Atlantis Hotel

Hạng nơi lưu trú: 1

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Bar
Giá hiện tại là 3.527.239 ₫
Tổng 4.076.670 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Studio Economy

  • 14 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Studio, quang cảnh biển

  • 28 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi, quang cảnh biển

  • 15 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ Superior, 1 phòng ngủ, quang cảnh biển

  • Quang cảnh biển
  • 32 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Căn hộ, 1 phòng ngủ, quang cảnh biển

  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Studio, ban công, quang cảnh một góc biển

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 28 mét vuông
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen HOẶC 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Căn hộ Superior

  • Quang cảnh biển
  • 5 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 1 giường cỡ queen và 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Atlantis Hotel tọa lạc tại Agios Nikolaos. Tác phẩm Bắt cóc Europa cùng Di chỉ thành phố cổ Lato là 2 địa danh quen thuộc; bên cạnh đó, du khách có thể đến với Hồ Voulismeni và Kitroplateía để khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng. Khám phá những hoạt động ngoài trời hấp dẫn như đi bộ/đạp xe băng rừng. Xem cẩm nang du lịch Agios Nikolaos của chúng tôi
Bản đồ
15, Akti Atlantidos Str, Agios Nikolaos, Crete, 72100

Lân cận

  • Hồ Voulismeni
    Hồ Voulismeni
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Ámmos
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Tác phẩm Bắt cóc Europa
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Cảng Agios Nikolaos
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Bảo tàng Khảo cổ học Agios Nikolaos
    14 phút đi bộ - 1.2 km

Đi lại

  • Sân bay Heraklion (HER-Sân bay Nikos Kazantzakis) - 53 phút lái xe

Nhà hàng

  • Bolero
    8 phút đi bộ
  • Λασιθιώτικος Φούρνος
    4 phút đi xe
  • ARC
    7 phút đi bộ
  • Asteria
    6 phút đi bộ
  • Pizza di Napoli(Κάββαλος)
    5 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Atlantis Hotel

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô, quán bar và nhà hàng chỉ là một vài trong số vô vàn tiện nghi có tại Atlantis Hotel. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đạp cho thuê, xe đưa đón sân bay (phụ phí) và dịch vụ trả phòng nhanh
    • Dịch vụ nhận phòng nhanh, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Atlantis Hotel cũng kèm theo những trải nghiệm chu đáo bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, ngoài ra còn có các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong phòng bao gồm:
  • Tủ quần áo, tủ lạnh và điện thoại

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay (phụ phí)
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar/khu lounge

Hoạt động giải trí

  • Cho thuê xe đạp

Phù hợp cho khách gia đình

  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Không có dịch vụ dọn phòng
  • Tư vấn tour và vé

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Sàn gỗ cứng trong phòng

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí

Giải trí

  • TV LED

Ăn uống

  • Dịch vụ phòng
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Điện thoại
  • Két bảo mật
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 13:30; kết thúc nhận phòng: 0:30
Có thể nhận phòng nhanh
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không thu phí vật nuôi
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Có giới hạn. Vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để tìm hiểu thêm chi tiết

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 10.0 EUR mỗi ngày
Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với phụ phí 5.0 EUR mỗi ngày

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định sẽ được thu tại nơi lưu trú. Thuế được điều chỉnh theo mùa và có thể không áp dụng cả năm. Có thể miễn hoặc giảm thuế cho một số khách. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Mười Một - 31 Tháng Ba, 0.50 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Tư - 31 Tháng Mười, 2.00 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí nôi (giường cho trẻ sơ sinh): 5.0 EUR mỗi ngày
  • Phí giường gấp: 10.0 EUR mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 500 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng

Câu hỏi thường gặp

Atlantis Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Có thể áp dụng một số giới hạn. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú.

Chi phí lưu trú tại Atlantis Hotel

Kể từ 25/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Atlantis Hotel vào 26/08/2026 có giá từ 3.527.239 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Atlantis Hotel

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Atlantis Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 13:30; kết thúc nhận phòng: 0:30.

Giờ trả phòng tại Atlantis Hotel

Giờ trả phòng: 12:00.

Atlantis Hotel có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay.

Atlantis Hotel tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Agios Nikolaos, khách sạn này cách Ámmos, Hồ Voulismeni và Bảo tàng Dân gian chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Kitroplateía và Cảng Agios Nikolaos cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.