Toàn bộ condo

San Clemente Inn

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,6 trên 10,
Xuất sắc

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bếp
  • Máy sấy
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
Giá hiện tại là 2.511.098 ₫
Tổng 2.762.208 ₫
bao gồm thuế & phí
29/09 - 30/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Standard Queen Studio

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Studio Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ queen

9,4 trên 10
Ngoại hạng
(11 nhận xét)
  • 26 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng Suite Junior, 1 phòng ngủ

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(20 nhận xét)
  • 45 mét vuông
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 2 giường Murphy đơn

Phòng Suite Deluxe, 1 phòng ngủ

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(9 nhận xét)
  • 57 mét vuông
  • 6 khách
  • 1 giường cỡ queen, 2 giường Murphy đơn và 1 sofa giường cỡ queen

Deluxe One-Bedroom Suite

  • 6 khách
  • 1 sofa giường đôi, 2 giường Murphy cỡ queen và 1 giường cỡ queen

One-Bedroom Junior Suite

  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 2 giường Murphy cỡ queen
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc San Clemente, San Clemente Inn nằm ở vùng ngoại ô và gần biển. Cảng Dana Point cùng Sân gôn thành phố San Clemente là điểm đến cho những ai đang tìm kiếm các trải nghiệm mới mẻ; và nếu muốn khám phá vẻ đẹp tự nhiên vùng, hãy đến với Bãi biển tiểu bang Doheny hay Khu bảo tồn thiên nhiên đầm lầy Trestles. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Oaks Blenheim Rancho Mission Viejo Ridin, nếu không, hãy dành cả đêm vui chơi tại Trung tâm sự kiện La Ventura. Yêu thích thể thao nước? Lướt sóng/lướt ván và bơi lội cách nơi lưu trú không xa.
Xem thêm condo khác tại San Clemente
Bản đồ
2600 Avenida Del Presidente, San Clemente, CA, 92672

Lân cận

  • Bãi biển bang San Clemente
    Bãi biển bang San Clemente
    13 phút đi bộ - 1.2 km
  • Trung tâm sự kiện La Ventura
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Sân gôn thành phố San Clemente
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Bãi biển Riviera
    12 phút đi bộ - 1.0 km
  • Bãi biển T-Street
    2 phút đi xe - 3.0 km

Đi lại

  • Ga Cầu tàu San Clemente - 4 phút lái xe
  • Sân bay Orange County, CA (SNA-Sân bay John Wayne) - 31 phút lái xe

Nhà hàng

  • The Fisherman's Restaurant and Bar
    4 phút đi xe
  • Starbucks
    2 phút đi xe
  • Carl's Jr.
    18 phút đi bộ
  • Taco Bell
    2 phút đi xe
  • Happy Coffee Club
    3 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

San Clemente Inn

  • Condo ở gần Cầu dạo chơi San Clemente
  • Sân mini golf, vườn và phòng giải trí/trò chơi có thưởng tại San Clemente Inn đang chờ du khách tới trải nghiệm. Riviera, nhà hàng trong khuôn viên chắc chắn sẽ làm hài lòng mọi thực khách. Phòng gym cùng với các hoạt động như bóng rổ và bóng chuyền chắc chắn sẽ khiến du khách thích thú. Wifi miễn phí trong phòng với tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị) được cung cấp cho mọi vị khách, ngoài ra còn có trang thiết bị giặt ủi và lò sưởi ở sảnh.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Sân quần vợt ngoài trời, bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
    • Bàn bi-da, két an toàn ở quầy tiếp tân và khu lò nướng BBQ
    • Khăn tắm biển, dịch vụ giặt ủi và TV tại sảnh
    • Khách ca ngợi nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại San Clemente Inn đều hỗ trợ các tiện nghi nổi bật như máy điều hòa nhiệt độ, đồng thời không thể không kể đến tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi nổi bật thêm trong phòng gồm có:
    • Hệ thống sưởi ấm và quạt trần
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV 32 inch với truyền hình cáp và đầu đĩa DVD
    • Bếp nhỏ, tủ lạnh và máy rửa bát

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi biển

  • Khăn tắm biển

Hồ bơi/Spa

  • 1 hồ bơi ngoài trời

Internet

  • Có trong condo: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực chung: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe không có mái che trong khuôn viên (25 USD mỗi đêm; không phải trả phí cho từng lần ra/vào)
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Riviera

Bếp nhỏ

  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Khăn giấy
  • Lò nướng bánh mì
  • Lò vi sóng
  • Máy rửa bát
  • Máy trộn thực phẩm
  • Máy xay thực phẩm
  • Tủ đông
  • Tủ lạnh

Khu ẩm thực

  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar/khu lounge

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Đồng hồ báo thức

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm riêng
  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc

Phòng sinh hoạt chung

  • Lò sưởi tại sảnh

Giải trí

  • Đầu đĩa DVD
  • TV 32 inch có kênh truyền hình cáp
  • TV ở khu vực chung

Khu vực ngoài trời

  • Khu picnic
  • Lò nướng BBQ
  • Vườn

Giặt ủi

  • Dịch vụ giặt ủi
  • Máy sấy
  • Trang thiết bị giặt ủi

Không gian làm việc

  • Trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi
  • Máy điều hòa
  • Quạt trần

Vật nuôi

  • Chỉ chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật (không cho phép vật nuôi khác)

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Chỉ có thể lên tầng trên bằng cầu thang
  • Khu vực hút thuốc riêng

