HOTEL BOSS

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Giặt ủi
  • Dọn phòng
Giá hiện tại là 2.761.778 ₫
Tổng 3.044.857 ₫
bao gồm thuế & phí
24/10 - 25/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 8 trên 8 phòng

Căn hộ

  • 30 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đơn lớn, 1 giường đôi và 1 giường đơn

Studio Suite dành cho gia đình

  • 100 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đơn lớn

Phòng đôi Deluxe

  • 25 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng 2 giường đơn Tiêu chuẩn

  • 18 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn lớn

Phòng Suite

  • 40 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng 3 Deluxe

  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn lớn

Căn hộ

  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng đôi hoặc 2 giường đơn Superior

  • 25 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đơn
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

HOTEL BOSS tọa lạc tại Zilina. Marianske Namestie cùng Lâu đài Budatin là những địa danh quen thuộc với nhiều du khách; trong khi Khu trượt tuyết Lyziarske Stredisko Velke Ostre và Khu trượt tuyết Vratna Free Time Zone có thể là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm những trải nghiệm mới mẻ. Khu trượt tuyết Snowland và Đường trượt Bobová Veľká Rača cũng được khá nhiều người quan tâm.
Bản đồ
1 Čepiel, Zilina, Žilinský kraj, 010 01

Lân cận

  • Marianske Namestie
    Marianske Namestie
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Lâu đài Budatin
    Lâu đài Budatin
    4 phút đi xe - 2.8 km
  • Nhà thờ Chúa Ba Ngôi
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Đấu trường Niké
    12 phút đi bộ - 1.1 km
  • Khu vực Karting Žilina
    16 phút đi bộ - 1.4 km

Đi lại

  • Ga Zilina - 9 phút đi bộ
  • Sân bay Zilina (ILZ) - 15 phút lái xe

Nhà hàng

  • Choco Arden
    3 phút đi bộ
  • McDonald's & McCafé
    3 phút đi bộ
  • Café Dias
    3 phút đi bộ
  • Miho Cafe
    4 phút đi bộ
  • Campari Pizza
    3 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

HOTEL BOSS

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • HOTEL BOSS có các tiện nghi, dịch vụ như bữa sáng kiểu Âu miễn phí và dịch vụ giặt ủi/giặt khô. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Thang máy, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và phòng đại tiệc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở HOTEL BOSS cũng đầy đủ các tiện nghi nổi bật như khu vực làm việc phù hợp cho laptop, ngoài tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi nổi bật thêm trong phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

HOTEL BOSS có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo chó và mèo. Nơi lưu trú có thu phí 15 EUR mỗi vật nuôi, mỗi đêm.

Chi phí lưu trú tại HOTEL BOSS

Kể từ 23/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại HOTEL BOSS vào 24/10/2026 có giá từ 2.761.778 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại HOTEL BOSS

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại HOTEL BOSS

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 21:00. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại HOTEL BOSS

Giờ trả phòng: 10:00.

HOTEL BOSS tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Zilina, khách sạn này cách Nhà thờ Chúa Ba Ngôi và Marianske Namestie chỉ khoảng 5 phút đi bộ. Đấu trường Niké và Khu vực Karting Žilina cũng chỉ cách đó khoảng 2 km. Cách Ga Zilina 9 phút đi bộ.