Toàn bộ condo

Snowmass Lux Getaway by Snowmass Vacations

Nơi lưu trú 2.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bồn tắm nóng
  • Wifi miễn phí
  • Spa
  • Có bãi đậu xe
  • Lò sưởi

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Snowmass Lux Getaway 256 + 258

  • 158 mét vuông
  • 3 phòng ngủ
  • 8 khách
  • 3 giường cỡ king, 1 giường đôi, 1 sofa giường đơn và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Snowmass Lux Getaway 258

  • 116 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ king, 1 giường đôi và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Snowmass Lux Getaway 256

  • 47 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Snowmass Lux Getaway by Snowmass Vacations tọa lạc tại Snowmass Village. Đừng bỏ qua Núi Snowmass và Núi Aspen nếu đang tìm kiếm một trải nghiệm đặc biệt, trong khi Maroon Bells (Đỉnh núi) là điểm đến được những người yêu thiên nhiên quan tâm. Trung tâm nghệ thuật Anderson Ranch và Thể thao Snowmass cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Snowmass Village của chúng tôi
Xem thêm condo khác tại Snowmass Village
Bản đồ
130 Wood Rd, Snowmass Village, CO, 81615

Lân cận

  • Núi Snowmass
    Núi Snowmass
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Trung tâm Snowmass Ice Age Discovery
    15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Trung tâm Thương mại Snowmass Mall
    17 phút đi bộ - 1.4 km
  • Thể thao Snowmass
    17 phút đi bộ - 1.4 km
  • Trung tâm nghệ thuật Anderson Ranch
    17 phút đi bộ - 1.4 km

Đi lại

  • Sân bay Aspen, CO (ASE-Sân bay Pitkin County) - 13 phút lái xe

Nhà hàng

  • Fuel Cafe
    13 phút đi bộ
  • TORO Snowmass
    1 phút đi bộ
  • The Cabin
    8 phút đi xe
  • Jüs Cafe Snowmass
    3 phút đi bộ
  • Base Camp Bar & Grill
    19 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Snowmass Lux Getaway by Snowmass Vacations

  • Condo ở gần Núi Snowmass
  • Snowmass Lux Getaway by Snowmass Vacations có các tiện nghi, dịch vụ như spa với đầy đủ các liệu pháp và bồn tắm nước nóng. Những người thích trượt tuyết và trượt ván tuyết sẽ có cơ hội rèn luyện kỹ năng tại Condo, nơi có đường trượt tuyết vào/ra. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Condo này bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe có người phục vụ (phụ phí), quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Snowmass Lux Getaway by Snowmass Vacations đều có các tiện nghi nổi bật như lò sưởi, bên cạnh đó là tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
  • Smart TV với truyền hình kỹ thuật số

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Trượt tuyết

  • Đường trượt tuyết vào/ra trực tiếp

Hồ bơi/Spa

  • 1 bồn tắm nóng
  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Spa đầy đủ liệu pháp

Internet

  • Có trong condo: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe có người phục vụ trong khuôn viên (50 USD mỗi ngày)
  • Số chỗ đậu xe có người phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phòng sinh hoạt chung

  • Lò sưởi

Giải trí

  • TV thông minh có kênh truyền hình kỹ thuật số

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Quầy tiếp tân 24 giờ/ngày

Hoạt động giải trí

  • Đường trượt tuyết vào/ra
  • Lớp yoga

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • 3 phòng

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 25

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng 48 giờ trước khi đến; nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Trước khi đến, bạn phải hoàn thành thủ tục đăng ký trực tuyến qua liên kết an toàn
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Phí resort: 66.24 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí bãi xe có người phục vụ: 50 USD mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Snowmass Lux Getaway by Snowmass Vacations có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Snowmass Lux Getaway by Snowmass Vacations có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Snowmass Lux Getaway by Snowmass Vacations

Bãi đậu xe có nhân viên phục vụ, phí 50 USD mỗi ngày.

Giờ nhận phòng tại Snowmass Lux Getaway by Snowmass Vacations

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Snowmass Lux Getaway by Snowmass Vacations

Giờ trả phòng: 10:00.

Snowmass Lux Getaway by Snowmass Vacations tọa lạc ở đâu?

Nằm giữa những ngọn núi, tòa nhà condo tại khu vực Snowmass Village với đường trượt tuyết vào/ra trực tiếp này cách Núi Snowmass, Trung tâm Thương mại Snowmass Mall và Thể thao Snowmass khoảng 2 km. Trung tâm nghệ thuật Anderson Ranch và Trung tâm Snowmass Ice Age Discovery cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.

Nhận xét

Nhận xét về Snowmass Lux Getaway by Snowmass Vacations

10

Ngoại hạng

10

Sạch sẽ

8,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 2/2 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 0/2 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/2 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/2 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/2 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Paul

Lưu trú 3 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

marc

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2025