Araguaia Hotel

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,0 trên 10,
Tuyệt vời
Giá hiện tại là 2.093.912 ₫
Tổng 2.156.729 ₫
bao gồm thuế & phí
24/10 - 25/10

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm bữa sáng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 9 trên 9 phòng

Phòng 3 Deluxe, nhiều giường, quang cảnh sông

  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn

Phòng đôi Deluxe, 1 giường đôi, quang cảnh sông

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng Premier, nhiều giường, sân hiên, quang cảnh sông

  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 2 giường đơn

Phòng Superior, 2 giường đơn

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Phòng 3 Superior, 3 giường đơn, sân hiên

  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 3 giường đơn

Phòng 3 Deluxe, nhiều giường, sân hiên

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn

Phòng 4 Superior, nhiều giường, sân hiên

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 2 giường đơn

Phòng dành cho gia đình, nhiều giường, sân hiên

  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 1 giường đôi và 3 giường đơn

Phòng Presidential, 1 giường đôi, bồn tắm thủy lực, quang cảnh sông

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Barra do Garcas, Araguaia Hotel nằm trên sông. Mirante do Cristo (Vọng lâu Chúa Ki tô) là địa danh nổi bật; bên cạnh đó, du khách còn có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Công viên Salome J Rodregues hay Cảng Baé. Xem cẩm nang du lịch Barra do Garcas của chúng tôi
Bản đồ
Rua Salomé José Rodrigues 365, Barra do Garcas, MT, 78600-000

Lân cận

  • Công viên Salome J Rodregues
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Cảng Baé
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Bãi biển Rapadura
    4 phút đi xe - 2.2 km
  • Bãi biển Quarto Crescente
    4 phút đi xe - 2.2 km
  • Thác Pe da Serra
    8 phút đi xe - 2.2 km

Đi lại

  • Barra do Garcas (BPG) - 35 phút lái xe

Nhà hàng

  • Churrascaria Beira Rio
    7 phút đi bộ
  • Tucunare Na Telha
    3 phút đi bộ
  • Subway
    2 phút đi bộ
  • Kanoa bar
    3 phút đi bộ
  • Bar e Restaurante Beira Rio
    9 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Araguaia Hotel

  • Khách sạn tọa lạc bên sông
  • Tại Araguaia Hotel, bữa sáng buffet miễn phí, tiệm cà phê/quán cà phê và vườn đều rất đáng mong đợi. Bên cạnh Wifi miễn phí trong phòng với tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên) giúp duy trì kết nối, du khách còn có thể tận hưởng các tiện nghi khác như trang thiết bị giặt ủi và quán bar.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Phòng đại tiệc, nơi lưu trú không khói thuốc và bàn ghế ngoài trời
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 77 phòng đều đầy đủ các tiện nghi hấp dẫn như máy điều hòa nhiệt độ, ngoài ra còn có tiện nghi như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi khác trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và dầu gội
    • Smart TV 32 inch với truyền hình cáp
    • Ban công, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên)
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng buffet miễn phí từ 6:00 đến 9:00 vào các ngày trong tuần và từ 6:00 đến 10:00 vào cuối tuần
  • 1 nhà hàng
  • 1 quán cà phê
  • 1 quầy bar/khu lounge

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Thay bộ trải giường (theo yêu cầu)
  • Thay khăn tắm theo yêu cầu

Ngoài trời

  • Bàn ghế ngoài trời
  • Trên sông
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc
  • Phòng đại tiệc

Tiện nghi phòng

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Giấy vệ sinh
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Giải trí

  • TV thông minh 32 inch có kênh truyền hình cáp

Thêm

  • Bàn
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 70 BRL mỗi vật nuôi, mỗi đêm
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo
Có tô đựng thức ăn và nước

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 70 BRL mỗi vật nuôi, mỗi đêm
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Cha mẹ hoặc người giám hộ hợp pháp đi cùng trẻ em dưới 18 tuổi phải xuất trình giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân có ảnh của trẻ (VD: hộ chiếu) khi nhận phòng. Khách quốc tế đến Brazil, nếu chỉ cha hoặc mẹ đi cùng trẻ, ngoài giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân của trẻ, cần xuất trình thêm giấy tờ xác nhận cho phép thực hiện chuyến đi, có công chứng. Nếu cha/mẹ hoặc người giám hộ không thể hoặc không sẵn sàng cung cấp giấy tờ này, sẽ cần yêu cầu xác thực của tòa án. Khách có kế hoạch đi cùng trẻ em đến Brazil cần liên hệ với Lãnh sự quán Brazil để được hướng dẫn cụ thể trước khi lên đường.

