Jungmoon J Hill & City Hotel

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt
Giá hiện tại là 822.359 ₫
Tổng 904.595 ₫
bao gồm thuế & phí
23/10 - 24/10

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Trung tâm hành chính, văn phòng

Tùy chọn phòng

Phòng dành cho gia đình

  • 33 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi

Phòng Deluxe

  • 33 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn

Phòng Tiêu chuẩn

7,6 trên 10
Tốt
(5 nhận xét)
  • 33 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Deluxe Room

  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn

Standard Room

  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Family Room

  • 4 khách
  • 2 giường đôi

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Jungmoon J Hill & City Hotel tọa lạc tại Chungmun, khu vực thuộc Seogwipo. Sông Sao và Bảo tàng Ripley's Believe It or Not là điểm đến cho những ai đang tìm kiếm các hoạt động giải trí; và nếu đang tìm kiếm những danh thắng trong vùng hãy tham khảo thông tin về Khu nghỉ dưỡng Jeju Shinhwa World cùng Trung tâm Khoa học & Văn hóa Thiên văn Seogwipo. Công viên Nước Jeju Waterworld và Vườn ươm Camellia Hill cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Seogwipo của chúng tôi
Bản đồ
27, Jungmunsang-ro, Seogwipo, 63546

Lân cận

  • Thác Cheonjeyeon
    Thác Cheonjeyeon
    15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Trung tâm Hội nghị Quốc tế
    Trung tâm Hội nghị Quốc tế
    16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Bảo tàng Gấu Teddy Jeju
    Bảo tàng Gấu Teddy Jeju
    3 phút đi xe - 1.9 km
  • Vách núi Jusangjeolli
    Vách núi Jusangjeolli
    6 phút đi xe - 2.8 km
  • Vườn Thực vật Yeomiji
    19 phút đi bộ - 1.6 km

Đi lại

  • Sân bay Jeju (CJU-Sân bay Quốc tế Jeju) - 35 phút lái xe

Nhà hàng

  • 해심가든
    4 phút đi bộ
  • 제주 한라국수
    1 phút đi bộ
  • Mano Coffee House
    1 phút đi bộ
  • 제주몽
    2 phút đi bộ
  • Mom's Touch - Chicken & Burger
    1 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Jungmoon J Hill & City Hotel

  • Khách sạn nằm ở Chungmun
  • Jungmoon J Hill & City Hotel có các tiện nghi, dịch vụ như cửa hàng tạp hóa/cửa hàng tiện dụng và nhà hàng. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Dịch vụ trả phòng nhanh, thang máy và nơi lưu trú không khói thuốc
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý, máy nước nóng lạnh và máy vi tính
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Toàn bộ 77 phòng đều hỗ trợ những dịch vụ tận tâm bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, ngoài các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và báo miễn phí.
  • Những tiện nghi thêm trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV màn hình phẳng với truyền hình cáp
    • Tủ lạnh, ấm điện và bộ chuyển điện/sạc

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe miễn phí bên ngoài khuôn viên
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • 1 nhà hàng

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Guk-su-ma-uel

Phù hợp cho khách gia đình

  • Cửa hàng tạp hóa/tiện lợi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Cửa hàng tạp hóa/tiện lợi
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Lò vi sóng dùng chung
  • Máy nước nóng lạnh

Dịch vụ khách

  • Không có dịch vụ dọn phòng

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Máy vi tính

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Thang máy

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dép đi trong nhà
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV màn hình phẳng có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Ấm điện
  • Dịch vụ giao bữa ăn
  • Nước đóng chai miễn phí
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Báo miễn phí hằng ngày
  • Bộ chuyển đổi nguồn điện
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 22:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Phí nhận phòng muộn: 20000 KRW nếu nhận phòng muộn trong thời gian từ 22:00 đến nửa đêm

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Phí trả phòng muộn: 20000 KRW
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ Thứ Hai - Chủ Nhật (7:00 - 11:00)
Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Diners Club
  • Discover
  • JCB International
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phí nhận phòng muộn: 20000 KRW nếu nhận phòng muộn trong thời gian từ 22:00 đến nửa đêm
  • Phí trả phòng muộn: 20000 KRW

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa

Hạng nơi lưu trú

Xếp hạng nơi lưu trú, do hệ thống xếp hạng riêng của chúng tôi cung cấp, được dựa trên loại hình nơi lưu trú, cũng như tiện nghi và dịch vụ tại nơi lưu trú.

