Toàn bộ căn hộ

TIKI WIKI PENTHOUSE

Hạng nơi lưu trú: 4

Thư viện ảnh về TIKI WIKI PENTHOUSE

Bếp riêng
Hồ bơi sân thượng
Khu phòng khách
Khu phòng khách
Khu phòng khách

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bếp
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Không gian ngoài trời
  • Lò nướng BBQ

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

TIKI WIKI PENTHOUSE

  • Căn hộ cao cấp ở ngay gần Công viên Giải trí Laguna SOV
  • Nằm gần Bãi biển Laguna, TIKI WIKI PENTHOUSE có sân thượng và khu giải trí ngoài trời. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ, khu lò nướng gas và TV tại sảnh
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng đều trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và cung cấp các tiện nghi tuyệt vời bao gồm hồ bơi riêng và khu vực làm việc phù hợp cho laptop, ngoài những trải nghiệm chu đáo như máy điều hòa nhiệt độ và khu tiếp khách tách biệt.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong phòng gồm có:
    • 3 phòng tắm với buồng tắm vòi sen
    • Smart TV 43 inch với truyền hình cáp
    • Ban công hoặc sân hiên với bàn ghế, tủ quần áo và khu tiếp khách tách biệt

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Sosúa. Công viên Giải trí Laguna SOV thu hút khá nhiều du khách trong khi Bãi biển Laguna và Bãi biển Cabarete là địa điểm lý tưởng để khám phá vẻ đẹp tự nhiên vùng. Fun City và Trại chăn nuôi Lorilar cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Sosúa của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Sosúa
Bản đồ
Dr. Rosen, Sosúa, Puerto Plata, 57000

Lân cận

  • La Playita
    La Playita
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Bãi biển Sosúa
    Bãi biển Sosúa
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Bảo tàng Do Thái Sosúa
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Sòng bạc Coral Reef
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Bảo tàng nghệ thuật Mundo King
    19 phút đi bộ - 1.7 km

Đi lại

  • Sân bay Puerto Plata (POP-Sân bay Quốc tế Gregorio Luperon) - 15 phút lái xe

Nhà hàng

  • Waterfront
    3 phút đi bộ
  • Margot Restaurante
    4 phút đi bộ
  • Spankys
    4 phút đi bộ
  • Scotch 'N' Sirloin
    1 phút đi bộ
  • Sosua Bay Casino
    4 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

TIKI WIKI PENTHOUSE có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời. Sử dụng hồ bơi 24 giờ trong ngày.

TIKI WIKI PENTHOUSE có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại TIKI WIKI PENTHOUSE

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại TIKI WIKI PENTHOUSE

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 21:00. Khách có thể nhận phòng muộn từ 21:30 đến 3:30, phí 50 USD.

Giờ trả phòng tại TIKI WIKI PENTHOUSE

Giờ trả phòng: 11:00.

TIKI WIKI PENTHOUSE tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Sosúa, tòa nhà căn hộ này cách Công viên Giải trí Laguna SOV 2,6 km và Bãi biển Laguna 3,1 km. Bãi biển Cabarete cũng cách đó khoảng 12 km.