Suburban Studios Winston-Salem near Hanes Mall

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,0 trên 10,
Tốt
Giá hiện tại là 1.653.245 ₫
Tổng 1.868.167 ₫
bao gồm thuế & phí
04/10 - 05/10

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Máy điều hòa
  • Giặt ủi
  • Quầy tiếp tân 24/7

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng, 1 giường cỡ king, không hút thuốc

8,8 trên 10
Xuất sắc
(6 nhận xét)
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng, 2 giường đôi, không hút thuốc

  • 4 khách
  • 2 giường đôi

Phòng Suite, 1 giường cỡ king và sofa giường, không hút thuốc (Efficiency)

  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đôi

Phòng, 1 giường cỡ king, phù hợp cho người khuyết tật, không hút thuốc (Efficiency, Upgrade)

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

2 Double Beds, Nonsmoking

  • 4 khách
  • 2 giường đôi

1 King Bed, Efficiency, Nonsmoking, Accessible, Upgrade

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

DOUBLE Accessible

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Suburban Studios Winston-Salem near Hanes Mall tọa lạc tại Williamsburg Square, khu vực thuộc Winston - Salem. Old Salem và Công viên lịch sử Bethabara là 2 địa danh quen thuộc với nhiều du khách, trong khi tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Trung tâm Mua sắm Hanes cùng Trung tâm mua sắm Reynolda Manner. Adventure Landing Winston-Salem và Trung tâm Nghệ thuật Elberson của Trường Cao đẳng Salem cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Winston - Salem của chúng tôi
Bản đồ
1995 Hampton Inn Court, Winston-Salem, NC, 27103

Lân cận

  • Đại học Wake Forest
    Đại học Wake Forest
    11 phút đi xe - 13.0 km
  • Trung tâm Mua sắm Hanes
    20 phút đi bộ - 1.7 km
  • Adventure Landing Winston-Salem
    1 phút đi xe - 1.0 km
  • Đại học Bang Winston Salem
    7 phút đi xe - 11.1 km
  • Trung tâm Hội nghị Benton
    7 phút đi xe - 10.1 km

Đi lại

  • Ga High Point - 26 phút lái xe
  • Sân bay Winston-Salem, NC (INT-Sân bay Smith Reynolds) - 16 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    3 phút đi xe
  • Chick-fil-A
    13 phút đi bộ
  • Texas Roadhouse
    3 phút đi xe
  • Chipotle Mexican Grill
    3 phút đi xe
  • Golden Corral
    3 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Suburban Studios Winston-Salem near Hanes Mall

  • Khách sạn ở gần Trung tâm Mua sắm Hanes
  • Suburban Studios Winston-Salem near Hanes Mall có dịch vụ giặt ủi/giặt khô và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí tại khu vực chung.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, khu lò nướng BBQ và máy bán hàng tự động
    • Báo miễn phí
    • Khách dành những lời có cánh cho nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Suburban Studios Winston-Salem near Hanes Mall đều đầy đủ các tiện nghi nổi bật bao gồm máy điều hòa nhiệt độ.

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Truy cập Internet ở tất cả phòng
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phù hợp cho khách gia đình

  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Báo miễn phí tại sảnh
  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi

Ngoài trời

  • Lò nướng BBQ

Thêm

  • Khu vực hút thuốc riêng

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • Kênh truyền hình cáp

Thêm

  • Máy điều hòa

Chính sách

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 20.00 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm, cùng 50 USD phí vệ sinh thu một lần và đặt cọc 100 USD mỗi lần lưu trú
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo
Tổng cộng 2 (tối đa 36 kg mỗi vật nuôi)
Không được để vật nuôi một mình

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Đặt cọc vật nuôi: 100 USD mỗi lần lưu trú
  • Phụ phí vật nuôi: 20.00 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm cùng 50 USD phí vệ sinh thu một lần
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt

Câu hỏi thường gặp

Suburban Studios Winston-Salem near Hanes Mall có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú này cho phép mang theo chó và mèo (tổng cộng 2) với trọng lượng tối đa lên tới 36 kg mỗi vật nuôi. Đặt cọc 100 USD mỗi lần lưu trú và thu phí 20.00 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Phí vệ sinh 50 USD. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Suburban Studios Winston-Salem near Hanes Mall

Kể từ 27/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Suburban Studios Winston-Salem near Hanes Mall vào 04/10/2026 có giá từ 1.653.245 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Suburban Studios Winston-Salem near Hanes Mall

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Suburban Studios Winston-Salem near Hanes Mall tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Williamsburg Square, khách sạn này cách Adventure Landing Winston-Salem 2 km, Trung tâm Mua sắm Hanes và Bệnh viện Công viên Y tế Novant Health khoảng 5 km. Trung tâm y tế Novant Health Forsyth và Bowlero Winston-Salem cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Suburban Studios Winston-Salem near Hanes Mall

7,0

Tốt

6,8

Sạch sẽ

6,2

Tiện nghi, dịch vụ

7,6

Nhân viên & dịch vụ

6,6

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 114/338 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 58/338 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 88/338 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 23/338 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 55/338 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
The staff is extremely friendly and the room is clean and safe
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Was ok for couple night stay. Was partially clean. There was hair in the bathroom all around the edges like someone had just shaved. People live there, so theres room doors being opened and closed alot. When we checked in, the man was on the phone & didnt really acknowledge us for a bit then was almost rude about it when he did, but it was late, so understandable I guess.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
One thing I did not like was how the lock the doors before 11:00am. But I like the hotel was cleaned and everything was working goo.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
We only needed a place to sleep for one night.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Smell like mold, animal urine the non smoking is SMOKING....RUN!!!!!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Clean room. Helpful front desk person.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Comforter was dirty. Place really need to be upgraded. Today I called to ask a question. I asked whom was i speaking to the did not want to give their name, I said i did not understand what they said. At that point they hung up on me. I will NEVER!! stay with them again and I will not recommend them to anyone.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
I was very impressed with the presentation of the room
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Yes was good
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The room i stayed in was ok not the cleanest do to the shower ceilings had mold and the room smelled like wet dog
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great place to lodge
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Friendly staff, nice rooms for the price. Would definitely stay again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
My stay was good
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2025
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Very outdated rooms, dog feces everywhere, and the Motel could use a Great clean-up!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Needle caps behind the dresser. Outlets were loose and not working.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
No amenities. Bed uncomfortable.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
great room and staff
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 11, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Yes
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great stay
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2024
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It's the most ghetto hotel I've stayed in. The front of building looks good but go around to the back and it's all druggies hanging out. Not safe feeling at all!
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great place
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
I like the location
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2025
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
I will definitely NEVER stay at this hotel again. The shower was dirty. The shower curtain at the bottom had what looked like black mold across it. I was glad my girlfriend and I brought our own towels because the towels were nasty. The fridge was NASTY on the inside so we didn’t put anything but a soda inside. It was just over all NOT what I was expecting based on the photos shown online. VERY unamused and a waste of money!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Everything the place didn’t really match the pictures and for you guys to be a extended stay not much was giving to you to make you feel like you was, also the area it was in wasn’t all that safe either.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ
Minor issues, there was a gap under the door, that if there had been any rain or if this would've been a fall trip, would have caused water or debris to come in under the door. Very limited channels on the television in the room. Toilet paper holder was broken, as well as the towels being extremely old, to the point of in need of replacement. Overall, a good place to sleep and rest.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026