The Elysium Residence

Nơi lưu trú 3.5 sao

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,4 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Gym
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
Giá hiện tại là 749.942 ₫
Tổng 890.180 ₫
bao gồm thuế & phí
03/07 - 04/07

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Standard King Size Bed

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(4 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 27 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Standard Twin Bed

  • Quang cảnh thành phố
  • 27 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Deluxe King Size Bed

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh đồi
  • 37 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Deluxe Twin Bed

  • Quang cảnh đồi
  • 37 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Suite King Size Bed

  • Quang cảnh thành phố
  • 54 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn

  • Quang cảnh biển
  • 27 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng 2 giường đơn Tiêu chuẩn

  • Quang cảnh biển
  • 2 khách
  • 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Nằm tại Chalong, The Elysium Residence liền kề trung tâm mua sắm. Những tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Central Phuket và Trung tâm Thương mại Bangla Road; trong khi Bãi biển Kata cùng Bãi biển Karon là nơi du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên vùng. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Công viên Wake Phuket hay Sân vận động quyền anh Bangla. Xem cẩm nang du lịch Chalong của chúng tôi
Bản đồ
87/63 Moo 10, Soi Chaofa 45, Chalong, Phuket, 83130

Lân cận

  • Vịnh Chalong
    Vịnh Chalong
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Cầu tàu Chalong
    Cầu tàu Chalong
    14 phút đi bộ - 1.2 km
  • Làng HomePro
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Làng Home Pro - Phuket
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Bãi biển Chalong
    5 phút đi xe - 2.7 km

Đi lại

  • Sân bay Phuket (HKT-Sân bay Quốc tế Phuket) - 60 phút lái xe

Nhà hàng

  • Vegetarian House
    13 phút đi bộ
  • Thai food
    7 phút đi bộ
  • KFC (เคเอฟซี)
    4 phút đi bộ
  • Coffee D’Love
    11 phút đi bộ
  • Crypto Coff
    10 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

The Elysium Residence

  • Khách sạn ở gần Bãi biển Kata
  • Dịch vụ đưa đón sân bay, sân hiên và sân chơi chỉ là một vài trong số vô vàn tiện nghi có tại The Elysium Residence. Không chỉ có dịch vụ giặt ủi/giặt khô và phòng gym, khách lưu trú còn có thể sử dụng Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em với ghế dài tắm nắng
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đưa đón sân bay (phụ phí), dịch vụ nhận phòng nhanh và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý, thang máy và TV tại sảnh
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại The Elysium Residence đều hỗ trợ những ưu đãi bao gồm điều hòa, bên cạnh các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • Vòi sen phun mưa, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc
    • TV màn hình phẳng 32 inch với truyền hình kỹ thuật số
    • Ban công, tủ lạnh và máy xay cà phê

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay hoạt động 24 giờ (phụ phí)
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, an toàn, có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Gym
  • Hồ bơi dành cho trẻ em
  • Sân chơi
  • TV ở khu vực chung

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Hồ bơi dành cho trẻ em
  • Sân chơi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Lò vi sóng dùng chung
  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ dọn phòng buổi tối
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Máy vi tính
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Ngoài trời

  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Sân thượng/sân hiên
  • Trên vịnh

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Phòng gym phù hợp cho xe lăn
  • Thang máy

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 5 tầng
  • Khu vực hút thuốc riêng
  • Xây vào năm 2016

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Vòi sen phun mưa

Giải trí

  • TV màn hình phẳng 32 inch có kênh truyền hình kỹ thuật số

Ăn uống

  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Dụng cụ vệ sinh
  • Khăn giấy
  • Máy xay cà phê
  • Minibar
  • Nước đóng chai miễn phí
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Bộ chuyển đổi nguồn điện
  • Điện thoại
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Két bảo mật

Chính sách

Nhận phòng

Giờ nhận phòng bắt đầu từ 14:00
Nhận phòng không tiếp xúc
Có thể nhận phòng nhanh
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này có dịch vụ đưa đón từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Khách phải liên hệ với nơi lưu trú để thông báo chi tiết thời gian đến trước khi khởi hành bằng thông tin liên hệ trong xác nhận đặt phòng
Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 600.0 THB mỗi đêm
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Đặt cọc tiền mặt: 200 THB mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 1000 THB mỗi xe (một chiều, số khách tối đa 3)
  • Phí giường gấp: 600.0 THB mỗi đêm

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói và hệ thống an ninh
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Câu hỏi thường gặp

The Elysium Residence có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em.

Chi phí lưu trú tại The Elysium Residence

Kể từ 01/07/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại The Elysium Residence vào 03/07/2026 có giá từ 749.942 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

The Elysium Residence có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại The Elysium Residence

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại The Elysium Residence

Giờ nhận phòng từ 14:00.

Giờ trả phòng tại The Elysium Residence

Giờ trả phòng: 12:00.

The Elysium Residence có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay. Thu phí đưa đón 1000 THB mỗi xe.

The Elysium Residence tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại trung tâm Chalong, khách sạn này cách Vịnh Chalong và Cầu tàu Chalong khoảng 15 phút đi bộ. Bãi biển Chalong và Công viên câu cá Chalong cũng chỉ cách đó khoảng 3 km.

