Hôtel Belle Vue

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Bar
  • Dọn phòng
Giá hiện tại là 2.162.660 ₫
Tổng 2.466.731 ₫
bao gồm thuế & phí
02/09 - 03/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Phòng đơn

  • Quang cảnh vườn
  • 12 mét vuông
  • 1 khách
  • 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi tiện nghi đơn giản

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(6 nhận xét)
  • 15 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng dành cho gia đình

8,0 trên 10
Rất tốt
(7 nhận xét)
  • 30 mét vuông
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Les Aubugues, khu vực thuộc Souillac, Hôtel Belle Vue nằm gần ga tàu. Du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên tại Grottes de Lacave và Vườn Jardins d'Eyrignac; trong khi Công viên Giải trí Quercyland và Công viên Bò sát Reptiland phù hợp cho những ai quan tâm đến danh thắng trong vùng. Đi cùng bọn trẻ? Vườn chim Rocher des Aigles đang chờ đón cả nhà. Câu cá là cơ hội tuyệt vời để trải nghiệm các hoạt động trên nước quanh vùng, hay thử khám phá những hoạt động mới mẻ hơn như cưỡi ngựa lân cận. Xem cẩm nang du lịch Souillac của chúng tôi
Bản đồ
68 Avenue Jean Jaures, Souillac, Lot, 46200

Lân cận

  • Xưởng rượu Louis Roque
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Tu viện Sainte-Marie
    17 phút đi bộ - 1.5 km
  • Thư viện Souillac
    17 phút đi bộ - 1.5 km
  • Bảo tàng Tự động
    18 phút đi bộ - 1.6 km
  • Công viên Giải trí Quercyland
    5 phút đi xe - 2.4 km

Đi lại

  • Ga Souillac - 1 phút đi bộ
  • Brive-la-Gaillarde (BVE-Brive - Vallee de la Dordogne) - 21 phút lái xe

Nhà hàng

  • La Halle Paysanne
    14 phút đi xe
  • Le Saint Jus
    13 phút đi xe
  • Les Tilleuls
    2 phút đi xe
  • L'aromate
    17 phút đi bộ
  • Le Trinquet
    15 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Hôtel Belle Vue

  • Khách sạn phù hợp cho gia đình ở ngay gần Bảo tàng Tự động
  • Tọa lạc gần Thư viện Souillac và Tu viện Sainte-Marie, Hôtel Belle Vue có quán bar cạnh hồ bơi, sân hiên và khu mua sắm trong khuôn viên. Không chỉ có sân mini golf và vườn, khách lưu trú còn có thể sử dụng Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa và hồ bơi dành cho trẻ em với ghế dài tắm nắng và ô/dù bên hồ bơi
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Bữa sáng buffet (phụ phí), dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và cửa hàng quà tặng
    • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách, nơi lưu trú không khói thuốc và thang máy
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Hôtel Belle Vue đều kèm theo các tiện nghi tuyệt vời như hồ bơi riêng, cũng như tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Hệ thống sưởi ấm và quạt xách tay
    • Đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc
    • Ấm điện, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng buffet hàng ngày từ 7:30 đến 10:00 với phụ phí: 12 EUR cho người lớn và 9 EUR cho trẻ em
  • 1 quầy bar bên hồ bơi
  • 1 quầy bar/khu lounge

Hoạt động giải trí

  • Hồ bơi dành cho trẻ em
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Mini golf
  • Mua sắm
  • Sân chơi
  • Thư viện

Phù hợp cho khách gia đình

  • Hồ bơi dành cho trẻ em
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Hồ bơi riêng
  • Mini golf
  • Sân chơi

Tiện ích

  • Cửa hàng quà tặng/sạp báo
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Tư vấn tour và vé

Ngoài trời

  • Dù/ô bên hồ bơi
  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Khu picnic
  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 3 tầng
  • Không cho phép hút thuốc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc

Giải trí

  • Hồ bơi riêng
  • TV màn hình phẳng

Ăn uống

  • Ấm điện

Thêm

  • Bàn
  • Điện thoại
  • Hệ thống sưởi
  • Quạt xách tay

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 21:30
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:30

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 7:00 - 21:30
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Khách vui lòng thông báo trước cho nơi lưu trú này về thời gian đến dự kiến.

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 17 EUR mỗi đêm
Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với phụ phí 12 EUR mỗi đêm

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định: 1.44 EUR mỗi người, mỗi đêm. Không áp dụng thuế này với trẻ em dưới 18 tuổi.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng buffet (ước tính): người lớn - 12 EUR; trẻ em - 9 EUR
  • Phí nôi (giường cho trẻ sơ sinh): 12 EUR mỗi đêm
  • Phí giường gấp: 17 EUR mỗi đêm

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Lưu ý khác

Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 1000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng

Hạng nơi lưu trú

Nơi lưu trú này nhận xếp hạng sao chính thức từ Cơ quan phát triển du lịch Pháp, ATOUT France.

Câu hỏi thường gặp

Hôtel Belle Vue có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa và hồ bơi dành cho trẻ em.

Chi phí lưu trú tại Hôtel Belle Vue

Kể từ 25/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Hôtel Belle Vue vào 02/09/2026 có giá từ 2.162.660 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Hôtel Belle Vue có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Hôtel Belle Vue

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Hôtel Belle Vue

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 21:30. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Hôtel Belle Vue

Giờ trả phòng: 10:30.

Hôtel Belle Vue tọa lạc ở đâu?

Khách sạn phù hợp cho cả gia đình ở Souillac này tọa lạc tại Les Aubugues, cách Bảo tàng Tự động, Tu viện Sainte-Marie và Thư viện Souillac khoảng 2 km. Công viên Giải trí Quercyland và Grottes de Lacave cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 km. Cách Ga Souillac 1 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.