơi lưu trú: 2

Thư viện ảnh về 547 OC - Golf View 2BR Luxury Townhome

Khác
Hồ bơi
Ngoại thất
Phòng
Khu ăn uống

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm đậu xe
  • Giặt ủi
  • Gym

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

547 OC - Golf View 2BR Luxury Townhome

  • Căn hộ ở gần Câu lạc bộ gôn ChampionsGate
  • Tại 547 OC - Golf View 2BR Luxury Townhome, sân golf gần kề, trang thiết bị giặt ủi và phòng gym đều rất đáng mong đợi.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi nước nóng
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Sân quần vợt ngoài trời và nơi lưu trú không khói thuốc

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Thuộc Four Corners, căn hộ này nằm gần sân golf. Nếu có kế hoạch mua sắm, Old Town và Trung tâm thương mại Disney Springs™ là điểm đến không thể bỏ qua; trong khi đó, Công viên Giải trí Disney's Animal Kingdom® và Disney's Hollywood Studios® dành cho những ai quan tâm đến danh thắng trong vùng. Hãy kiểm tra lịch sự kiện hay thi đấu tại Khu liên hợp thể thao ESPN Wide World of Sports và nhớ dành thời gian khám phá Công viên Giải trí Epcot®, điểm đến hàng đầu tại đây.
Xem thêm căn hộ khác tại Orlando
Bản đồ
Davenport, FL

Đi lại

  • Ga Kissimmee - 28 phút lái xe
  • Sân bay Kissimmee, FL (ISM-Sân bay Kissimmee Gateway) - 44 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    7 phút đi xe
  • Twistee Treat Berry Town
    7 phút đi xe
  • Chick-Fil-A
    6 phút đi xe
  • 7-Eleven
    11 phút đi xe
  • McDonald's
    8 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

547 OC - Golf View 2BR Luxury Townhome có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi. Loại hồ bơi: hồ bơi nước nóng.

547 OC - Golf View 2BR Luxury Townhome có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại 547 OC - Golf View 2BR Luxury Townhome

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại 547 OC - Golf View 2BR Luxury Townhome

Giờ nhận phòng từ 16:00.

Giờ trả phòng tại 547 OC - Golf View 2BR Luxury Townhome

Giờ trả phòng: 10:00.

547 OC - Golf View 2BR Luxury Townhome tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Four Corners, tòa nhà căn hộ golf này cách Câu lạc bộ gôn ChampionsGate 3,6 km và Câu lạc bộ golf Highland Reserve 4,6 km. Four Corners FC và Công viên Khu vực Đông Bắc cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.