Hotel nova galaxy

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

2,4 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Giặt ủi
  • Dọn phòng
  • Quầy tiếp tân 24/7

Tùy chọn phòng

Phòng đôi Cao cấp, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 60 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 10 khách
  • 5 giường đôi
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Nằm tại Rajkot, Hotel nova galaxy liền kề trung tâm mua sắm. Bảo tàng Búp bê Rotary cùng Bảo tàng Khoa học là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó không thể kể đến nhiều danh thắng khác như Kaba Gandhi No Delo hay Cung điện Ranjit Vilas. Funworld Rajkot và Ashram Shri Ranchhoddas cũng được khá nhiều người quan tâm.
Xem thêm nhà khách khác tại Rajkot
Bản đồ
Blockno212,vrindawan society, street no4,Kalavad Road near Crystal Mall Rajkot, crystal mall, Rajkot, GJ, 360005

Lân cận

  • ISKCON Rajkot, Sri Sri Radha Neelmadhav Dham
    8 phút đi xe - 2.4 km
  • Ashram Asharamji Bapu
    8 phút đi xe - 2.4 km
  • Trung tâm Thương Mại Reliance Mega
    8 phút đi xe - 2.7 km
  • Cung điện Ranjit Vilas
    23 phút đi xe - 6.5 km
  • Vườn Aji Dam
    30 phút đi xe - 14.8 km

Đi lại

  • Ga Bhaktinagar - 13 phút lái xe
  • Sân bay quốc tế Rajkot (HSR) - 56 phút lái xe

Nhà hàng

  • neo politan pizza
    13 phút đi bộ
  • Shakti Tea Hotel
    2 phút đi xe
  • Kathiyawadi Jalsa
    2 phút đi xe
  • Burger King
    6 phút đi bộ
  • Sankalp
    8 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel nova galaxy

  • Nhà khách tọa lạc trên trục đường liên kết với khu mua sắm
  • Hotel nova galaxy có dịch vụ giặt ủi/giặt khô và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Bữa sáng đầy đủ (phụ phí), quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
    • Báo miễn phí, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Hotel nova galaxy cũng cung cấp những trải nghiệm chu đáo bao gồm ban công với bàn ghế và khu tiếp khách tách biệt, đồng thời không thể không kể đến các tiện nghi như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong phòng bao gồm:
    • 4 phòng tắm với buồng tắm vòi sen
    • Tủ quần áo, khu tiếp khách tách biệt và bếp

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Hotel nova galaxy có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Hotel nova galaxy

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Hotel nova galaxy

Kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Hotel nova galaxy

Giờ trả phòng: 11:00.

Hotel nova galaxy tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại trung tâm Rajkot, nhà khách này cáchs ISKCON Rajkot, Sri Sri Radha Neelmadhav Dham, Ashram Asharamji Bapu và Trung tâm Thương Mại Reliance Mega khoảng 2 km. Bảo tàng Búp bê Rotary và Đền Jagat cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Nhận xét

2,4