Toàn bộ chalet

Belvilla by OYO Chalet Nevegal

Thư viện ảnh về Belvilla by OYO Chalet Nevegal

Ngoại thất
Bếp riêng
Bếp riêng
Ngoại thất
Phòng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Không gian ngoài trời

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Belvilla by OYO Chalet Nevegal

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Belvilla by OYO Chalet Nevegal có vườn và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

chalet này tọa lạc tại Belluno. Cổng thành cổ Rugo và Nhà thờ Belluno là 2 địa danh quen thuộc với nhiều du khách; song song đó, không thể không kể đến những danh thắng nổi tiếng khác như Hồ bơi Belluno hay Trung tâm văn hóa Piero Rossi.
Xem thêm chalet khác tại Belluno
Bản đồ
Belluno, BL

Lân cận

  • Dolomites
    Dolomites
    14 phút đi xe - 11.5 km
  • Torre Civica
    14 phút đi xe - 11.8 km
  • Piazza del Duomo
    15 phút đi xe - 11.9 km
  • Alte Vie delle Dolomiti
    15 phút đi xe - 11.9 km
  • Nhà thờ Belluno
    15 phút đi xe - 11.9 km

Đi lại

  • Ga Ponte nelle Alpi Per l'Alpago - 27 phút lái xe
  • Sân bay Treviso (TSF) - 87 phút lái xe

Nhà hàng

  • Pizzeria Riccio
    20 phút đi xe
  • Trattoria Pizzeria Dal Bò
    4 phút đi xe
  • Pasticceria Caffetteria Centeleghe
    22 phút đi xe
  • Albergo Al Ponte della Vittoria - Ristorante dai Tedeschi
    16 phút đi xe
  • Gelateria Cinotti
    22 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

Belvilla by OYO Chalet Nevegal có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, chalet này cho phép mang theo vật nuôi (tổng cộng 1). Nơi lưu trú có thu phí 50.0 EUR mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Belvilla by OYO Chalet Nevegal

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Belvilla by OYO Chalet Nevegal tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Belluno, chalet này cách Cổng thành cổ Rugo, Bãi biển Lambioi và Hồ bơi Belluno khoảng 15 km. Dolomites và Alte Vie delle Dolomiti cũng nằm trong phạm vi khoảng 20 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.