Toàn bộ cabin

Lapelland Ridge VIllage

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Lò sưởi

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng

Nhà gỗ tiện nghi đơn giản

  • Quang cảnh thung lũng
  • 19 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Nhà gỗ Superior

  • Quang cảnh thung lũng
  • 24 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đơn lớn
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Lapelland Ridge VIllage tọa lạc tại Pelkosenniemi. Phòng xông hơi Kairosmaja cùng Ghế cáp treo PyhäExpress là điểm đến cho những ai đang tìm kiếm các trải nghiệm mới mẻ; và nếu muốn khám phá vẻ đẹp tự nhiên vùng, hãy đến với Công viên Quốc gia Pyha-Luosto hay Bãi tắm Astelin. Trung tâm thông tin Du khách Pyha-Luosto và Trung tâm Văn hóa Naava và Công viên Tuần lộc Kopara cũng được khá nhiều người quan tâm. Khám phá những đường trượt tuyết trong vùng với trượt tuyết băng đồng và trượt tuyết đổ đèo, hay tham gia những hoạt động ngoài trời khác như trượt tuyết bằng giày và trượt tuyết. Xem cẩm nang du lịch Pyhätunturi của chúng tôi
Xem thêm cabin khác tại Pyhätunturi
Bản đồ
Kaarnikkapolku 1-9, Pelkosenniemi, 98530

Lân cận

  • Công viên Quốc gia Pyha-Luosto
    Công viên Quốc gia Pyha-Luosto
    13 phút đi xe - 13.1 km
  • Hồ Pyhäjärvi
    8 phút đi xe - 7.3 km
  • Khu trượt tuyết Pyhä
    8 phút đi xe - 7.6 km
  • Phòng xông hơi Kairosmaja
    8 phút đi xe - 7.8 km
  • Nhà thờ Ánh sáng Cực Quang
    9 phút đi xe - 8.2 km

Nhà hàng

  • Ravintola Hööri
    11 phút đi xe
  • Hanki Baari
    9 phút đi xe
  • Huttu-Pub
    11 phút đi xe
  • Carlsberg House, Pyhä
    12 phút đi xe
  • Huttuhippu
    11 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Lapelland Ridge VIllage

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Lapelland Ridge VIllage có mọi tiện nghi cần thiết. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng đều trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và đầy đủ các tiện nghi đẳng cấp bao gồm lò sưởi và sàn nhà có sưởi, bên cạnh những trải nghiệm chu đáo như khu vực làm việc phù hợp cho laptop và điều hòa.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và chậu vệ sinh/vòi rửa
    • Ban công/sân hiên, sàn nhà có sưởi và khu tiếp khách tách biệt

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Trượt tuyết

  • Gần cáp treo trượt tuyết
  • Gần khu trượt tuyết
  • Gần khu trượt tuyết
  • Gần khu trượt tuyết băng đồng
  • Gần khu trượt tuyết đổ đèo
  • Gần khu trượt ván tuyết

Internet

  • Có ở cabin: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe

Nhà bếp

  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Dụng cụ vệ sinh
  • Gia vị
  • Khăn giấy
  • Tủ đông
  • Tủ lạnh

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm riêng
  • Buồng tắm vòi sen
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Xà bông

Phòng sinh hoạt chung

  • Khu ẩm thực riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Lò sưởi
  • Sàn nhà có sưởi

Khu vực ngoài trời

  • Ban công/hiên

Không gian làm việc

  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay

Hệ thống điều hòa trung tâm

  • Hệ thống sưởi
  • Máy điều hòa

Vật nuôi

  • Cho phép mang theo vật nuôi
  • Phí: 15 EUR mỗi vật nuôi mỗi lần lưu trú
  • Không thu phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Không có thang máy (nơi lưu trú 1 tầng)
  • Sàn gỗ cứng ở khu vực chung
  • Sàn mặt trơn ở khu vực chung
  • Sàn mặt trơn trong phòng
  • Thảm trải sàn ở khu vực chung
  • Thảm trải sàn trong phòng
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Quầy tiếp tân trực tuyến

Hoạt động giải trí

  • Gần khu chơi đi giày trên tuyết
  • Gần khu chơi xe máy trượt tuyết
  • Gần khu đi xe trượt tuyết

Trang thiết bị an toàn

  • Máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide)
  • Máy phát hiện khói (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói)
  • Bộ dụng cụ cấp cứu
  • Đèn ngoài trời
  • Bình cứu hỏa

Tổng quan

  • 20 phòng
  • Cửa sổ lắp kính kép
  • Sử dụng một phần là đèn LED
  • Tour và hoạt động do doanh nghiệp địa phương tổ chức và sở hữu
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
  • Trang trí theo phong cách riêng biệt
  • Xây vào năm 2026

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Nhận phòng không tiếp xúc

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin hộp khóa 48 giờ trước khi đến; lối vào riêng
Trước khi đến, bạn phải hoàn thành thủ tục đăng ký trực tuyến qua liên kết an toàn
Bộ phận tiếp tân qua mạng sẽ hỗ trợ khách
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Thông tin hộp khóa, lối vào riêng

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 15 EUR mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 15 EUR mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Chào đón người thuê dài hạn
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú
Hệ thống an toàn tại nơi lưu trú gồm bình cứu hỏa, hộp sơ cứu và đèn hành lang ngoài
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Lapelland Ridge VIllage có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 15 EUR mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Lapelland Ridge VIllage

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Lapelland Ridge VIllage

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Lapelland Ridge VIllage

Giờ trả phòng: 11:00.

Lapelland Ridge VIllage tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Pelkosenniemi, cabin này cách Phòng xông hơi Kairosmaja 4,2 km và Nhà thờ Ánh sáng Cực Quang 4,4 km. Bãi tắm Astelin và Hồ Pyhäjärvi cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.