Porto Rio Hotel Casino

Hạng nơi lưu trú: 4

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,2 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
Giá hiện tại là 2.367.600 ₫
Tổng 2.990.873 ₫
bao gồm thuế & phí
21/09 - 22/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 5 trên 5 phòng

Phòng đơn

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 24 mét vuông
  • 1 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi

  • 24 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi HOẶC 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite

  • 48 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi hoặc 2 giường đơn Tiêu chuẩn, quang cảnh biển

8,8 trên 10
Xuất sắc
(3 nhận xét)
  • Quang cảnh biển
  • 24 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi HOẶC 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đơn, quang cảnh biển

  • Quang cảnh biển
  • 24 mét vuông
  • 1 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Patras, Porto Rio Hotel Casino nằm trong khu vực vui chơi, giải trí và gần bãi biển. Bảo tàng Khảo cổ học Patras cùng Nhà hát Apollon là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; ngoài ra còn có nhiều danh thắng khác chờ du khách khám phá như Trung tâm Skagiopouleio hay Công viên nước Calma. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động Kostas Davourlis, nếu không, hãy dành cả đêm vui chơi tại Nhà hát La Mã Patras. Xem cẩm nang du lịch Patras của chúng tôi
Bản đồ
Rio, Patras, Peloponnese, 265 00

Lân cận

  • Cầu Rio-Antirrio
    19 phút đi bộ - 1.6 km
  • Cầu Rio-Antirio
    3 phút đi xe - 1.9 km
  • Đại học Patras
    4 phút đi xe - 2.7 km
  • Tòa thị chính Patras
    11 phút đi xe - 8.3 km
  • Cảng Patras
    15 phút đi xe - 10.5 km

Đi lại

  • Ga Patras Train - 19 phút lái xe
  • Sân bay Patras (GPA-Sân bay Araxos) - 52 phút lái xe

Nhà hàng

  • Καντίνα Ρίο
    3 phút đi xe
  • Αχαϊκό Εντελβάις
    18 phút đi bộ
  • Le Coq
    15 phút đi bộ
  • Kastelo
    3 phút đi xe
  • Caravel
    3 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Porto Rio Hotel Casino

  • Khách sạn cao cấp tọa lạc ở khu vực vui chơi, giải trí
  • Sẽ thật đáng tiếc nếu bỏ lỡ 2 quán bar cạnh hồ bơi, quán bar trên bãi biển và cửa hàng tạp hóa/cửa hàng tiện dụng tại Porto Rio Hotel Casino. Còn gì tuyệt hơn khi được dùng bữa ở hai nhà hàng trong khuôn viên. Không chỉ có sân hiên và khu mua sắm trong khuôn viên, khách lưu trú còn có thể sử dụng Wifi miễn phí trong phòng.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa với ghế dài tắm nắng, ô/dù bên hồ bơi và nhân viên cứu hộ trong khuôn viên
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Sân quần vợt ngoài trời, nơi lưu trú không khói thuốc và lớp hướng dẫn chơi quần vợt trong khuôn viên
    • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và dịch vụ giặt ủi
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Toàn bộ 225 phòng hỗ trợ những dịch vụ tận tâm bao gồm dịch vụ phòng 24 giờ và điều hòa, ngoài các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong phòng gồm có:
    • Hướng dẫn về nhà hàng, sách hướng dẫn du lịch/giới thiệu và phòng cách âm
    • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày và điện thoại

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn và chỗ đậu xe van

Ăn uống

  • 1 quán bar trên bãi biển
  • 2 nhà hàng
  • 2 quầy bar bên hồ bơi
  • 3 quán cà phê
  • 3 quầy bar/khu lounge
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Cà phê và trà ở khu vực chung

Hoạt động giải trí

  • 1 sân quần vợt ngoài trời
  • Hồ bơi ngoài trời (dành cho khách)
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Lớp hướng dẫn chơi quần vợt
  • Mua sắm
  • Phòng trò chơi/giải trí có thưởng
  • Sân chơi

Phù hợp cho khách gia đình

  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Cửa hàng tạp hóa/tiện lợi
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Nhân viên cứu hộ hồ bơi trong khuôn viên
  • Phòng cách âm
  • Phòng trò chơi/giải trí có thưởng
  • Sân chơi
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Cửa hàng quà tặng/sạp báo
  • Cửa hàng tạp hóa/tiện lợi
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Hiệu làm tóc
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Sách hướng dẫn
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 1 phòng họp
  • Khu hội nghị
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Ngoài trời

  • Dù/ô bên hồ bơi
  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • 1 chỗ đậu xe phù hợp cho người khuyết tật
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Bãi đậu xe van có lối đi dành cho xe lăn
  • Bàn concierge phù hợp cho xe lăn
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Hồ bơi có lối đi dành cho xe lăn
  • Khu lounge phù hợp cho xe lăn
  • Lối đi đến thang máy phù hợp cho xe lăn
  • Lối đi phù hợp cho xe lăn
  • Nhà hàng phù hợp cho xe lăn
  • Nhà vệ sinh công cộng phù hợp cho xe lăn
  • Thang máy
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng có lối đi dành cho xe lăn

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc
  • Nhân viên cứu hộ
  • Phòng đại tiệc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Cung cấp khăn
  • Máy sấy tóc

Giải trí

  • TV

Ăn uống

  • Dịch vụ phòng 24 giờ
  • Hướng dẫn về nhà hàng
  • Minibar

Thêm

  • Điện thoại
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Két bảo mật
  • Phòng cách âm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cải tạo và đóng cửa

Các tiện nghi sau đóng cửa vào Thứ Hai, Thứ Ba, Thứ Tư, Thứ Năm và Thứ Sáu:
  • (các) khu ăn uống

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định sẽ được thu tại nơi lưu trú. Thuế được điều chỉnh theo mùa và có thể không áp dụng cả năm. Có thể miễn hoặc giảm thuế cho một số khách. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Mười Một - 31 Tháng Ba, 3.00 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Tư - 31 Tháng Mười, 10.00 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt

Lưu ý khác

Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 500 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng
Hồ bơi hoạt động theo mùa sẽ mở cửa từ Tháng Sáu đến Tháng Chín
Giờ sử dụng hồ bơi: 11:00 đến 19:00

Câu hỏi thường gặp

Porto Rio Hotel Casino có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa. Sử dụng hồ bơi từ 11:00 đến 19:00.

Chi phí lưu trú tại Porto Rio Hotel Casino

Kể từ 30/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Porto Rio Hotel Casino vào 21/09/2026 có giá từ 2.367.600 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Porto Rio Hotel Casino có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Porto Rio Hotel Casino

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Porto Rio Hotel Casino

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Porto Rio Hotel Casino

Giờ trả phòng: 12:00.

Porto Rio Hotel Casino tọa lạc ở đâu?

Nằm trong khu vực vui chơi, giải trí, khách sạn này cách Biển Ionia, Cầu Rio-Antirrio và Cầu Rio-Antirio khoảng 2 km. Bệnh viện Đa khoa Đại học Patras và Đại học Patras cũng chỉ cách đó khoảng 3 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.