Câu hỏi thường gặp

Jungmoon J Hill & City Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Jungmoon J Hill & City Hotel

Kể từ 25/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Jungmoon J Hill & City Hotel vào 23/10/2026 có giá từ 822.359 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Jungmoon J Hill & City Hotel

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Khách cũng có thể đậu xe miễn phí tại bãi xe lân cận.

Giờ nhận phòng tại Jungmoon J Hill & City Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Khách có thể nhận phòng muộn từ 22:00 đến nửa đêm, phí 20000 KRW.

Giờ trả phòng tại Jungmoon J Hill & City Hotel

Giờ trả phòng: 11:00. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí 20000 KRW.

Jungmoon J Hill & City Hotel tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Chungmun, khách sạn bãi biển này cách Sông Sao và Thác Cheonjeyeon khoảng 15 phút đi bộ. Trung tâm Hòa bình Quốc tế Jeju và Vườn Thực vật Yeomiji cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Jungmoon J Hill & City Hotel

8,0

Rất tốt

7,8

Sạch sẽ

8,4

Địa điểm

7,8

Nhân viên & dịch vụ

7,6

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 101/325 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 144/325 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 48/325 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 13/325 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 19/325 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
옛날 스타일로 어메너티가 공급되어 옛 생각을 하며 좋았고 온수 빵빵함.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
済州国際コンベンションセンターを利用する際に、宿泊しました。 コスパ最高ですが、設備の古さを感じました。 周辺にはコンビニや食堂もあり、便利です。 駐車スペースが非常に少ないですが、路駐もありますが、近くの公営駐車場が利用可能でした。
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
가성비 좋음,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Good location
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
깨끗하고 직원들이 친절했습니다.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Không thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
제주도에서 이정도면 가성비 좋습니다
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2024
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Old
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Good place

위치 좋았음
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
가격대비 서비스와 환경이 좋음. 주변 관광하기 좋았음.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 11, 2024
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Spacious room, quick check in, decent lobby. Great options in the area.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2024
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Tiện nghi, dịch vụ
저렴하게 사용했습니다.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ
주변관광지가 가까워서 좋지만, 화장실 수도꼭지 및 벽면이 청결하지 않아 불쾌함.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
外見は古い建物ですが、部屋はきれいで広かったです。
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

중문 가까운 호텔

주차도 편하고 만족해요 중문과 조금 떨어저 있지만 저당해요
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2023
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
다 좋았어요. 다만 옷을 걸어둘 곳이 없았어요. 오래된 느낌이지만 나쁘지 않았어요.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Nhân viên & dịch vụ
이곳은 단지숙박용으로 사용 그외 활용은 할게 없습니다. 그래도 가격대비 가성비는굿.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ
Không thích: Nhân viên & dịch vụ
직원분이 친절하였으면 더욱 좋겠어요
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi phòng
Không thích: Sạch sẽ

가성비는 비교 불가

청소 상태가 다소 아쉬웠지만(특히 목욕탕 청소를 그냥 물로만 하는 듯 하다. 매번은 아니더라도 주기적으로 전용세제로 샤워기 등의 물때를 제거하면 좋겠다) 위치도 좋고 가격경쟁력이 워낙 뛰어나 컨벤션센터에 학회 등이 있을 때 이용하지 않을 수 없다.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 9, 2023
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

위치는 좋으나...

위치는 좋으나 청결 및 편안함은 아쉽네요.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2023
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good room, clean. All you need! :)
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2023
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
冷蔵庫あり リモコンがハングルなので、ゆっくり操作
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 8, 2024
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

호 불호가 확실한 호텔

티 테이블과 의자가 없는 호텔은 처음 경험 요새는 왠만한 모텔도 다 있는데...무지 불편함 환풍기 천장이 들 떠서 바람 부는 날은 부딛치는 소리가 공사장을 방불케하는 정도라 처음엔 무슨 소린가에 놀라고 잠을 잘 수 없을 정도임 리모델링을 한 것 같기는 한 데 화장실 거울등은 교체했으면 함 사장님이 좀 더 관심을 가지고 개선에 힘쓰면 대중교통을 이용하기에 위치도 아주 좋고 아래 와 같은 좋은 점도 많으니 훨씬 나은 호텔로 바뀔 수 있다고 생각함 방크기는 넓은 편임 가성비는 아주 좋음
Lưu trú 9 đêm vào Tháng 10, 2024
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The counter staff was not helpful. It seems like they are out of business.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2024
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
가구와 그 외 시설(화장실 내부)이 낙후되어 있고, 청소가 제대로 되어 있지 않았습니다(일회용 세안 용품들이 놓여있는 쟁반에 국물 튄 자국이 남아있음).
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2023
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ

숙박후기

대체로 만족할만한 수준입니다…
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 2, 2023