Toàn bộ ngôi nhà

Golf & Chill! Family-friendly Augusta Home

Hạng nơi lưu trú: 3

Thư viện ảnh về Golf & Chill! Family-friendly Augusta Home

Nhà (3 Bedrooms) | Nội thất
Nhà (3 Bedrooms) | Nội thất
Nhà (3 Bedrooms) | Nội thất
Nhà (3 Bedrooms) | Nội thất
Nhà (3 Bedrooms) | Nội thất

Toàn bộ ngôi nhà

3 phòng ngủ2 phòng tắm6 khách104 mét vuông

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy sấy
  • Bao gồm đậu xe
  • Máy điều hòa
  • Không gian ngoài trời

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Golf & Chill! Family-friendly Augusta Home

  • Cottage nằm ở Lake Aumond
  • Golf & Chill! Family-friendly Augusta Home có mọi tiện nghi cần thiết. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí tại khu vực chung.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Sách và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Golf & Chill! Family-friendly Augusta Home đều có các tiện nghi hấp dẫn như khu vực làm việc phù hợp cho laptop và máy điều hòa nhiệt độ.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong phòng gồm có:
    • Ghế cao cho trẻ em và nôi/giường cho trẻ sơ sinh (miễn phí)
    • 1.5 phòng tắm với bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
    • Sân, bếp và máy rửa bát

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phù hợp cho khách gia đình

  • Ghế trẻ em
  • Nôi/cũi miễn phí

Nhà bếp

  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Gia vị
  • Khăn giấy
  • Lò nướng
  • Lò vi sóng
  • Máy rửa bát
  • Máy xay thực phẩm

Phòng ngủ

  • 3 phòng ngủ
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • 1,5 phòng tắm riêng
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen

Giải trí

  • Sách
  • TV

Khu vực ngoài trời

  • Sân

Giặt ủi

  • Bột giặt
  • Máy sấy

Không gian làm việc

  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi
  • Máy điều hòa
  • Quạt trần

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo

Trang thiết bị an toàn

  • Máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide)
  • Máy phát hiện khói (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói)

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 00:00
Nhận phòng không tiếp xúc

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [apartment]
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 48 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Cung cấp nôi/cũi miễn phí theo yêu cầu tại nơi lưu trú

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Số đăng ký nơi lưu trú LCB20230001003;LCB20230001003;LCB20230001003

Thông tin về khu vực này

cottage này tọa lạc tại Lake Aumond, khu vực thuộc Augusta. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Công viên Hồ Olmstead và Meadow Garden, trong khi những người yêu văn hóa sẽ không thể bỏ qua Nhà Ezekiel Harris cùng Bảo tàng Lịch sử Người da đen Lucy Craft Laney. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Nhà thi đấu Christenberry hay Trung tâm quần vợt Newman. Xem cẩm nang du lịch Augusta của chúng tôi
Xem thêm cottage khác tại Augusta
Bản đồ
Augusta, GA

Lân cận

  • Trung tâm Thương mại Augusta
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Nhà thi đấu Christenberry
    5 phút đi xe - 2.0 km
  • Sân Gôn Quốc gia Augusta
    15 phút đi xe - 16.5 km
  • Augusta Riverwalk (Phố cầu tàu)
    19 phút đi xe - 21.2 km
  • Nhà hát thính phòng Bell
    19 phút đi xe - 21.9 km

Đi lại

  • Sân bay Augusta, GA (AGS-Sân bay Augusta Regional) - 15 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    8 phút đi bộ
  • Auntie Anne's
    4 phút đi xe
  • P.F. Chang's China Bistro
    14 phút đi bộ
  • Subway
    9 phút đi bộ
  • Bojangles' Famous Chicken 'n Biscuits
    4 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Golf & Chill! Family-friendly Augusta Home có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Golf & Chill! Family-friendly Augusta Home

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Golf & Chill! Family-friendly Augusta Home

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 00:00.

Giờ trả phòng tại Golf & Chill! Family-friendly Augusta Home

Giờ trả phòng: 10:00.

Golf & Chill! Family-friendly Augusta Home tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Lake Aumond, cottage này cách Trung tâm Thương mại Augusta và Nhà thi đấu Christenberry khoảng 2 km. Regal Augusta Exchange và Trung tâm quần vợt Newman cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Nhận xét về Golf & Chill! Family-friendly Augusta Home