Safal Exotica Very Close to Sea Beach

Hạng nơi lưu trú: 3.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
Giá hiện tại là 2.174.680 ₫
Tổng 2.566.122 ₫
bao gồm thuế & phí
25/10 - 26/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Phòng đôi Deluxe, 1 giường cỡ king, phòng tắm riêng, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 19 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng đôi dành cho gia đình, 1 phòng ngủ, quang cảnh biển

  • Quang cảnh biển
  • 28 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ king

Phòng Tiêu chuẩn

  • Quang cảnh vườn
  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Nằm tại Puri, Safal Exotica Very Close to Sea Beach liền kề ga đường sắt/tàu điện ngầm. Đền Jagannath cùng Hang động Udayagiri và Khandagiri là những địa danh nổi tiếng; và du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên tại Bãi biển Puri hay Bãi biển Konark. Cũng đừng bỏ qua Đền Konark Sun và Hồ Chilika nhé. Dành thời gian khám phá một vài hoạt động thú vị trong vùng như xem cá voi.
Bản đồ
CHAKRA TRITHA ROAD, NEAR SONAR GOURANGA, Puri, ODISHA, 752002

Lân cận

  • Bãi biển Puri
    Bãi biển Puri
    7 phút đi xe - 3.7 km
  • Bảo tàng Thủ công Sudarshan
    18 phút đi bộ - 1.6 km
  • Đền Vishnu
    5 phút đi xe - 2.3 km
  • Đền Jagannath
    7 phút đi xe - 3.7 km
  • Hồ Narendra Sagar
    8 phút đi xe - 3.7 km

Đi lại

  • Ga Puri - 10 phút lái xe
  • Sân bay Bhubaneshwar (BBI-Sân bay Biju Patnaik) - 92 phút lái xe

Nhà hàng

  • Cafe Sundowner
    5 phút đi xe
  • Chung Wah
    2 phút đi xe
  • Honey Bee Bakery and Pizzeria
    6 phút đi bộ
  • Peace Restaurant
    6 phút đi bộ
  • Wild Grass Restaurant
    2 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Safal Exotica Very Close to Sea Beach

  • Khách sạn ở ngay gần Đền Jagannath
  • Ở gần Bãi biển Puri, Safal Exotica Very Close to Sea Beach cung cấp bữa sáng buffet miễn phí, dịch vụ giặt ủi/giặt khô và lò sưởi ở sảnh. Multi cuisine restaurant, nhà hàng gia đình trong khuôn viên chắc chắn sẽ làm hài lòng mọi thực khách. Khách có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng với tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị) và trải nghiệm các tiện nghi nổi bật khác như trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Đón khách từ sân bay (phụ phí), dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
    • Báo ở sảnh, thang máy và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Safal Exotica Very Close to Sea Beach cũng kèm theo những trải nghiệm chu đáo bao gồm bộ đồ giường cao cấp và máy điều hòa nhiệt độ, bên cạnh các tiện nghi nổi bật như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong phòng bao gồm:
    • Bộ trải giường bằng vải cotton Ai Cập và nệm có lớp đệm bông
    • Phòng tắm với vòi sen phun mưa và dầu gội
    • TV LCD 32 inch với truyền hình kỹ thuật số
    • Ấm điện, quạt trần và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Safal Exotica Very Close to Sea Beach có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Safal Exotica Very Close to Sea Beach

Kể từ 24/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Safal Exotica Very Close to Sea Beach vào 25/10/2026 có giá từ 2.174.680 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Safal Exotica Very Close to Sea Beach

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Safal Exotica Very Close to Sea Beach

Bắt đầu nhận phòng: 9:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Safal Exotica Very Close to Sea Beach

Giờ trả phòng: 8:00.

Safal Exotica Very Close to Sea Beach có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đón khách từ sân bay đến khách sạn. Thu phí đưa đón 3500 INR mỗi xe.

Safal Exotica Very Close to Sea Beach tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại trung tâm Puri, khách sạn này cách Đền Jagannath 3,9 km và Bãi biển Puri 4,1 km. Bãi biển Konark và Đền Konark Sun cũng nằm trong phạm vi khoảng 40 km. Cách Ga Puri 21 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Safal Exotica Very Close to Sea Beach

8,0

Rất tốt

8,0

Sạch sẽ

6,8

Tiện nghi, dịch vụ

9,4

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 2/3 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 0/3 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/3 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 1/3 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/3 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Its a great property to stay with family. The staff was supportive and helpful throughout our stay.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good staff
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ
Lift is not available at this property
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025