Toàn bộ ngôi nhà

Villetta Medium Verdello 4 pax

Thư viện ảnh về Villetta Medium Verdello 4 pax

Phòng
Phòng
Phòng
Phòng
Phòng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Gym

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Villetta Medium Verdello 4 pax

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Villetta Medium Verdello 4 pax có phòng gym và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác.

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Thuộc Piombino, Villetta Medium Verdello 4 pax nằm trên bãi biển. Nhà máy rượu vang Tenuta Poggio Rosso cùng Bãi biển dành cho Cún cưng San Vincenzo là điểm đến cho những ai đang tìm kiếm các trải nghiệm mới mẻ; và nếu muốn khám phá vẻ đẹp tự nhiên vùng, hãy đến với Bãi biển Baratti hay Công viên Khảo cổ học Baratti và Populonia.
Xem thêm nhà và căn hộ khác tại Piombino
Bản đồ
Piombino, LI

Lân cận

  • Bãi biển Baratti
    Bãi biển Baratti
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Bãi biển Bianche
    Bãi biển Bianche
    59 phút đi xe - 64.8 km
  • Công viên Khảo cổ học Baratti và Populonia
    13 phút đi bộ - 1.1 km
  • Nhà máy rượu vang Tenuta Poggio Rosso
    8 phút đi xe - 3.8 km
  • Spa Calidario Terme Etrusche
    20 phút đi xe - 14.5 km

Đi lại

  • Ga Populonia - 4 phút lái xe
  • Sân bay Portoferraio (EBA-Sân bay Marina Di Campo) - 132 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    12 phút đi xe
  • Bagno di Baratti
    2 phút đi bộ
  • Bar Laguna - Park Albatros
    8 phút đi xe
  • Lago Verde
    10 phút đi xe
  • Il Vecchio Borgo
    13 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

Villetta Medium Verdello 4 pax có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi.

Giờ nhận phòng tại Villetta Medium Verdello 4 pax

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 18:00.

Giờ trả phòng tại Villetta Medium Verdello 4 pax

Giờ trả phòng: 10:00.

Villetta Medium Verdello 4 pax tọa lạc ở đâu?

Nằm trên bãi biển, nhà nghỉ này cách Bãi biển Baratti và Công viên Khảo cổ học Baratti và Populonia khoảng 15 phút đi bộ. Nhà máy rượu vang Tenuta Poggio Rosso và Di chỉ Populonia cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.