Energy Motor Lodge

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,6 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 2.687.943 ₫
Tổng 3.091.205 ₫
bao gồm thuế & phí
25/08 - 26/08

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Căn hộ dành cho gia đình, không hút thuốc

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Căn hộ dành cho gia đình, không hút thuốc

8,0 trên 10
Rất tốt
(2 nhận xét)
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Studio Tiêu chuẩn, không hút thuốc

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Studio Tiêu chuẩn, không hút thuốc

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Apartment Senior, không hút thuốc

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Studio Tiêu chuẩn, không hút thuốc

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Studio Tiêu chuẩn, không hút thuốc

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Energy Motor Lodge tọa lạc tại Bãi biển Papamoa, khu vực thuộc Tauranga. Ngôi nhà Truyền giáo The Elms và Pháo đài Monmouth là 2 địa danh quen thuộc với nhiều du khách; song song đó, không thể không kể đến những danh thắng nổi tiếng khác như Trung tâm Cộng đồng & Nghệ thuật Baycourt hay Kiwi360. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Công viên Mercury Bay hay Công viên và Sân vận động Tauranga Domain. Xem cẩm nang du lịch Tauranga của chúng tôi
Xem thêm motel khác tại Tauranga
Bản đồ
56 Domain Rd, Tauranga, Bay of Plenty, 3118

Lân cận

  • Bãi biển Papamoa
    Bãi biển Papamoa
    15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Núi Maunganui
    Núi Maunganui
    15 phút đi xe - 19.3 km
  • Khu bảo tồn Wairakei
    19 phút đi bộ - 1.6 km
  • Khu bảo tồn Gordon Spratt
    2 phút đi xe - 2.9 km
  • Công viên Mercury Bay
    6 phút đi xe - 10.0 km

Đi lại

  • Sân bay Tauranga (TRG) - 13 phút lái xe

Nhà hàng

  • The Rising Tide
    9 phút đi xe
  • Bake Shack
    9 phút đi xe
  • Central Deli
    10 phút đi xe
  • Fife Lane Kitchen & Bar
    10 phút đi xe
  • The Goodhome Gastropub
    6 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Energy Motor Lodge

  • Motel nằm ở Bãi biển Papamoa
  • Energy Motor Lodge có mọi tiện nghi cần thiết. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Energy Motor Lodge cũng kèm theo các tiện nghi nổi bật như khu vực ăn riêng, ngoài ra còn có tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi nổi bật thêm trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc
    • Sân riêng, tủ quần áo và khu vực ăn riêng

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phù hợp cho khách gia đình

  • Khu bàn ăn riêng tại phòng
  • Lò vi sóng trong phòng
  • Tủ lạnh nhỏ

Tiện ích

  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ

Dịch vụ khách

  • Dọn phòng theo yêu cầu

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Ăn uống

  • Khăn giấy
  • Khu ẩm thực riêng
  • Lò nướng bánh mì
  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh nhỏ

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 19:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 9:00 - 19:00
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Nếu dự định đến nơi sau 19:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định), thông tin hộp khóa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Hạng nơi lưu trú

Xếp hạng nơi lưu trú, do hệ thống xếp hạng riêng của chúng tôi cung cấp, được dựa trên loại hình nơi lưu trú, cũng như tiện nghi và dịch vụ tại nơi lưu trú.

Câu hỏi thường gặp

Energy Motor Lodge có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Energy Motor Lodge

Kể từ 24/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Energy Motor Lodge vào 25/08/2026 có giá từ 2.687.943 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Energy Motor Lodge

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Energy Motor Lodge

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 19:00.

Giờ trả phòng tại Energy Motor Lodge

Giờ trả phòng: 10:00.

Energy Motor Lodge tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Bãi biển Papamoa, motel này cách Bãi biển Papamoa, Khu bảo tồn Wairakei và Khu bảo tồn Gordon Spratt khoảng 2 km. Khu bảo tồn Simpson và Khu bảo tồn Taylor cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.