Albergo Fornaci

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,2 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Đưa đón sân bay miễn phí
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Phòng đôi hoặc 2 giường đơn Tiêu chuẩn

  • Quang cảnh núi
  • 17 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường đôi HOẶC 2 giường đơn

Phòng đôi hoặc 2 giường đơn Superior

  • Quang cảnh núi
  • 19 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường đôi và 2 giường đơn

Phòng 3

  • Quang cảnh núi
  • 19 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn HOẶC 3 giường đơn

Phòng đôi Deluxe

  • Quang cảnh núi
  • 19 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Trescore Balneario, Albergo Fornaci nằm ở vùng ngoại ô và gần sân bay. Hồ Endine cùng Công viên Suardi là những ví dụ điển hình về vẻ đẹp tự nhiên của vùng; và Bể bơi nhiệt Terme di Trescore Balneario cùng Fiera Campionaria di Bergamo (Trung tâm Triển lãm) là 2 trong số những danh thắng được nhiều người biết đến tại đây. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Trung tâm Thể thao Brusaporto hay Stadio Atleti Azzurri d'Italia.
Bản đồ
Via Fornaci 12, Trescore Balneario, BG, 24069

Lân cận

  • Nhà thờ Suardi
    11 phút đi bộ - 1.0 km
  • Bể bơi nhiệt Terme di Trescore Balneario
    16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Nhà nguyện Suardi
    16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Villa Canton
    2 phút đi xe - 1.8 km
  • Torre Suardi (Tháp cổ)
    2 phút đi xe - 1.5 km

Đi lại

  • Ga Montello Gorlago - 9 phút lái xe
  • Sân bay Bergamo Orio al Serio (BGY) - 25 phút lái xe

Nhà hàng

  • LoRo&Co
    2 phút đi xe
  • Pizzeria Datteri
    19 phút đi bộ
  • DiVino InVino
    6 phút đi xe
  • Pizzeria Dei Sette Ponti
    3 phút đi xe
  • Villa Canton
    19 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Albergo Fornaci

  • Khách sạn tọa lạc gần sân bay
  • Bữa sáng buffet miễn phí, xe đưa đón sân bay miễn phí và vườn tại Albergo Fornaci đang chờ du khách tới trải nghiệm. Nhà hàng món Ý Ristorante Fornaci trong khuôn viên phục vụ bữa sáng, bữa trưa và bữa tối. Duy trì kết nối với Wifi miễn phí trong phòng đồng thời du khách có thể tận hưởng các tiện nghi khác như quán bar.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Trà/cà phê tại sảnh, két an toàn ở quầy tiếp tân và thang máy
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, 1 phòng họp và dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Toàn bộ các phòng đều trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và kèm theo những dịch vụ tận tâm bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, bên cạnh đó là các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và phòng cách âm.
  • Những tiện nghi tuyệt vời khác trong phòng bao gồm:
    • Phòng tắm riêng với vòi sen phun mưa và chậu vệ sinh/vòi rửa
    • Tủ quần áo, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và điện thoại

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Albergo Fornaci có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi.

Phí đậu xe tại Albergo Fornaci

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Khách cũng có thể đậu xe miễn phí tại bãi xe lân cận.

Giờ nhận phòng tại Albergo Fornaci

Bắt đầu nhận phòng: 11:30; kết thúc nhận phòng: 23:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Albergo Fornaci

Giờ trả phòng: 10:00.

Albergo Fornaci có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay miễn phí.

Albergo Fornaci tọa lạc ở đâu?

Nằm gần sân bay, khách sạn này cách Nhà thờ Suardi, Villa Canton và Torre Suardi (Tháp cổ) khoảng 2 km. Bể bơi nhiệt Terme di Trescore Balneario và Bệnh viện San Isidoro Trescore Balneario cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Albergo Fornaci

8,2

Rất tốt

8,4

Sạch sẽ

7,2

Địa điểm

8,2

Nhân viên & dịch vụ

8,2

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 14/34 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 13/34 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 4/34 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 1/34 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 2/34 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Erreichbarkeit war schwierig, eventuell was für ältere Menschen. Netter Familienbetrieb der leider kaum die Englische Sprache beherrscht.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 11, 2022
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2022
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Empfehlenswert!

Es war wunderbar. Flughafentransfer perfect. Sehr nette Leute!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2021
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Рекомендую

Великолепный отель , замечательнейшее обслуживание , очень отзывчивый персонал. В ресторане готовят очень вкусно!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2021
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Un albergo dall'ottimo rapporto qualità-prezzo

Ho passato la notte con mia moglie, dopo una serata con amici. L'accoglienza dei proprietari è stata ottima e la camera piacevolmente confortevole, con aria condizionata TV satellitare con Sky, e molto completa per i servizi. Lo consiglio se si è di passaggio.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2021
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Confortevole e comodo

Struttura comoda e confortevole, sono arrivato intorno alle 23,30, la Signora che ci ha ricevuto molto gentile e disponibile, ci ritornerò sicuramente.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2019
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Bon rapport qualité prix mais les matelas ont vécus et le petit déjeuner est un peu basique
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2018
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi phòng
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Personalet taler ikke et ord engelsk. De har mere travlt med at betjene deres lokale kunder i krostuen end at servere morgenmad for hotellets gæster. Morgenmad er desuden færdig fremstillet Alt er pakket i plastik. Selv brødet. Ingen frisk pålæg eller æg. Vi måtte flere gamge ind i kroen for bare at få en kop kaffe hvilket var hvad man kunne fpå.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 10, 2018
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Ottimo per una sosta

Rinnovato di recente, ottimo comfort e rapporto qualità prezzo. Peccato la tavoletta del WC da sostituire. 15 minuti da Orio al Serio ma immerso nel verde. Esterni datati ma camere moderne e spaziose
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2018
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Der Eindruck via Internet ist nur schöner Schein!