Câu hỏi thường gặp

Araguaia Hotel có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Chi phí lưu trú tại Araguaia Hotel

Kể từ 27/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Araguaia Hotel vào 24/10/2026 có giá từ 2.093.912 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Araguaia Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo chó và mèo. Nơi lưu trú có thu phí 70 BRL mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Araguaia Hotel

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Araguaia Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Araguaia Hotel

Giờ trả phòng: 12:00.

Araguaia Hotel tọa lạc ở đâu?

Nằm trên sông, khách sạn này cách Sông Araguaia, Công viên Salome J Rodregues và Cảng Baé chỉ khoảng 5 phút đi bộ. Bãi biển Quarto Crescente và Bãi biển Rapadura cũng chỉ cách đó khoảng 3 km.

Nhận xét

Nhận xét về Araguaia Hotel

9,0

Tuyệt vời

9,0

Sạch sẽ

9,4

Tiện nghi, dịch vụ

9,2

Nhân viên & dịch vụ

8,4

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 46/76 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 22/76 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 5/76 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 3/76 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/76 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
amazing breakfast
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Lugar muito bom.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Excelente estadia, quarto limpinho
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Hotel muito agradável !!!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Melhor hotel da cidade na beira do rio araguaia e do lado de restaurantes bons.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Ótima experiência, estrutura boa, camas confortáveis, roupas de cama limpas, colchões e travesseiros bons, café da manhã com muitas variedades, funcionários cordiais, só tenho elogios.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Tudo maravilhoso, quero voltar em breve 😍
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Sim, tudo limpeza ótima
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Otimo atendimento.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Hotel muito bom. Eu e minha esposa ficamos satisfeitos.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Sim, ótimo.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Incrível Atendimento excelente Café da manhã delicioso
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Ótimo atendimento com respeito e prestatividade! Cafe da manhã delicioso com variedades e sempre reposto! Meu respeito e admiração! Parabéns!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Estadia aconchegante, bom atendimento, ambiebte limpo, conforto normal, nada demais pra um hotel tão caro.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Quarto limpo, cama confortável. Café da manhã com bastante variedade. Adorei a experiência
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Um sonho

Maravilhosa
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 5, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Muito boa
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Belo Hotel com bom custo benefício!

Hotel bonito, bem localizado às margens do Rio Araguaia. Excelente acomodação com quarto enorme. Café da manhã farto e gostoso! Melhoraria o jato do chuveiro e a TV que fazia barulhos estranhos e a imagem não é boa.
Entrada do hotel!
Lindo o hotel a noite!
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 8, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Excelente hotel

O hotel tem uma ótima estrutura, localização privilegiada e café da manhã bem variado. Os pontos negativos foram o mau funcionamento da tv no quarto e um dos elevadores com defeito.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Ok
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi phòng
Comida razoável, camas boas. Falta cuidado na limpeza e falta manutenção
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 7, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Feriado prolongado

Estadia muito, com certeza irei voltar. Só falta corrigir alguns detalhes: melhorar a cozinha e ter material de sobressalencia no almoxarifado. Queria dar uma sugestão, aos finais de semana de quinta a sábado, colocar uma música ao vivo na piscina . Outra coisa que achei falho, não tem estacionamento pra idosos e deficientes
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 4, 2025
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Nhân viên & dịch vụ
Infelizmente o atendimento do restaurante deixou muito a desejar. A comida muito boa, porém muito demorada pra ser servida.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 4, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Chuveiro entupido
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 8, 2025