Dịch vụ và tiện nghi

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Điện thoại
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân 24 giờ/ngày
  • Tư vấn du lịch và vé

Điểm đáng chú ý về địa điểm, khu vực

  • Gần đại dương
  • Gần lối đi dạo/cầu tàu
  • Ở vùng ngoại ô

Hoạt động giải trí

  • 1 sân quần vợt ngoài trời
  • Bàn bi-da
  • Bóng chuyền
  • Bóng rổ
  • Gym
  • Mini golf
  • Phòng trò chơi/giải trí có thưởng
  • Gần khu bơi lội
  • Gần khu lướt sóng/lướt ván nằm
  • Gần khu ngắm cá voi
  • Gần sân golf

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • 3 phòng
  • 3 tầng
  • Vườn

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn trả phòng

Chủ nhà yêu cầu bạn hoàn thành những việc sau trước khi trả phòng:
Cho bát đĩa bẩn vào máy rửa chén và khởi động
Thu gom khăn tắm đã sử dụng
Dọn đồ dùng cá nhân, dọn thức ăn và đồ uống thừa và đổ rác
Tắt đèn và trả lại chìa khoá

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

American ExpressDiscoverMastercardVisa

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Đặt cọc Bồi thường: 200 USD mỗi lần lưu trú

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí bãi xe không mái che tự phục vụ: 25 USD mỗi đêm (không phải trả phí cho từng lần ra/vào)

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Tên trên thẻ tín dụng sử dụng khi nhận phòng để trả cho các khoản phí phát sinh phải trùng tên với khách lưu trú chính trong đặt phòng
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Nơi lưu trú giữ quyền xác thực trước thẻ tín dụng trước khi khách đến nơi.
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

San Clemente Inn có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Chi phí lưu trú tại San Clemente Inn

Kể từ 23/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại San Clemente Inn vào 29/09/2026 có giá từ 2.511.098 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

San Clemente Inn có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại San Clemente Inn

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 25 USD mỗi đêm. Chỗ đậu xe có giới hạn.

Giờ nhận phòng tại San Clemente Inn

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại San Clemente Inn

Giờ trả phòng: 10:00.

San Clemente Inn tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại San Clemente, tòa nhà condo bãi biển này cách Bãi biển Riviera, Trung tâm sự kiện La Ventura và Sân gôn thành phố San Clemente khoảng 15 phút đi bộ. Bãi biển bang San Clemente và Lasuens (Small Local Access Beach With no nearby Bathroom Or Showers) cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về San Clemente Inn

8,6

Xuất sắc

8,8

Sạch sẽ

8,6

Địa điểm

8,6

Nhân viên & dịch vụ

8,2

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 943/1664 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 429/1664 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 169/1664 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 72/1664 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 51/1664 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Excellent spot, great location, quiet, super clean, walk to beach, stores and shops very close., have stayed several times this place is a gem❣
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Great stay, hope to return again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Great place, great people.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Family friendly and close to the beach
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Không thích: Nhận phòng
We love staying there. So many fun things to do with kids.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Love the amenities and how close to the ocean it is
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Property was clean, safe AC was pleasant and it was close to everything we desired! Great trip! Great experience!
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Great room
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
What a GREAT find!! I've stayed at several hotles in San Clemente, by far this was my foavorite. Spacious rooms, great location and the property was very clean, uncrowed (so much to do at the Inn), great service all around. Will definitly be back again. It's a great get away from San Diego for a weeked adventure.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Nice and clean and quiet
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
The staff was very helpful and it was clean. It just older and the pool area could us a little maintenance. And the kids spa was cold.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
This was a great default place to stay in San Clemente. Everything you need is on the property. The state park/ beach was a short drive or walk. It was only a 6 minute drive to get to the pier. The room was huge and very comfortable. We enjoyed the pool and all of the outdoor space. We would book again.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Amazing stay!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
We had a great stay at the San Clemente inn The grounds are nice and close to everything The room was clean comfortable and big.. The staff so kind and welcoming and their restaurant delicious! We will be back 😍
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc
Excellent!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
You cant beat the price for the one bedroom suite, especially with the kitchenette. The one downside is that the property is a little dated which makes the soundproofing a little lacking compared to more modern properties. All in all a great value for the money and we had a great time!
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
I loved my stay here. Location was convenient and across the street from an amazing taco place located in a small grocery store. Room was clean and the bed was very comfortable. Staff could not have been more kind and pleasant— special shoutout to Lili, Rose and Susan for being their sweet and lovely selves. Already wishing I could be back!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Honestly, pretty great for a budget resort. Beautiful grounds, clean and spacious rooms. The outside activities kept us busy the whole stay, and it was very conveniently located to experience local eats, beach and the parks. Everyone in the staff team was super friendly and quick to help (we only needed help with the WiFi). We would absolutely love to come back here on family vacations!!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Great stay
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Prime location, lots of space and activities for families
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Splendid location, vacation vibe, excellent connectivity !
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Love the proximity to the beach
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Good rate, the staff was excellent and friendly throughout the stay, especially good experience with front desk. Fun, laid-back property with lots of amenities to keep family entertained and great location! Would for sure recommend!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
Always a pleasure to stay.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Nhận phòng, liên lạc, độ chính xác của thông tin nơi lưu trú
HORRIBLE ROOM DYSFUNCTIONAL AIR CONDITIONER. DROVE 5HRS NEVER STEPPED ON THE BEACH HEAT SUCKED LIFE OUT OF ME PATHETIC ! NEVER COMING BACK OLD HOTEL NO INSULATION JOKE
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2026