Rezeption im Untergeschoss (Parkdeck), die Hotelwirtschaftsräume liegen dort auf dem Weg zum Fahrstuhl und standen meistens offen. Das Zimmer an sich war sauber und aufgeräumt. Laut Fe Wo-direkt hätte Korrespondenzsprache auch englisch sein sollen. Damit hatten wir kein Problem, wenn aber die einzige Person an der Rezeption faktisch kein einziges Wort englisch spricht wird es schwierig sich verständlich zu machen. Die einzige Person war eine vermutlich über 70 jährige Dame die man zu jeder Tageszeit antreffen konnte. Wer weiss was italienisches Frühstück bedeutet konnte von dem Frühstück nicht überrascht sein.... ich/wir haben nunmal einen anderen Anspruch an ein Frühstück. Nur Süss + Kucken finden wir schwierig. Nur weil wir einmal nach Wurst gefragt haben, bekamen wir den Koch zu sehen. Hinterher haben wir uns gewünscht wir wären mit Süss zufrieden gewesen. Am nächsten Morgen haben wir uns den Anblick erspart. Aber es waren ja auch nur zwei Tage und der Preis in Ordnung
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2018
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Sạch sẽ
La camera aveva un allestimento particolare non adatta a mamma e figlio, il buffet della colazione era mediocre
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2018
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Ottima posizione per chi viaggia in macchina, parcheggio spazioso. Il personale è gentile, la colazione ottima. Consigliato!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2018
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Excellent atmosphere.

Very pleasantly family run hotel. Lots of local come in for a drink or a (simple) meal, so it must be good!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2017
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Molto basico, ma per una notte va bene
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2017
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Không thích: Tiện nghi phòng

ok per una notte

Per una notte dormi e fuggi, tutto sommato è ok ma non mi sento di consigliarlo per soggiorni lunghi (o almeno fatevi dare una camera non sulla strada e nella zona ristrutturata).
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Nella media

Ci abbiamo passato solo una notte in vista del ponte sul lago d'iseo.. personale gentilissimo e hotel carino. Camere spaziose e bagno grande. Colazione abbondante ed internazionale. Lo consiglio.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Eine gelungene Motorradwoche

Das Hotel liegt direkt an der vielbefahrenen SS 42. Das ist einerseits gut für eine schnelle Verkehrsanbindung, andererseits aber auch relativ laut. Es waren gute Parkmöglichkeiten für Auto, Anhänger u. Motorräder vorhanden.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Value for money

Nice hotel, pleasant nature around. Not quite easy to find without navigation. Polite staff, parking facilities, decent breakfast, very good Wi-Fi, free of charge. Only one, but major disadvantage - noisy room, because of the road nearby. Everything else - great.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Corrispondente alle aspettative.

Vicino all'aeroporto di Bergamo. Hotel a conduzione familiare di 3 stelle meritate per cortesia, per camere spaziose e bagni ampi, pulizia, ristorazione ottima, colazione senza troppe pretese da catalogare come continentale. Non proprio ideale per chi ha interesse di dover stare vicino ai grossi centri turistici però rilassante per chi ama la natura e il silenzio.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Cortesia e gentilezza

Nulla da dire tutto perfetto, quando tornerò in quelle zone, cercherò di soggiornare nell'albergo Fornaci
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Bon séjour à l'Hotel.

Avons recherché et retrouvé les racines parentales, fin 19e et début 20e siècle, dans la région de Bergamo. Une journée de visite à l'exposition universelle de Milan.Chambres trés confortables et propres. Trés bon service. Facilité de stationnement.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Vackert beläget i en dal. Lugnt och fridfullt

Underbar personal. Lugnt. Fin natur. Lätt att ta buss in till Bergamo. Rent och fräscht.
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Séjour en couple

Bien situé a mi-chemin entre Bergame et Iseo. Nécessite une voiture car les derniers bus s'arrêtent vers 20h00. Accueil chaleureux et personnel disponible. Grosse déconvenue et déception lors du paiement de la facture: augmentation non négociable de 50% du prix des repas pris au restaurant par rapport aux prix inscrits sur les menus et annoncés à l'oral par les serveurs.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

buona accoglianza, ottimo servizio

Molto piacevole
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

What a lovely family run hotel.

Perfect check-in and evening meal was typically Italian - well presented and excellent value for money - good bar and patio to unwind - its about 20 minutes from Bergamo but well worth the drive to escape to the country