Mainstay Suites Winnipeg

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,2 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Đưa đón sân bay miễn phí
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
Giá hiện tại là 3.399.256 ₫
Tổng 4.021.321 ₫
bao gồm thuế & phí
13/09 - 14/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng Suite, 1 giường cỡ king và sofa giường, không hút thuốc

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(4 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 39 mét vuông
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite, 1 giường cỡ queen và sofa giường, không hút thuốc

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(69 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 29 mét vuông
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite Deluxe, nhiều giường, không hút thuốc

8,6 trên 10
Xuất sắc
(12 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 39 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng, 1 giường cỡ king, không hút thuốc

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí

1 King Bed Efficiency Nonsmoking

  • 27 mét vuông
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 8 khách
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại St. James, khu vực thuộc Winnipeg, Mainstay Suites Winnipeg nằm gần sân bay. Nếu có kế hoạch mua sắm, Công viên Polo và Cửa hàng bộ sưu tập Winnipeg là điểm đến không thể bỏ qua; trong khi đó, Trung tâm Giải trí Kid City và Sở thú Assiniboine phù hợp cho những ai quan tâm đến danh thắng trong vùng. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra lịch chương trình tại Canada Life Centre. Xem cẩm nang du lịch Winnipeg của chúng tôi
Bản đồ
670 King Edward St, Winnipeg, MB, R3H0P2

Lân cận

  • Công viên Polo
    Công viên Polo
    3 phút đi xe - 1.9 km
  • Cao đẳng Red River
    Cao đẳng Red River
    3 phút đi xe - 2.6 km
  • Trung tâm Giải trí Kid City
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Trường đua xe gokart trong nhà Speedworld
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Bảo tàng Hàng không Hoàng gia Tây Canada
    20 phút đi bộ - 1.7 km

Đi lại

  • Ga Winnipeg Union - 14 phút lái xe
  • Winnipeg, MB (YWG-Sân bay Quốc tế Winnipeg James Armstrong Richardson) - 6 phút lái xe

Nhà hàng

  • Tim Hortons
    4 phút đi xe
  • Starbucks
    3 phút đi xe
  • McDonald's
    12 phút đi bộ
  • Max’s Restaurant
    13 phút đi bộ
  • Tim Hortons
    12 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Mainstay Suites Winnipeg

  • Khách sạn ở ngay gần Công viên Polo
  • Tọa lạc gần Trung tâm Giải trí Kid City và Cao đẳng Red River, Mainstay Suites Winnipeg có bữa sáng kiểu Âu miễn phí, xe đưa đón sân bay miễn phí và cửa hàng tạp hóa/cửa hàng tiện dụng. Wifi miễn phí trong phòng được cung cấp cho mọi vị khách; danh sách tiện nghi còn có sân hiên và trang thiết bị giặt ủi.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và dịch vụ ATM/ngân hàng
    • Máy vi tính, nơi lưu trú không khói thuốc và dịch vụ giặt ủi
    • Khách bị hấp dẫn bởi nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Toàn bộ 100 phòng đều có những tiện nghi đẳng cấp bao gồm điều hòa, đồng thời không thể không kể đến các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và báo miễn phí. Khách rất ấn tượng với các phòng sạch sẽ tại nơi lưu trú.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách khác trong phòng bao gồm:
    • Đồ dùng nhà tắm thân thiện với môi trường và máy sấy tóc
    • TV màn hình phẳng với truyền hình cáp
    • Thùng rác tái chế, bếp và tủ lạnh

Giải thưởng và thành viên

  • Nơi lưu trú có chứng nhận thân thiện với môi trường
  • Nơi lưu trú này được chứng nhận theo các chương trình chứng nhận bền vững của bên thứ ba sau: Green Key Global. Để biết thêm thông tin về các yêu cầu và nội dung xác minh của các chứng nhận này, vui lòng truy cập trang web tương ứng.

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay miễn phí 24 giờ
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có hàng ngày bữa sáng kiểu Âu miễn phí từ 6:00 đến 9:00

Hoạt động giải trí

  • Gym 24 giờ
  • TV ở khu vực chung

Phù hợp cho khách gia đình

  • Bếp tại phòng
  • Cửa hàng tạp hóa/tiện lợi
  • Lò vi sóng trong phòng
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • ATM
  • Báo miễn phí tại sảnh
  • Cửa hàng tạp hóa/tiện lợi
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Máy vi tính
  • Phòng họp
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ

Ngoài trời

  • Khu picnic
  • Lò nướng BBQ
  • Sân thượng/sân hiên

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Bảng hướng dẫn Braille/chữ nổi
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Lối đi phù hợp cho xe lăn
  • Thang máy

Thêm

  • 4 tầng
  • Không cho phép hút thuốc
  • Lò sưởi tại sảnh
  • Sử dụng một phần là đèn LED
  • Sử dụng sản phẩm làm sạch thân thiện với môi trường

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Nệm có lớp đệm bông

Phòng tắm

  • Cung cấp khăn
  • Máy sấy tóc

Giải trí

  • TV màn hình phẳng có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Ấm điện
  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát dĩa, dao nĩa
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Lò vi sóng
  • Máy rửa bát
  • Nhà bếp
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Báo miễn phí hằng ngày
  • Dụng cụ đựng đồ vệ sinh cá nhân cỡ lớn
  • Điện thoại
  • Điện thoại nội vùng miễn phí
  • Đồ dùng nhà tắm thân thiện với môi trường
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Tái chế

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 25 CAD mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Tổng cộng 2 (tối đa 27 kg mỗi vật nuôi)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
2 trẻ em, từ 18 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 25 CAD mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Tên trên thẻ tín dụng sử dụng khi nhận phòng để trả cho các khoản phí phát sinh phải trùng tên với khách lưu trú chính trong đặt phòng
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Nơi lưu trú giữ quyền xác thực trước thẻ tín dụng trước khi khách đến nơi.
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa và máy phát hiện khói
Nơi lưu trú xác nhận đang áp dụng biện pháp vệ sinh và khử trùng theo quy định của Commitment to Clean (Choice).

Câu hỏi thường gặp

Mainstay Suites Winnipeg có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, khách sạn này cho phép mang theo vật nuôi (tổng cộng 2) với trọng lượng tối đa lên tới 27 kg mỗi vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 25 CAD mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Mainstay Suites Winnipeg

Kể từ 24/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Mainstay Suites Winnipeg vào 13/09/2026 có giá từ 3.399.256 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Mainstay Suites Winnipeg

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Mainstay Suites Winnipeg

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Mainstay Suites Winnipeg

Giờ trả phòng: 11:00.

Mainstay Suites Winnipeg có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay miễn phí.

Mainstay Suites Winnipeg tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực St. James, khách sạn này cách Trung tâm Giải trí Kid City và Công viên Polo khoảng 2 km. Cao đẳng Red River và Đại học Winnipeg cũng nằm trong phạm vi khoảng 5 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.