Kashi Inn

Nơi lưu trú 2.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

Tùy chọn phòng

Phòng Deluxe

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Kashi Inn tọa lạc tại Varanasi. Những địa danh nổi tiếng trong vùng gồm Dasaswamedh ghat và Assi Ghat. Xem cẩm nang du lịch Varanasi của chúng tôi
Bản đồ
Bhadau chungi rajghat road varanasi, Varanasi, UP, 221002

Đi lại

  • Ga Kashi - 7 phút đi bộ
  • Sân bay Lal Bahadur Shastri (VNS), Varanasi - 55 phút lái xe

Nhà hàng

  • 1916 restaurant
  • Kashi Chat Bhandar
  • Blue Lassi
  • Sri Annapurna
  • Baba Thandai

Thông tin về nơi lưu trú này

Kashi Inn

  • Khách sạn ở gần Đền Kashi Vishwanatha
  • Kashi Inn có mọi tiện nghi cần thiết. Wifi miễn phí tại khu vực chung giúp khách duy trì kết nối.

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 11:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách có thể vào nơi lưu trú qua cổng riêng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Lối vào riêng

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Kashi Inn có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Kashi Inn

Khách sạn này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Kashi Inn

Bắt đầu nhận phòng: 11:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Kashi Inn

Giờ trả phòng: 10:00.

Kashi Inn tọa lạc ở đâu?

Nằm ở Varanasi, khách sạn này gần Bến Namo, Đền Kashi Vishwanatha và Bậc tam cấp Marnikanika. Các địa danh nổi tiếng khác trong khu vực gồm Đền Kaal Bhairava và Đền Vishalakshi. Cách Ga Kashi 7 phút đi bộ và cách Ga Varanasi City 27 phút.