Nhận xét

Nhận xét về The Elysium Residence

9,4

Ngoại hạng

9,4

Sạch sẽ

6,8

Địa điểm

9,4

Nhân viên & dịch vụ

9,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 29/41 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 11/41 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 1/41 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/41 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/41 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Fabian

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great and quiet location, near market mall Staff is very friendly
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 7, 2023
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

YI FAN

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean、Nice、Quiet room,comfortable very much, Walking distance to motorcycle rental shops,easy buy everything, Close to the challong port
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 6, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Beatriz

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Ótima estadia

Estadia ótima, quarto tinha tudo que precisávamos, piscina ótima com vista para o Big Buda. A localização é boa, mas fica um pouco longe dos pontos turísticos de phuket mas nada que impedisse que fôssemos de táxi.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 2, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Louis

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It is a smaller hotel but it was very nice accommodations and atmosphere. The room was very clean and enjoyed a swim in the evening in the pool very much. Even though we didn’t have a rental car but Grab was pretty convenient throughout the 4 nights there. We would absolutely recommend this hotel.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 2, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Alberto

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This hotel has been wonderful - clean, comfortable, and made even better by the kindness of the staff. The bed was a bit firm, but that seems common in Thailand, and honestly, you get used to it. What I really love about this area is how quiet and peaceful it is, tucked away from the heavy tourist zones. The only downside is the traffic, and the nearest 7-Eleven is about a 12-minute walk, but those are small trade-offs for the calm and authenticity of the location. When I return to Phuket, I wouldn't hesitate to stay here again.
Lưu trú 12 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Khách đã xác thực

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi phòng
Worth the money.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 2, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Seiko

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
大きい道路を渡るのが大変でした。 近くにはコンビニや飲食店はたくさんあります。 ダイビングの為利用なら十分です!
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 3, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Eduardo

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Aangenaam hotel, schoon heerlijk bed Je hebt een vervoersmiddel nodig vanwege de locatie buiten dat echt een aanrader
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 2, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

SAORI

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
主要な観光地からは近いとは言えず、場合によっては不便ではありますが、ダイビングのためのボートの停泊地からは近く、便利。近所は賑やかな観光地ではなく、どちらかというと静かな住宅地の感があります。ランドリールームはないですが、近所にコインランドリーがあり、そこにいるスタッフさんにお洗濯をお願いすることもできます。 スタッフは親切で、リーズナブルなので、長期滞在にもおすすめです。
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2023
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Punjasorn

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good for money. Clean and helpful and friendly staffs.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2022
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Khách đã xác thực

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The property was nice a clean . Walking distance to ameneties , reasnable price
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 3, 2020
Đã xác thực

6/10 - Tạm được

Meuy Choy

Không thích: Tiện nghi phòng

No AC in lobby or hallways

The hotel was nice and clean. Weird thing is that when we checked in, the hotel lobby and hallways were fully air conditioned and cool but for the remaining of the stay, the hotel had turned off all a/c in the hallways and lobby. It was hell walking out of the room. The only time we were able to cool down was either in the pool or the room.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 2, 2020
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Léo

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Neuf et très propre

Hôtel neuf et très bien entretenu. Les chambres sont au calme, la piscine est superbe ! n Nouveau Centre commercial juste à côté avec une grande salle de sport, très utile!
Lưu trú 10 đêm vào Tháng 1, 2020
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Khách đã xác thực

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
New Good gym and pool Short walk to centre of town No restaurant, but coffee shop next door
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2019
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Khách đã xác thực

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nice place to stay, very helpful front desk staffs.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2019
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Khách đã xác thực

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Loma

Hotelli oli sika uusi ja siisti. Uima-allas oli kivan oloinen. Sijainnista me ei oikein pidetty, mutta mopolla pääsi kulkemaan. Hotellin musta koira oli pelottava, joten varokaa sitä jos se hengailee hotellin pihalla.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 2, 2019
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Nicole

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Nice quick stay

Very clean, excellent service, nice pool to chill although not a great view. Hotel close to the main road (walking distance). One taxi away from the Big Budah. We only stayed for one night, thus not much to add. It was a good place to crash before continuing the trip. Breakfast starts at 8 - which was late for us.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2019
Đã xác thực

8/10 - Tốt

美樹

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

ホテルは満足です

ホテルはシンプルで新しくキレイでした。エレベーターがあるので大きな荷物でも大丈夫です。 周りにスーパー、コンビニはありますが食事するところは少ないので連泊の場合は困りますね。
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 2, 2019
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Khách đã xác thực

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Le monsieur de l'accueil était vraiment très sympa !! La chambre bon rapport qualité/prix Piscine et salle de sport
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2019
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Natalie

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

all good

Very clean, lovely pool, friendly manager. Far from everything but fine if you have motorbike. Sadly there are no rooms with double and single beds for 3 of us, but manager did accommodate. Aircon works well. Only English TV channel was world news. Nice quiet hotel with block out curtains for a Good nights sleep.
Lưu trú 13 đêm vào Tháng 12, 2018
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

JISANG

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Strong recommendation.

CLEAN and NEW. Spacious room and toilet. Quiet zone (but only far from attraction point) Kind staff. Willing to stay again.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 11, 2018
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Tess

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Great stay!

I had a great stay. The hotel staff were always very helpful and polite. Excellent service! The room was large and clean. Everything was high standard.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2018
Đã xác thực

8/10 - Tốt

TOSHIYA

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

静かでキレイ

大通りから少しだけ入った所なので静か。 建物も室内もきれいです。 目的地までも近いので、次回もまた、利用します。
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

georgepaul

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Oase inmitten eines Verkehrschaoses

Hotel sieht tatsächlich von innen und außen genauso aus wie im Internet abgebildet. Man fühlt sich inmitten des chaotischen Verkehrs rund um das Hotel wie in einer Oase. Zwar ist die Lage 900 m weg vom nicht sehr attraktiven Strand von Challong, allerdings gibt es in unmittelbarer Nähe ein großes modernes Einkaufszentrum und viele empfehlenswerte Restaurants.
Lưu trú 20 đêm vào Tháng 12, 2017
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Khách đã xác thực

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

New hotel, very nice

很不錯的飯店,很新很乾淨,可惜週邊沒有什麼東西,吃飯不方便