Toàn bộ ngôi nhà

Holiday Apartment With 1 Bedroom

Thư viện ảnh về Holiday Apartment With 1 Bedroom

Khuôn viên nơi lưu trú
Khu ẩm thực ngoài trời
Phòng
Khu ẩm thực ngoài trời
Phòng tắm

Toàn bộ ngôi nhà

2 phòng ngủ1 phòng tắm4 khách98 mét vuông

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Không gian ngoài trời

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Holiday Apartment With 1 Bedroom

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Holiday Apartment With 1 Bedroom có vườn và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phòng ngủ

  • 2 phòng ngủ

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm

Khu vực ngoài trời

  • Ban công
  • Vườn

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • Vườn

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 00:00; kết thúc nhận phòng: 00:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 00:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Thông tin về khu vực này

nhà nghỉ này tọa lạc tại Walsrode. Công viên thiên nhiên Lüneburg Heath cùng FloraFarm Ginseng là những ví dụ điển hình về vẻ đẹp tự nhiên của vùng; và Công viên Chim Weltvogelpark Walsrode cùng Bảo tàng đồ chơi là 2 trong số những danh thắng được nhiều người biết đến tại đây. Công viên Heide và Công viên giải trí Ritter Rost Magic Park cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Walsrode của chúng tôi
Xem thêm nhà và căn hộ khác tại Walsrode
Bản đồ
Walsrode, Lower Saxony

Lân cận

  • Công viên Chim Weltvogelpark Walsrode
    6 phút đi xe - 5.9 km
  • Bảo tàng Heide Walsrode
    10 phút đi xe - 8.8 km
  • Câu lạc bộ golf Tietlingen
    12 phút đi xe - 11.1 km
  • FloraFarm Ginseng
    20 phút đi xe - 21.1 km
  • Bể tắm Nước nóng Soltau
    20 phút đi xe - 21.5 km

Đi lại

  • Ga Soltau (Han) Nord - 19 phút lái xe
  • Hannover (HAJ) - 52 phút lái xe

Nhà hàng

  • Steakhouse Mendoza
    7 phút đi xe
  • Ver.Di Treff
    6 phút đi xe
  • Bella Napoli
    7 phút đi xe
  • Anders
    10 phút đi xe
  • Burgschänke
    6 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

Holiday Apartment With 1 Bedroom có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Holiday Apartment With 1 Bedroom

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Holiday Apartment With 1 Bedroom

Bắt đầu nhận phòng: 00:00; kết thúc nhận phòng: 00:00.

Giờ trả phòng tại Holiday Apartment With 1 Bedroom

Giờ trả phòng: 00:00.

Holiday Apartment With 1 Bedroom tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Walsrode, nhà nghỉ này cách Công viên Chim Weltvogelpark Walsrode 3,9 km, Bảo tàng Heide Walsrode và Câu lạc bộ golf Tietlingen khoảng 10 km. FloraFarm Ginseng và Câu lạc bộ Golf Soltau cũng nằm trong phạm vi khoảng 20 km.