Ripple Boutique Hotel

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Quầy tiếp tân 24/7

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Signature Double (River View)

  • Quang cảnh sông
  • 33 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Corner Suite (River View)

  • Quang cảnh sông
  • 66 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Loft Pool Suite (River View)

  • Quang cảnh sông
  • 83 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Signature Pool Suite (River View)

  • Quang cảnh sông
  • 99 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ king
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Ripple Boutique Hotel tọa lạc tại Gangha. Phòng triển lãm Wa cùng Bảo tàng Nghệ thuật Đương đại Youngeun là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó không thể kể đến nhiều danh thắng khác như Bức tường Đá Pasaseong hay Làng Sonagi. Trung tâm Nghệ thuật Batangol và Vườn ươm Hoa dại Yangpyeong cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Yangpyeong của chúng tôi
Bản đồ
434 Gangnam-ro, Gangha-myeon, Yangpyeong, Gyeonggi, 12575

Lân cận

  • Công viên Namhansanseong Provincial
    Công viên Namhansanseong Provincial
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Khu vui chơi Lotte World
    Khu vui chơi Lotte World
    56 phút đi xe - 64.7 km
  • Tháp Lotte World
    Tháp Lotte World
    58 phút đi xe - 64.8 km
  • Trung tâm hội nghị và triển lãm COEX
    Trung tâm hội nghị và triển lãm COEX
    59 phút đi xe - 67.7 km
  • Phòng triển lãm Wa
    1 phút đi bộ - 0.1 km

Đi lại

  • Ga Yangpyeongyeok - 14 phút lái xe
  • Sân bay Wonju (WJU) - 57 phút lái xe

Nhà hàng

  • 구벼울
    16 phút đi xe
  • 이함캠퍼스
    11 phút đi bộ
  • 카페 페니키아
    10 phút đi bộ
  • 장인 더
    12 phút đi xe
  • 카페무르
    6 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Ripple Boutique Hotel

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Ripple Boutique Hotel có tiệm cà phê/quán cà phê và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Ripple Boutique Hotel đều đầy đủ những điểm nhấn của sự hiếu khách bao gồm khu tiếp khách tách biệt và khu vực ăn riêng, ngoài các tiện nghi như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi tuyệt vời khác trong phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với bồn tắm và buồng tắm vòi sen riêng và máy sấy tóc
    • Khu tiếp khách tách biệt, khu vực ăn riêng và hệ thống sưởi ấm

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Ripple Boutique Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Ripple Boutique Hotel

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Ripple Boutique Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Ripple Boutique Hotel

Giờ trả phòng: 11:00.

Ripple Boutique Hotel tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Yangpyeong, khách sạn này cách Công viên Namhansanseong Provincial và Phòng triển lãm Wa chỉ vài bước. Trung tâm Nghiên cứu Sinh thái Hangang và Trung tâm Nghệ thuật Batangol cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.