Toàn bộ căn hộ

Spacious Apartment in a Wonderful Residence

Thư viện ảnh về Spacious Apartment in a Wonderful Residence

Ngoại thất
Khu tắm nắng
Khu tắm nắng
Nội thất
Vườn

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Spacious Apartment in a Wonderful Residence

  • Căn hộ ở gần Bãi biển Bibione
  • Spacious Apartment in a Wonderful Residence có mọi tiện nghi cần thiết.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
  • Nơi lưu trú không khói thuốc và thang máy

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Thuộc San Michele al Tagliamento, căn hộ này nằm trên bãi biển. Bãi biển Bibione cùng Val Grande là những ví dụ điển hình về vẻ đẹp tự nhiên của vùng; và Công viên Luna Adriatico cùng Parco Zoo Punta Verde là 2 trong số những danh thắng được nhiều người biết đến tại đây. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động Guido Teghil hay Đấu trường Alpe Adria. Xem cẩm nang du lịch Bibione của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Bibione
Bản đồ
San Michele al Tagliamento, VE

Lân cận

  • Bãi biển Bibione
    Bãi biển Bibione
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Val Grande
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Bến du thuyền Baseleghe
    19 phút đi bộ - 1.6 km
  • Hồ Caorle
    3 phút đi xe - 1.8 km
  • Trung tâm Spa & Sức khỏe Thẩm mỹ Bibione Thermae
    7 phút đi xe - 3.2 km

Đi lại

  • Ga Latisana-Lignano-Bibione - 26 phút lái xe
  • Sân bay Trieste (TRS-Sân bay Friuli Venezia Giulia) - 57 phút lái xe

Nhà hàng

  • Peperoncino
    5 phút đi xe
  • Bellavie Ristorante
    5 phút đi xe
  • Maxi Pizza Sfizio
    3 phút đi xe
  • Rose Des Bois
    6 phút đi bộ
  • Parco Del Sole
    15 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Spacious Apartment in a Wonderful Residence có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 75 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Spacious Apartment in a Wonderful Residence

Chỗ đậu xe có giới hạn.

Giờ nhận phòng tại Spacious Apartment in a Wonderful Residence

Bắt đầu nhận phòng: 17:00; kết thúc nhận phòng: 19:00.

Giờ trả phòng tại Spacious Apartment in a Wonderful Residence

Giờ trả phòng: 9:00.

Spacious Apartment in a Wonderful Residence tọa lạc ở đâu?

Nằm trên bãi biển, tòa nhà căn hộ này cách Bãi biển Bibione và Val Grande chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Bến du thuyền Baseleghe và Hồ Caorle cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.