Hotel Tito

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,8 trên 10,
Xuất sắc

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Bar
  • Giặt ủi
  • Dịch vụ phòng
Giá hiện tại là 1.595.682 ₫
Tổng 1.595.682 ₫
26/10 - 27/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 8 trên 8 phòng

Phòng đơn phong cách cổ điển, 1 giường đôi

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(2 nhận xét)
  • 1 khách
  • 1 giường đôi

Phòng 2 giường đơn phong cách cổ điển, 2 giường đơn

  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Phòng đôi phong cách cổ điển, 1 giường đôi

  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng đơn Deluxe, 1 giường đôi

  • 1 khách
  • 1 giường đôi

Phòng 2 giường đơn Deluxe, 2 giường đơn

  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Phòng đôi Deluxe, 1 giường đôi

  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng 3 phong cách cổ điển

  • 3 khách
  • 3 giường đơn HOẶC 1 giường đôi và 1 giường đơn

Phòng 3 Deluxe

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 3 khách
  • 3 giường đơn HOẶC 1 giường đôi và 1 giường đơn
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Arequipa, Hotel Tito nằm ở khu trung tâm thành phố. Bảo tàng xác ướp Andean cùng Bảo tàng Đại học Quốc gia San Agustín (UNAS) là 2 điểm đến văn hóa nổi tiếng; ngoài ra, những tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Chợ San Camilo và Di tích Claustros de La Compania. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân Vận Động Melgar hay Sân Vận Động Umacollo. Xem cẩm nang du lịch Arequipa của chúng tôi
Bản đồ
CALLE PERU 105-B, Arequipa, 4001

Lân cận

  • Chợ San Camilo
    Chợ San Camilo
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Arequipa Plaza de Armas
    Arequipa Plaza de Armas
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Nhà thờ Arequipa
    Nhà thờ Arequipa
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Tu viện Santa Catalina
    Tu viện Santa Catalina
    12 phút đi bộ - 1.0 km
  • Nhà Ricketts
    5 phút đi bộ - 0.5 km

Đi lại

  • Ga Arequipa - 20 phút đi bộ
  • Sân bay Arequipa (AQP-Sân bay Quốc tế Rodriguez Ballon) - 25 phút lái xe

Nhà hàng

  • La Catalina
    4 phút đi bộ
  • Astoria
    3 phút đi bộ
  • Tropicana
    3 phút đi bộ
  • Pizzería Presto
    1 phút đi bộ
  • Kulto Café
    4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel Tito

  • Khách sạn ở gần Arequipa Plaza de Armas
  • Bữa sáng kiểu Âu miễn phí, sân hiên và vườn tại Hotel Tito đang chờ du khách tới trải nghiệm. Không chỉ có dịch vụ giặt ủi/giặt khô và quán bar, khách lưu trú còn có thể sử dụng Wifi miễn phí trong phòng.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
    • Xe đưa đón sân bay (phụ phí), dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và TV tại sảnh
    • Máy bán hàng tự động, phòng đại tiệc và dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
    • Két an toàn ở quầy tiếp tân, dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
    • Khách ca ngợi cơ sở vật chất hàng đầu
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Hotel Tito cũng cung cấp những nét riêng rất được lòng du khách bao gồm sân hiên có bàn ghế, ngoài ra còn có các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách khác trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV màn hình phẳng với kênh truyền hình cao cấp

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Hotel Tito có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Hotel Tito

Kể từ 25/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Hotel Tito vào 26/10/2026 có giá từ 1.595.682 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Giờ nhận phòng tại Hotel Tito

Giờ nhận phòng từ 13:00.

Giờ trả phòng tại Hotel Tito

Giờ trả phòng: 12:00.

Hotel Tito có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay (phục vụ theo yêu cầu). Thu phí đưa đón mỗi người.

