Dream Weaver Inn

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng, nhiều giường, quang cảnh sân vườn

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 1 nệm kiểu Nhật đôi

Phòng, nhiều giường, quang cảnh sân vườn

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 nệm kiểu Nhật đôi

Phòng, nhiều giường, quang cảnh sân vườn

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 nệm kiểu Nhật đôi

Phòng, 1 giường cỡ king và sofa giường, quang cảnh sân vườn

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường cỡ queen

Phòng, nhiều giường, quang cảnh biển

  • Quang cảnh biển
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đơn và 1 giường cỡ queen

Phòng, 1 giường cỡ queen, quang cảnh sân vườn

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng, 1 giường đôi, quang cảnh biển

  • Quang cảnh biển
  • 1 khách
  • 1 giường đôi
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Dream Weaver Inn tọa lạc tại El Puerto, khu vực thuộc Puerto Peñasco. Chợ cá Old Port cùng Tượng đài Ngư Phủ là 2 địa danh quen thuộc; bên cạnh đó, du khách có thể đến với Các đảo và khu bảo tồn Vịnh California và Khu Dự trữ Sinh quyển Alto Golfo de California để khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng. Xem cẩm nang du lịch Puerto Peñasco của chúng tôi
Xem thêm nhà khách khác tại Puerto Peñasco
Bản đồ
3 Pescadores El Puerto, Puerto Peñasco, SON, 83554

Lân cận

  • El Malecón
    El Malecón
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Bãi biển Bonita
    Bãi biển Bonita
    5 phút đi xe - 1.9 km
  • Chợ cá Old Port
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Tượng đài Ngư Phủ
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Bãi biển Mirador
    4 phút đi xe - 1.9 km

Nhà hàng

  • Tekilabar
    3 phút đi bộ
  • Boo Bar
    5 phút đi bộ
  • Aqui es con Flavio
    5 phút đi bộ
  • Grapes & Barley
    3 phút đi bộ
  • the mariachi
    3 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Dream Weaver Inn

  • Nhà khách nằm ở El Puerto
  • Dream Weaver Inn có sân hiên và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng khách nào cũng có trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và hỗ trợ các tiện nghi tuyệt vời như máy điều hòa nhiệt độ, đồng thời không thể không kể đến tiện nghi như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Tủ lạnh và lò vi sóng
    • Dụng cụ pha cà phê/trà và dịch vụ dọn phòng

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Dream Weaver Inn có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nhà khách này cho phép mang theo vật nuôi (tổng cộng 2). Có thể áp dụng một số giới hạn. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú.

Phí đậu xe tại Dream Weaver Inn

Nhà khách này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Dream Weaver Inn

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 19:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Dream Weaver Inn

Giờ trả phòng: 11:00.

Dream Weaver Inn tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực El Puerto, nhà khách này cách Chợ cá Old Port, Tượng đài Ngư Phủ và El Malecón chỉ vài bước. Bãi biển Mirador và Bãi biển Bonita cũng chỉ cách đó khoảng 3 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.