Toàn bộ ngôi nhà

Cond. Azul Mar Porto de Galinhas

Hạng nơi lưu trú: 2

Thư viện ảnh về Cond. Azul Mar Porto de Galinhas

Hồ bơi
Khu phòng khách
Phòng
Hiên
Khu phòng khách

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Wifi miễn phí
  • Không gian ngoài trời
  • Lò nướng BBQ

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Cond. Azul Mar Porto de Galinhas

  • Nhà nghỉ ở gần Bãi biển Porto de Galinhas
  • Cond. Azul Mar Porto de Galinhas có vườn và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Khu lò nướng BBQ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Cond. Azul Mar Porto de Galinhas đều được trang bị các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí.

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc trên bãi biển, nhà nghỉ này nằm ở Porto de Galinhas, thuộc Ipojuca. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Bãi biển Porto de Galinhas và Hồ tự nhiên Porto de Galinhas. Thủy cung Hippocampus Project và Bảo tàng Porto Cult cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Ipojuca của chúng tôi
Xem thêm nhà và căn hộ khác tại Recife
Bản đồ
R. Tabajuba, 70, Ipojuca, PE, 55590-000

Lân cận

  • Bãi biển Merepe
    Bãi biển Merepe
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Bãi biển aracaipe
    Bãi biển aracaipe
    7 phút đi xe - 5.0 km
  • Bãi biển Muro Alto
    Bãi biển Muro Alto
    14 phút đi xe - 9.1 km
  • Bãi biển Cupe
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Bãi biển Porto de Galinhas
    12 phút đi bộ - 1.1 km

Đi lại

  • Ga Santo Inácio - 26 phút lái xe
  • Sân bay Recife (REC-Sân bay Quốc tế Guararapes) - 54 phút lái xe

Nhà hàng

  • Sabor da Casa Bolo de Rolo Café
    11 phút đi bộ
  • Restaurante Papoula
    2 phút đi xe
  • Restaurante Flor de Sal
    3 phút đi xe
  • Chilinguito
    12 phút đi bộ
  • Pe No Agua
    19 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Cond. Azul Mar Porto de Galinhas có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Cond. Azul Mar Porto de Galinhas có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Cond. Azul Mar Porto de Galinhas

Có bãi đậu xe miễn phí lân cận.

Giờ nhận phòng tại Cond. Azul Mar Porto de Galinhas

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Cond. Azul Mar Porto de Galinhas

Giờ trả phòng: 11:00.

Cond. Azul Mar Porto de Galinhas tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Porto de Galinhas, nhà nghỉ này cách Bãi biển Cupe và Bãi biển Porto de Galinhas khoảng 15 phút đi bộ. Bãi biển Merepe và Bảo tàng Porto Cult cũng chỉ cách đó khoảng 3 km.