Høvringen Høgfjellshotell

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,6 trên 10,
Xuất sắc

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Trung tâm hành chính, văn phòng

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Phòng đơn

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh núi
  • 19 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh núi
  • 19 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi

  • Quang cảnh núi
  • 14 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Sel, Høvringen Høgfjellshotell nằm trên núi. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Vườn Quốc gia Rondane và Cột đá Kvitskriuprestein. Cũng đừng bỏ qua Jorundgard Medieval Centre (Bảo tàng) và Nhà thờ Sel nhé. Vượt thác bằng bè là cơ hội tuyệt vời để trải nghiệm các hoạt động trên nước quanh vùng, hay thử khám phá những hoạt động mới mẻ hơn như đạp xe địa hình và đi bộ/đạp xe băng rừng lân cận. Xem cẩm nang du lịch Sel của chúng tôi
Bản đồ
Høvringen, Sel, Oppland, 2673

Lân cận

  • Vườn Quốc gia Rondane
    Vườn Quốc gia Rondane
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Nhà thờ Lom Stave
    Nhà thờ Lom Stave
    58 phút đi xe - 75.2 km
  • Jorundgard Medieval Centre (Bảo tàng)
    12 phút đi xe - 15.0 km
  • Nhà thờ Sel
    19 phút đi xe - 25.7 km
  • Bảo tàng khai mỏ Otta Mining Centre
    22 phút đi xe - 29.9 km

Đi lại

  • Ga Dovre - 28 phút lái xe

Nhà hàng

  • Dovreskogen Gjestegård
    12 phút đi xe
  • Sjån onkel
    14 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Høvringen Høgfjellshotell

  • Khách sạn ở ngay gần Vườn Quốc gia Rondane
  • Tọa lạc gần Jorundgard Medieval Centre (Bảo tàng), Høvringen Høgfjellshotell có bữa sáng kiểu Âu miễn phí, cửa hàng tạp hóa/cửa hàng tiện dụng và vườn. Những người thích trượt tuyết và trượt ván tuyết đừng bỏ lỡ cơ hội chinh phục các đường trượt tuyết tại Khách sạn này và trải nghiệm đường trượt tuyết vào/ra, khu trượt tuyết băng đồng cùng cửa hàng cho thuê thiết bị trượt tuyết. Nếu muốn nghỉ ngơi thư giãn, du khách còn chờ gì mà không trải nghiệm phòng tắm hơi. Nhà hàng trong khuôn viên phục vụ bữa sáng và bữa tối. Danh sách các hoạt động lý thú trong khuôn viên không thể thiếu trượt tuyết, câu cá và trượt băng. Không chỉ có sân chơi và trang thiết bị giặt ủi, khách lưu trú còn có thể sử dụng Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đưa đón sân bay (phụ phí), nơi lưu trú không khói thuốc và bàn bi-da
    • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và phòng họp
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Cả 61 phòng đều được trang bị các tiện nghi tuyệt vời như khu tiếp khách tách biệt, bên cạnh tiện nghi như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
  • Khu tiếp khách tách biệt, nôi/giường cho trẻ sơ sinh (phụ phí) và hệ thống sưởi ấm

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay (phụ phí)
  • Xe đón khách tại nhà ga (phụ phí)
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có hàng ngày bữa sáng kiểu Âu miễn phí từ 8:30 đến 9:30
  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar/khu lounge
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli

Hoạt động giải trí

  • Bàn bi-da
  • Câu cá
  • Đường trượt tuyết vào/ra
  • Khu cho thuê thiết bị trượt tuyết
  • Nơi để dụng cụ trượt tuyết
  • Phòng xông hơi
  • Sân chơi
  • Trượt băng
  • Trượt tuyết băng đồng
  • Trượt xe trên tuyết

Phù hợp cho khách gia đình

  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Cửa hàng tạp hóa/tiện lợi
  • Nôi/cũi (phụ phí)
  • Sân chơi
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Cửa hàng tạp hóa/tiện lợi
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Phòng họp

Ngoài trời

  • Khu picnic
  • Trên núi
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Không có thang máy

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc
  • Lò sưởi tại sảnh

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Màn/rèm cản sáng
  • Nôi/cũi (phụ phí)

Phòng tắm

  • Cung cấp khăn
  • Máy sấy tóc (theo yêu cầu)

Thêm

  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Hệ thống sưởi
  • Khu tiếp khách tách biệt

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:30
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 17

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này có dịch vụ đón khách từ ga xe lửa (có thể áp dụng phụ phí). Để sử dụng dịch vụ, khách phải liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên hệ được cung cấp trong xác nhận đặt phòng 24 giờ trước khi đến
Quầy tiếp tân hoạt động từ 8:30 - 23:00
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Nếu dự định đến nơi sau 22:30 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cải tạo và đóng cửa

Nơi lưu trú đóng cửa từ 01 Tháng Tư đến 23 Tháng Sáu.

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 100 NOK mỗi vật nuôi, mỗi ngày
Tổng cộng 2 vật nuôi
Chỉ một số phòng, có giới hạn. Có thể liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu phòng phù hợp mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
1 trẻ em, từ 2 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với phụ phí 200 NOK mỗi lần lưu trú

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 100 NOK mỗi vật nuôi, mỗi ngày
  • Phí nôi (giường cho trẻ sơ sinh): 200 NOK mỗi lần lưu trú

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh và giường gấp/giường phụ
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khói

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Høvringen Høgfjellshotell có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, Høvringen Høgfjellshotell cho phép mang theo vật nuôi (tổng cộng 2). Nơi lưu trú có thu phí 100 NOK mỗi vật nuôi, mỗi ngày. Có thể áp dụng một số giới hạn. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú.

Phí đậu xe tại Høvringen Høgfjellshotell

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Høvringen Høgfjellshotell

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:30. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Høvringen Høgfjellshotell

Giờ trả phòng: 11:00.

Høvringen Høgfjellshotell có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay.

Høvringen Høgfjellshotell tọa lạc ở đâu?

Có đường trượt tuyết vào/ra trực tiếp, khách sạn tại khu vực Sel này nằm trên núi, cách Vườn Quốc gia Rondane và Jorundgard Medieval Centre (Bảo tàng) khoảng 15 km; và gần khu vực có nhiều hoạt động thể thao mùa đông như các lớp hướng dẫn trượt tuyết. Nhà thờ Sel và Cột đá Kvitskriuprestein cũng nằm trong phạm vi khoảng 25 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.