Ville Atlantico Hotel

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Ville Atlantico Hotel tọa lạc tại Santos. Bảo tàng Nghệ thuật Benedito Calixto và Phòng tranh Benedicto Calixto là 2 địa danh quen thuộc với nhiều du khách, trong khi tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Trung tâm Thương mại Shopping Parque Balneario cùng Trung tâm Thương mại Miramar. Vườn Lan Thành phố Santos và Bảo tàng Hàng hải cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Santos của chúng tôi
Bản đồ
Avenida Presidente Wilson 01 Santos State of Sao Paulo 11060-200 Brazil, Avenida Presidente Wilson 01 Santos State of Sao P, Santos, São Paulo State, 11060-200

Lân cận

  • Bãi biển Gonzaga
    Bãi biển Gonzaga
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Bãi biển Embare
    Bãi biển Embare
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Bãi biển José Menino
    Bãi biển José Menino
    16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Bãi biển Boqueirao
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Trung tâm Thương mại Shopping Parque Balneario
    5 phút đi bộ - 0.5 km

Đi lại

  • Ga Nossa Senhora das Graças - 6 phút lái xe
  • Sân bay quốc tế Congonhas (CGH), São Paulo - 87 phút lái xe

Nhà hàng

  • Café Santos
    1 phút đi bộ
  • Gonzaga Drinks
    3 phút đi bộ
  • Spoleto Parque Balneario
    2 phút đi bộ
  • Beduíno
    2 phút đi bộ
  • Restaurante - Parque Balneário Hotel
    1 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Ville Atlantico Hotel

  • Khách sạn ở gần Bãi biển Gonzaga
  • Ville Atlantico Hotel có hiệu cắt tóc và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
  • Bãi đậu xe có người phục vụ (phụ phí) và 1 phòng họp

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Giờ nhận phòng bắt đầu từ 14:00

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng

Lưu ý khác

Cha mẹ hoặc người giám hộ hợp pháp đi cùng trẻ em dưới 18 tuổi phải xuất trình giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân có ảnh của trẻ (VD: hộ chiếu) khi nhận phòng. Khách quốc tế đến Brazil, nếu chỉ cha hoặc mẹ đi cùng trẻ, ngoài giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân của trẻ, cần xuất trình thêm giấy tờ xác nhận cho phép thực hiện chuyến đi, có công chứng. Nếu cha/mẹ hoặc người giám hộ không thể hoặc không sẵn sàng cung cấp giấy tờ này, sẽ cần yêu cầu xác thực của tòa án. Khách có kế hoạch đi cùng trẻ em đến Brazil cần liên hệ với Lãnh sự quán Brazil để được hướng dẫn cụ thể trước khi lên đường.

Câu hỏi thường gặp

Phí đậu xe tại Ville Atlantico Hotel

Bãi đậu xe có nhân viên phục vụ, có thu phí.

Giờ nhận phòng tại Ville Atlantico Hotel

Giờ nhận phòng từ 14:00.

Giờ trả phòng tại Ville Atlantico Hotel

Giờ trả phòng: 12:00.

Ville Atlantico Hotel tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Santos, khách sạn này cách Vườn Beach Edge và Bãi biển Gonzaga chỉ vài bước. Cảng Santos cũng cách đó khoảng 4,6 km. Cách Ga Ana Costa 22 phút đi bộ và cách Ga Washington Luís 22 phút.