Toàn bộ căn hộ

7br Massive Villa In Sosúa - 2mins From Nightlife!

Nơi lưu trú 2.5 sao

Thư viện ảnh về 7br Massive Villa In Sosúa - 2mins From Nightlife!

Căn hộ, nhiều phòng ngủ, hồ bơi riêng, quang cảnh vườn | Hồ bơi | Hồ bơi ngoài trời
Căn hộ, nhiều phòng ngủ, hồ bơi riêng, quang cảnh vườn | Khu phòng khách
Căn hộ, nhiều phòng ngủ, hồ bơi riêng, quang cảnh vườn | Phòng khách
Căn hộ, nhiều phòng ngủ, hồ bơi riêng, quang cảnh vườn | Hiên
Căn hộ, nhiều phòng ngủ, hồ bơi riêng, quang cảnh vườn | Khu ăn uống

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Toàn bộ căn hộ

8 phòng ngủ7 phòng tắm18 khách3000 mét vuông

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Máy điều hòa
  • Không gian ngoài trời
  • Lò nướng BBQ
Giá hiện tại là 13.040.962 ₫
Tổng 18.096.997 ₫
bao gồm thuế & phí
07/07 - 08/07

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

7br Massive Villa In Sosúa - 2mins From Nightlife!

  • Căn hộ ở gần Bãi biển Sosúa
  • 7br Massive Villa In Sosúa - 2mins From Nightlife! có vườn và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí tại khu vực chung giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đưa đón trong khu vực, khu lò nướng BBQ và nơi lưu trú không khói thuốc
    • Bàn ghế ngoài trời
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở 7br Massive Villa In Sosúa - 2mins From Nightlife! cũng cung cấp các tiện nghi như máy điều hòa nhiệt độ.

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Hồ bơi/Spa

  • 1 hồ bơi ngoài trời

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe miễn phí bên ngoài khuôn viên
  • Xe đưa đón trong khu vực
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên bao gồm gara

Phòng ngủ

  • 8 phòng ngủ

Phòng tắm

  • 7 phòng tắm

Khu vực ngoài trời

  • Bàn ghế ngoài trời
  • Lò nướng BBQ
  • Vườn

Tiện nghi

  • Máy điều hòa

Vật nuôi

  • Cho phép mang theo vật nuôi
  • Không thu phí vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Dịch vụ đưa đón phù hợp cho người khuyết tật
  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • Vườn

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 18:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin nhận chìa khóa trước khi đến; lối vào riêng
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Thông tin nhận chìa khóa, lối vào riêng

Vật nuôi

Không thu phí vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Phí dọn vệ sinh bắt buộc đã bao gồm trong giá cho thuê của nơi lưu trú này

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Sosúa. Mọi du khách đều có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của Bãi biển Sosúa và Playa Alicia, bên cạnh đó, Sân golf Playa Dorada thường thu hút những ai muốn tìm kiếm hoạt động giải trí. Công viên Giải trí Laguna SOV và Fun City cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Sosúa của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Sosúa
Bản đồ
Sosúa, Puerto Plata

Lân cận

  • Bãi biển Sosúa
    Bãi biển Sosúa
    5 phút đi xe - 2.1 km
  • La Playita
    La Playita
    6 phút đi xe - 2.2 km
  • Bảo tàng nghệ thuật Mundo King
    15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Sòng bạc Coral Reef
    4 phút đi xe - 1.9 km
  • Bảo tàng Do Thái Sosúa
    5 phút đi xe - 1.9 km

Đi lại

  • Sân bay Puerto Plata (POP-Sân bay Quốc tế Gregorio Luperon) - 17 phút lái xe

Nhà hàng

  • Rumba
    19 phút đi bộ
  • Flip Flop Sports Bar
    4 phút đi xe
  • Jolly Roger
    20 phút đi bộ
  • The Mofongo King, Sosua Beach, Dominican Republic
    3 phút đi xe
  • Scotch 'N' Sirloin
    3 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

7br Massive Villa In Sosúa - 2mins From Nightlife! có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Chi phí lưu trú tại 7br Massive Villa In Sosúa - 2mins From Nightlife!

Kể từ 03/07/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại 7br Massive Villa In Sosúa - 2mins From Nightlife! vào 07/07/2026 có giá từ 13.040.962 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

7br Massive Villa In Sosúa - 2mins From Nightlife! có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi.

Phí đậu xe tại 7br Massive Villa In Sosúa - 2mins From Nightlife!

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Khách cũng có thể đậu xe miễn phí tại bãi xe lân cận.

Giờ nhận phòng tại 7br Massive Villa In Sosúa - 2mins From Nightlife!

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 18:00.

Giờ trả phòng tại 7br Massive Villa In Sosúa - 2mins From Nightlife!

Giờ trả phòng: 10:00.

7br Massive Villa In Sosúa - 2mins From Nightlife! tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Sosúa, tòa nhà căn hộ này cách Bảo tàng nghệ thuật Mundo King và Bãi biển Sosúa khoảng 2 km. Sòng bạc Coral Reef và Bảo tàng Do Thái Sosúa cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.

Nhận xét về 7br Massive Villa In Sosúa - 2mins From Nightlife!

Nhận xét

Ngoại hạng

Tất cả nhận xét được hiển thị đều là từ trải nghiệm thật của khách. Chỉ những khách đã đặt kỳ lưu trú với chúng tôi mới có thể gửi nhận xét. Chúng tôi xác thực nhận xét theo nguyên tắc của mình và đăng tất cả nhận xét, dù tích cực hay tiêu cực.
Thông tin thêmMở trong cửa sổ mới
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 1/1 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 0/1 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/1 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/1 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/1 nhận xét

10

Sạch sẽ

10

Tiện nghi, dịch vụ

10

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

vareline

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
Everything was amazing
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2025