Hotel Tito tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Trung tâm Lịch sử, khách sạn này cách Sân trong Ekeko và Arequipa Plaza de Armas chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Chợ San Camilo và Quần thể Kiến trúc Đức Chúa Giê-su cũng nằm trong phạm vi khoảng 5 phút đi bộ. Cách Ga Arequipa 20 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Hotel Tito

8,8

Xuất sắc

8,8

Sạch sẽ

9,0

Địa điểm

8,8

Nhân viên & dịch vụ

8,2

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 12/25 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 11/25 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 1/25 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/25 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 1/25 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Very helpful and attentive staff.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Personal muy amable, llegamos temprano y nos dieron los cuartos antes porque ya estaban listos. Nuestra habitación era espaciosa y con el baño remodelado. Además estaba a unas cuadras de la Plaza de Armas, accesible y seguro. Volvería defitivamente al hotel.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2018
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Dos colegas se alojaron en el Hotel Tito de Arequipa para asistir a la Feria Perumin. Durante la estadía, surgieron varios inconvenientes, los cuales fueron debidamente comunicados a la recepción del hotel. Sin embargo, la respuesta brindada no estuvo a la altura de lo prometido en el sitio web del hotel ni en el portal de reservas Expedia, lo que resultó en una marcada insatisfacción. 1. Los servicios y las imágenes publicadas en la página web oficial del hotel no reflejan la realidad del lugar. 2. La seguridad en las habitaciones era insuficiente, ya que no había cajas de seguridad y las cerraduras de las puertas de ingreso a las habitaciones eran fáciles de manipular y abrir. 3. Las instalaciones carecen de agua caliente, ya que los huéspedes experimentaron cortes de agua cada vez que intentaron utilizar la ducha en ambas habitaciones. 4. Cuando se tiraba de la cadena del retrete, el agua subía por el desagüe de la ducha, lo que representa un grave problema de higiene y salubridad. 5. Las habitaciones no disponían de cortinas que proporcionaran privacidad y evitaran la entrada de luz externa, lo que dificultaba el descanso, especialmente debido al amanecer temprano. 6. Los colchones de las camas se encontraban en un estado muy deteriorado. Destacamos que el personal del hotel fue muy amable y atento, sin embargo, las instalaciones dejaron completamente insatisfechos a los huéspedes considerando el precio pagado por la estadía.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Todo Bien !

Bien ubicado y Buenos habitaciones.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 9, 2022
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Asensor urgente

El inconveniente son las escaleras, deberia haber ascensor, habria que pensar en las personas con discapacidad o adultos mayores. Este es el unico y principal inconveniente. Coloquen en la publicidad que se usan escaleras.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2022
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Buena ubicacion, habitacion limpia y segura

Aunque no estuvimos en la habitacion la mayor parte de nuestra estadia, consideramos que fue muy segura y estuvo limpia y el personal nos atendio muy bien. Nos gusto mucho su ubicacion en el centro historico de Arequipa
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2022
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
El servicio estuvo perfecto, es cómodo y muy cerca a todo
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2021
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Good place to stay!

Stayed here two nights whilst travelling through Arequipa. The staff was very kind and helpful. The location is great, close to the main Plaza square. The room was clean, a bit old school in style.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2019
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
This is a modest hotel. They are doing renovations, which is why it gets to be very loud sometimes. But overall the place has a lot of echo and gets to be very noisy at times.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2019
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Bien, pero sin estrellita

Estuvo bien solo no estuvieron al tanto de mi llegada al aeropuerto para k me recojan, el conserje hizo lo k pudo pienso k el dueño para resarsirce sobre la ausencia del taxi nos hubiera dado el desayuno gratis, el hotel es comodo, pero si un poco caro para ser sencillo como es.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 7, 2019
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Buena ubicación

Es un hotel cómodo con ubicación cerca del centro y con un servicio bueno
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 7, 2019
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Todo limpio, ordenado y muy buen trato. Lugar bastante tranquilo y céntrico.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2019
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Great Deal!

Staff amazing. Very helpful. Place doesn't look like much from outside but room was spotless. Large clean modern bathroom.Good location walking distance to everything. Yes room with view to street was loud but they do have courtyard facing rooms.I would stay there again. For the price you can't go wrong.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2019
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Good fare, nice place

Old but clean hotel. Location is great to reach all touristic sopts by walk. Especially it’s close to the plaza de Armanas, you can stay late there to see beautidul night view. Staffs are very helpful and kind, they let me check i early. 오래됐지만 깨끗한 호텔입니다. 광장이나 ATM에도 가깝고 혼자나 둘에게 적당해요.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2018
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2024
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 4, 2022
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

muy bien

Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2021
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 9, 2019
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2019
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2019
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Unbeatable value for money

Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2019
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2019
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2019
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2019
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 11, 2018