Toàn bộ condo

Beach Condo

Nơi lưu trú 4.0 sao

Thư viện ảnh về Beach Condo

Căn hộ, 2 phòng ngủ, quang cảnh biển | Khu phòng khách | TV
Gần bãi biển
Căn hộ, 2 phòng ngủ, quang cảnh biển | Bộ đồ giường cao cấp, bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo
Căn hộ, 2 phòng ngủ, quang cảnh biển | Phòng tắm | Buồng tắm vòi sen, đồ dùng nhà tắm miễn phí, khăn tắm
Căn hộ, 2 phòng ngủ, quang cảnh biển | Phòng khách | TV

Nhận xét

7,0 trên 10,
Tốt

Toàn bộ condo

1 phòng tắm6 khách110 mét vuông

Beach Condo

  • Condo cao cấp tọa lạc ở Ngoại ô Humewood
  • Tại Beach Condo, sân golf gần kề, sòng bạc và hộp đêm đều rất đáng mong đợi. Wifi miễn phí trong phòng được cung cấp cho mọi vị khách; danh sách tiện nghi còn có sân hiên và dịch vụ giặt ủi/giặt khô.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đưa đón sân bay (phụ phí), trông trẻ/giữ trẻ (phụ phí) và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
    • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và báo ở sảnh
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Beach Condo đều được trang bị những nét riêng rất được lòng du khách bao gồm bộ đồ giường cao cấp và khu tiếp khách tách biệt, ngoài các tiện nghi nổi bật như Wifi miễn phí và khu vực ăn riêng.
  • Những tiện nghi khác trong tất cả các phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV với truyền hình cáp
    • Ban công hoặc sân hiên, khu tiếp khách tách biệt và khu vực ăn riêng

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi biển

  • Gần bãi biển

Internet

  • Có trong condo: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực chung: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay 24 giờ theo yêu cầu (phụ phí)
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm tách biệt

• Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • 1 tòa nhà
  • 2 phòng

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 20:00

Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân

Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng

Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 48 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Đặt cọc Bồi thường: 500.00 ZAR mỗi lần lưu trú
  • Phí vệ sinh: 450.00 ZAR mỗi nơi lưu trú, mỗi tuần (có khác biệt, tùy thuộc vào thời gian lưu trú)

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 250 ZAR mỗi xe (một chiều)

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và thẻ tín dụng (cho các chi phí phát sinh - nếu có) để làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Ngoại ô Humewood, khu vực thuộc Gqeberha, condo này nằm cạnh sân golf và gần bãi biển. Bảo tàng Bay World cùng Bayworld là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó không thể kể đến nhiều danh thắng khác như Đài tưởng niệm Piet Retief hay Bảo tàng số 7 Castle Hill. Sân Bowling Lighthouses Tenpin và Câu lạc bộ Golf Port Elizabeth cũng được khá nhiều người quan tâm. Tận dụng cơ hội tham gia những môn thể thao nước như lặn có bình dưỡng khí. Xem cẩm nang du lịch Gqeberha của chúng tôi