Toàn bộ ngôi nhà

San Lameer Villa Rentals 2529

Hạng nơi lưu trú: 4

Thư viện ảnh về San Lameer Villa Rentals 2529

Hồ bơi
Bãi biển
Golf
Quang cảnh từ phòng
Khu vực ăn uống tại phòng

Nhận xét

7,2 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bếp
  • Bao gồm đậu xe
  • Máy điều hòa
  • Spa
  • Không gian ngoài trời

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

San Lameer Villa Rentals 2529

  • Biệt thự cao cấp phù hợp cho gia đình ở ngay gần Sân golf San Lameer
  • Tọa lạc gần Bãi biển Trafalgar và Bãi biển Southbroom, San Lameer Villa Rentals 2529 có sân golf, cửa hàng tạp hóa/cửa hàng tiện dụng và vườn. Tại Biệt thự này, du khách có thể trải nghiệm các tiện nghi chơi golf như các lớp hướng dẫn chơi golf, câu lạc bộ golf và cửa hàng dụng cụ golf. Massage hay các dịch vụ spa khác chắn chắn sẽ giúp bạn có được tinh thần sảng khoái. Danh sách các hoạt động lý thú trong khuôn viên không thể thiếu chèo thuyền kayak, chèo thuyền/bơi xuồng và đi bộ/đạp xe. Ngoài internet có dây trong phòng miễn phí, các tiện nghi khác như sân chơi và hiệu cắt tóc cũng không kém phần tuyệt vời.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • 2 hồ bơi ngoài trời với máng trượt nước và ghế dài tắm nắng
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đạp cho thuê, nơi lưu trú không khói thuốc và dịch vụ ATM/ngân hàng
    • Xe golf trong khuôn viên và trò chơi
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại San Lameer Villa Rentals 2529 đều có các tiện nghi như máy điều hòa nhiệt độ, đồng thời không thể không kể đến tiện nghi Internet miễn phí.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong phòng bao gồm:
    • TV với truyền hình cáp/vệ tinh
    • Bếp, nôi/giường cho trẻ sơ sinh (phụ phí) và ấm điện

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Thuộc Thị trấn Southbroom, biệt thự này nằm gần bãi biển. Trang trại Bướm Butterfly Valley thu hút khá nhiều du khách trong khi Bãi biển Trafalgar và Bãi biển Southbroom là địa điểm lý tưởng để khám phá vẻ đẹp tự nhiên vùng. Cũng đừng bỏ qua Sân golf San Lameer và Bãi biển Glenmore nhé. Câu cá là cơ hội tuyệt vời để trải nghiệm các hoạt động trên nước quanh vùng, hay thử khám phá những hoạt động mới mẻ hơn như đi bộ/đạp xe băng rừng, cưỡi ngựa và đạp xe lân cận.
Xem thêm biệt thự khác tại Thị trấn Southbroom
Bản đồ
Main Road, Lower South Coast, San Lameer Estate, Southbroom, KwaZulu-Natal, 4275

Lân cận

  • Sân golf San Lameer
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Trang trại Bướm Butterfly Valley
    11 phút đi xe - 11.4 km
  • Bãi biển Ramsgate
    11 phút đi xe - 11.8 km
  • Bãi biển Margate
    18 phút đi xe - 18.2 km
  • Bãi biển Uvongo
    21 phút đi xe - 21.8 km

Đi lại

  • Sân bay Margate (MGH) - 15 phút lái xe

Nhà hàng

  • San Lameer Country Club
    15 phút đi bộ
  • Mac Banana
    6 phút đi xe
  • The Waffle House
    10 phút đi xe
  • Crayfish Inn
    10 phút đi xe
  • The Lobster Pot Restaurant
    10 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

San Lameer Villa Rentals 2529 có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có 2 hồ bơi ngoài trời.

San Lameer Villa Rentals 2529 có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại San Lameer Villa Rentals 2529

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại San Lameer Villa Rentals 2529

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại San Lameer Villa Rentals 2529

Giờ trả phòng: 10:00. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí 400 ZAR.

San Lameer Villa Rentals 2529 tọa lạc ở đâu?

Biệt thự phù hợp cho cả gia đình ở Thị trấn Southbroom này nằm gần bãi biển, cách Sân golf San Lameer và Bãi biển Trafalgar khoảng 5 km. Bãi biển Southbroom và Bãi biển Glenmore cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

7,2

Tốt