Hotel Miramar Inn

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,2 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Có phục vụ bữa sáng
Giá hiện tại là 2.217.799 ₫
Tổng 2.639.181 ₫
bao gồm thuế & phí
24/09 - 25/09

Tùy chọn phòng

Phòng đôi Tiêu chuẩn, 2 giường đôi

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng 4 Tiêu chuẩn, 2 giường đôi

7,4 trên 10
Tốt
(6 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 6 khách
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Hotel Miramar Inn tọa lạc tại Ciudad Madero. Tín đồ mua sắm có thể đến Trung tâm Thương mại Altama City Center và những người yêu thiên nhiên không thể bỏ qua Bãi biển Playa Miramar cùng Phá Carpintero. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra lịch chương trình tại Sân vận động Tamaulipas hay Trung tâm Hội nghị và Triển lãm Tampico. Xem cẩm nang du lịch Ciudad Madero của chúng tôi
Bản đồ
Av Fco I Madero #202 Nte, Playa Miramar, Ciudad Madero, TAMPS, 89540

Lân cận

  • Bãi biển Playa Miramar
    Bãi biển Playa Miramar
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Phá Carpintero
    Phá Carpintero
    12 phút đi xe - 9.1 km
  • Đại học Tự quản Tamaulipas
    13 phút đi xe - 9.0 km
  • Trung tâm Hội nghị và Triển lãm Tampico
    14 phút đi xe - 9.4 km
  • Trung tâm Thương mại Altama City Center
    14 phút đi xe - 9.8 km

Đi lại

  • Sân bay Tampico, Sân bay Tamaulipas (TAM-Sân bay Quốc tế General Francisco Javier Mina) - 23 phút lái xe

Nhà hàng

  • Tacos y Tortas "Los Mexicanos
    6 phút đi xe
  • La Shingada
    5 phút đi xe
  • Dos Bocas Burgers, Wings & More
    7 phút đi xe
  • Suspiros Plaza Piramide
    7 phút đi xe
  • El Kiosko
    7 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel Miramar Inn

  • Khách sạn phù hợp cho gia đình ở ngay gần Bãi biển Playa Miramar
  • Tọa lạc gần Sân vận động Tamaulipas và Nhà thờ St. John Bosco, Hotel Miramar Inn có sân hiên, nhà hàng và quán bar. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em với máng trượt nước, ghế dài tắm nắng và ô/dù bên hồ bơi
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Bữa sáng kiểu Âu (phụ phí), dịch vụ cưới và nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, TV tại sảnh và thang máy
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Cả 101 phòng đều cung cấp các tiện nghi đẳng cấp như máy điều hòa nhiệt độ, cũng như tiện nghi như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách khác trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với vòi sen phun mưa và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV plasma với truyền hình cáp
    • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày và điện thoại

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị)
  • Wifi miễn phí trong phòng, tối đa 4 thiết bị
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn cho mỗi phòng

Ăn uống

  • Có bữa sáng kiểu Âu hàng ngày từ 7:00 đến 10:00 với phụ phí: 110 MXN cho người lớn và 95 MXN cho trẻ em
  • 1 nhà hàng

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Las Sirenas

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Hồ bơi dành cho trẻ em
  • Máng trượt nước
  • TV ở khu vực chung

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Hồ bơi dành cho trẻ em
  • Máng trượt nước

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ cưới
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 4 phòng họp

Ngoài trời

  • Dù/ô bên hồ bơi
  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Sân thượng/sân hiên

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Có lối đi dành cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Thang máy

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc
  • Phòng đại tiệc
  • Sảnh tiếp tân

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Phòng tắm riêng
  • Vòi sen phun mưa

Giải trí

  • TV Plasma có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Dịch vụ phòng có giới hạn

Thêm

  • Điện thoại
  • Điện thoại đường dài miễn phí
  • Điện thoại nội vùng miễn phí
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 21:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng sớm tùy tình hình thực tế
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:30
Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế
Có thể trả phòng muộn với phụ phí

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
1 trẻ em, từ 11 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng kiểu Âu (ước tính): người lớn - 110 MXN; trẻ em - 95 MXN
  • Có thể trả phòng muộn với phụ phí (tùy tình hình thực tế)

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
Không đảm bảo có phòng cách âm
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa và hộp sơ cứu
Khách không được sử dụng đồ ăn bên ngoài tại nơi lưu trú.

Lưu ý khác

Giờ sử dụng hồ bơi: 10:00 đến 22:00
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng
Có thể truy cập wifi tại phòng miễn phí, tối đa 4 thiết bị

Câu hỏi thường gặp

Hotel Miramar Inn có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em. Sử dụng hồ bơi từ 10:00 đến 22:00.

Chi phí lưu trú tại Hotel Miramar Inn

Kể từ 25/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Hotel Miramar Inn vào 24/09/2026 có giá từ 2.217.799 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Hotel Miramar Inn có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Hotel Miramar Inn

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Hotel Miramar Inn

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 21:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Hotel Miramar Inn

Giờ trả phòng: 11:30. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí (tùy theo tình trạng phòng thực tế).

Hotel Miramar Inn tọa lạc ở đâu?

Nằm tại Ciudad Madero, khách sạn phù hợp cho cả gia đình này cách Bãi biển Playa Miramar 0,5 km, Nhà thờ St. John Bosco và Sân vận động Tamaulipas khoảng 10 km. Phá Carpintero và Đại học Tự quản Tamaulipas cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.