King West Place

Nơi lưu trú 2.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Wifi miễn phí
  • Quầy tiếp tân 24/7
  • Bếp

Tùy chọn phòng

Phòng đôi

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
355 King St W, Toronto, ON, M5V 0N5

Nhà hàng

  • Starbucks
    1 phút đi bộ
  • Nonni
    2 phút đi bộ
  • Mix Bistro Restaurant and Bar at the Hyatt Regency
    1 phút đi bộ
  • Pizza Rustica Restaurant & Bar
    1 phút đi bộ
  • Bar Hop
    2 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

King West Place

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • King West Place có mọi tiện nghi cần thiết. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
    • Thang máy, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại King West Place đều hỗ trợ các tiện nghi như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong phòng bao gồm:
  • Phòng tắm với bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên)
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Hoạt động giải trí

  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa

Phù hợp cho khách gia đình

  • Bếp tại phòng
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Máy giặt/máy sấy trong phòng

Tiện ích

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy (cửa rộng 91 cm)

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Ăn uống

  • Nhà bếp

Thêm

  • Bàn ủi quần áo
  • Bột giặt
  • Máy giặt/máy sấy

Chính sách

Nhận phòng

Giờ nhận phòng bắt đầu từ 16:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Nơi lưu trú sẽ thu 500 CAD đặt cọc hư hỏng trước khi nhận phòng.
  • Tiền đặt cọc hư hại của chỗ nghỉ này cần được thanh toán qua một liên kết bảo mật trong vòng 48 giờ sau khi đặt. Việc thanh toán trước tiền đặt cọc là bắt buộc để làm thủ tục nhận phòng.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và thẻ tín dụng (cho các chi phí phát sinh - nếu có) để làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt

Lưu ý khác

Hồ bơi hoạt động theo mùa sẽ mở cửa từ Tháng Bảy đến Tháng Chín

Câu hỏi thường gặp

King West Place có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa.

King West Place có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại King West Place

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại King West Place

Giờ nhận phòng từ 16:00. Khách không thể nhận phòng muộn.