Hotel Traboulsi

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí

Tùy chọn phòng

Phòng truyền thống

  • 4 phòng ngủ
  • 11 khách
  • 3 giường cỡ king và 2 giường đơn
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Hotel Traboulsi tọa lạc tại Zahlé. Công viên Menshieh cùng Lâu đài Ksara là điểm đến cho những ai đang tìm kiếm các trải nghiệm mới mẻ; và nếu muốn khám phá vẻ đẹp tự nhiên vùng, hãy đến với Hồ Zaarour hay Khu bảo tồn thiên nhiên Al-Shouf Cedar. Công viên Dream và Công viên nước Watergate Aqua Park cũng được khá nhiều người quan tâm.
Xem thêm nhà khách khác tại Zahlé
Bản đồ
zahle, Zahlé, 1801

Lân cận

  • Lâu đài Ksara
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Công viên Menshieh
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Nhà thờ Đức Bà Deliverance
    12 phút đi bộ - 1.0 km
  • Sunny Land
    15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Nhà thờ Our Lady of Zahlé and Bekaa
    18 phút đi bộ - 1.6 km

Đi lại

  • Sân bay Beirut (BEY-Sân bay Quốc tế Rafic Hariri) - 70 phút lái xe

Nhà hàng

  • 60's pub
    5 phút đi bộ
  • Mhanna
    18 phút đi bộ
  • Daily Chicken
    4 phút đi xe
  • Mazaj
    16 phút đi bộ
  • berdawni sweets
    18 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel Traboulsi

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Hotel Traboulsi có bữa sáng mang đi miễn phí và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
  • Bãi đậu xe tự phục vụ và bãi đậu xe có người phục vụ không thu phí
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Hotel Traboulsi cũng đầy đủ các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí.

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Hotel Traboulsi có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Hotel Traboulsi

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ và bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Hotel Traboulsi

Bắt đầu nhận phòng: 10:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Hotel Traboulsi

Giờ trả phòng: 11:00.

Hotel Traboulsi tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Zahlé, nhà khách này cách Lâu đài Ksara, Nhà thờ Đức Bà Deliverance và Công viên Menshieh chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Nhà thờ Our Lady of Zahlé and Bekaa cũng cách đó khoảng 1,4 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.