Toàn bộ căn hộ

Residence Vaclavska

Hạng nơi lưu trú: 3.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,4 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy giặt
  • Wifi miễn phí
  • Có bãi đậu xe

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Studio Tiêu chuẩn (1)

  • 17 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Căn hộ dành cho gia đình (2)

  • 40 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường cỡ queen

Studio Suite Deluxe (3)

  • Quang cảnh thành phố
  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Studio Tiêu chuẩn (1)

  • Quang cảnh thành phố
  • 17 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Studio Suite Deluxe (3)

  • Quang cảnh thành phố
  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Căn hộ dành cho gia đình (2)

  • Quang cảnh thành phố
  • 38 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường đôi

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Residence Vaclavska tọa lạc tại Nové Město, khu vực thuộc Prague. Những địa danh nổi tiếng trong vùng có thể kể đến như Cầu Charles hay Đồng hồ Thiên văn Praha trong khi Đấu trường Sazka là điểm dừng chân lý tưởng cho những người muốn tìm hiểu thêm về văn hóa. Cung điện Lucerna và Bảo tàng Quốc gia Séc cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Prague của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Prague
Bản đồ
13 Václavská, Prague, Hlavni mesto Praha, 120 00

Lân cận

  • Quảng trường Charles
    Quảng trường Charles
    1 phút đi bộ - 0.2 km
  • Tòa nhà Khiêu vũ
    Tòa nhà Khiêu vũ
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Tòa Thị chính Mới
    Tòa Thị chính Mới
    5 phút đi bộ - 0.4 km
  • Quảng trường Wenceslas
    Quảng trường Wenceslas
    12 phút đi bộ - 1.1 km
  • Đại học Kỹ thuật Séc
    1 phút đi bộ - 0.1 km

Đi lại

  • Ga metro Moráň - 3 phút đi bộ
  • Ga Prague-Masarykovo - 4 phút lái xe
  • Sân bay Vaclav Havel (PRG) - 28 phút lái xe

Nhà hàng

  • (A)Void Café
    5 phút đi bộ
  • Glass Bar
    3 phút đi bộ
  • BlackDog Cantina
    4 phút đi bộ
  • Primátor Dittrich
    6 phút đi bộ
  • Pivní přístav
    4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Residence Vaclavska

  • Căn hộ ở gần Quảng trường Wenceslas
  • Nằm gần kề Cầu Charles và Đồng hồ Thiên văn Praha là Residence Vaclavska với danh sách tiện nghi dường như vô tận. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí), xe đưa đón sân bay (phụ phí) và thang máy
    • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Residence Vaclavska đều kèm theo các tiện nghi hấp dẫn bao gồm Wifi miễn phí và két bảo mật, bên cạnh đó là bàn ăn và nước đóng chai miễn phí.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách khác trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Trà túi lọc/cà phê hòa tan miễn phí và ấm điện
    • Phòng tắm với bồn tắm ngâm và buồng tắm vòi sen
    • TV màn hình phẳng 32 inch với truyền hình cáp
    • Tủ quần áo, bếp và lò vi sóng

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Residence Vaclavska có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Residence Vaclavska

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 650 CZK mỗi đêm.

Giờ nhận phòng tại Residence Vaclavska

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Khách có thể nhận phòng muộn từ 22:00 đến nửa đêm, phí 850 CZK.

Giờ trả phòng tại Residence Vaclavska

Giờ trả phòng: 11:00.

Residence Vaclavska có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay (phục vụ theo yêu cầu). Thu phí đưa đón 900 CZK mỗi xe.

Residence Vaclavska tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Nové Město, tòa nhà căn hộ này cách Đại học Kỹ thuật Séc và Tòa nhà Khiêu vũ chỉ khoảng 5 phút đi bộ. Quảng trường Phố cổ và Quảng trường Wenceslas cũng chỉ cách đó khoảng 2 km. Ga metro Moráň và Ga Karlovo Namesti chỉ cách 5 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Residence Vaclavska

8,4

Rất tốt

8,6

Sạch sẽ

8,8

Địa điểm

7,6

Nhân viên & dịch vụ

7,2

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 8/20 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 9/20 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 2/20 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/20 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 1/20 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, liên lạc
Clean and comfortable rooms, Everything looks like new Nice Manager
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Staff friendly the property very nice inside
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
The staff were really friendly, apartment so clean and well set up with plenty of restaurants/bars and local tourist spots walking distance. Had such a nice time!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi phòng, liên lạc
Really good apartment hotel. Receptionist is very friendly. The room is also really clean.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi phòng, liên lạc
Perfectly situated, well equipped, very quiet accommodation. Hosts very helpful. Recommended.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi phòng, liên lạc

Great location

The apartment is in a great location, just behind the Dancing house, there is a supermarket nearby, some restaurants and Riverside bars, a Metro stop, also it is a walking distance to the Old Town. The apartment itself has everything you need for a comfortable weekend stay.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2024
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi phòng, liên lạc

Para volver a repetir

Bien comunicado y situado en calle tranquila, interior y soleada. Sin problema de calefacción, tiene un sistema centralizado y un radiador en la habitación si se tiene frio. Tamaño correcto, el ckecking sin problemas.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 2, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Correspond à ce qui est affiché
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2024
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ
Không thích: Tiện nghi phòng

Mixed feelings

I chose a room with no AC (by accident), it is summer and hot! The bed was not very comfortable. The building is cool, and the location is awesome.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2024
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Liên lạc

Fin oplevelse

Overordnet fin oplevelse. Personalet var rigtig flinke. Placering af hotellet var perfekt, kun et kvarters gåtur til centrum. Værelset var fint med stor seng, klædeskab, spisebord og køkken. Toilettet var dog en anden sag, en del støv på gulv og man måtte ikke skylle toiletpapiret ud i toilettet og skulle derfor smide brugt toiletpapir i en lille skraldespand ved siden af. Derudover opdagede vi en nat, voldsomt mange sølvfisk på toilettet både i badet og rundt på gulvet.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2024
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Cramped space

Nice location. The apartment is beautiful, but the standard apartment is very small (17m2), thus not convenient. We fortunately only booked for one night because it would have been frustrating to live in the cramp space for longer.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2019
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi phòng
Velmi vkusně a pohodlně zařízený apartmán. Dostatečně veliký. Vše naprosto čisté. Klidné místo. Pohodlná postel i lůžkoviny. Dobře dostupné jak z autobusového, tak vlakového nádraží, kousek od stanice metra i tramvají. Blízko do centra i na nábřeží.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2018
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, liên lạc
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 11, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi phòng, liên lạc
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2024
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2024
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, liên lạc
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2024
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 1, 2020
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi phòng
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 11, 2019
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi phòng
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 3, 2019
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2019