Room-room to Rent With own Entrance, liv

Thư viện ảnh về Room-room to Rent With own Entrance, liv

Khu phòng khách
Phòng, 1 phòng ngủ, hút thuốc, hiên | Nội thất
Phòng, 1 phòng ngủ, hút thuốc, hiên | Khu phòng khách
Phòng, 1 phòng ngủ, hút thuốc, hiên | Chi tiết ngoại thất
Phòng, 1 phòng ngủ, hút thuốc, hiên | Khu phòng khách

Nhận xét

9,2 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Không gian ngoài trời
  • Lò nướng BBQ

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Room-room to Rent With own Entrance, liv

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Room-room to Rent With own Entrance, liv có các tiện nghi, dịch vụ như sân hiên và vườn. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí tại khu vực chung.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Nhà khách này bao gồm:
  • Bàn ghế ngoài trời, khu lò nướng BBQ và sách

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 18:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin nhận chìa khóa trước khi đến; lối vào riêng
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Thông tin nhận chìa khóa, lối vào riêng

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Chính sách khói thuốc

Smoking allowed: in designated areas

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói và hộp sơ cứu

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Phí dọn vệ sinh bắt buộc đã bao gồm trong giá cho thuê của nơi lưu trú này

Thông tin về khu vực này

Room-room to Rent With own Entrance, liv tọa lạc tại Blitterswijck. Câu lạc bộ golf và đồng quê Geysteren và Nhà máy bia Hertog Jan là điểm đến cho những ai đang tìm kiếm các hoạt động giải trí; và nếu đang tìm kiếm những danh thắng trong vùng hãy tham khảo thông tin về Bí ẩn Tâm trí cùng Het Aardbeienland. Đại mê cung Grote và Mê cung Tre cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Blitterswijck của chúng tôi
Xem thêm nhà khách khác tại Blitterswijck
Bản đồ
Blitterswijck, Limburg

Lân cận

  • Câu lạc bộ golf và đồng quê Geysteren
    6 phút đi xe - 5.2 km
  • Hồ Leukermeer
    8 phút đi xe - 7.4 km
  • Nhà thờ Công giáo Wellerlooi
    9 phút đi xe - 8.4 km
  • Câu lạc bộ gôn Roobeek
    12 phút đi xe - 13.4 km
  • Nhà máy bia Hertog Jan
    14 phút đi xe - 15.9 km

Đi lại

  • Ga Venray - 9 phút lái xe
  • Sân bay Weeze (NRN) - 21 phút lái xe

Nhà hàng

  • La Place
    11 phút đi xe
  • Café Maos
    7 phút đi xe
  • Bier- en eetcafé de Hertog Jan Proeverij
    12 phút đi xe
  • Beachclub Leukermeer d'Heeren
    11 phút đi xe
  • Snackbar Klein Vink
    17 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

Room-room to Rent With own Entrance, liv có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Room-room to Rent With own Entrance, liv

Chỗ đậu xe có giới hạn.

Giờ nhận phòng tại Room-room to Rent With own Entrance, liv

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 18:00.

Giờ trả phòng tại Room-room to Rent With own Entrance, liv

Giờ trả phòng: 11:00.

Room-room to Rent With own Entrance, liv tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Blitterswijck, nhà khách này cách Nhà thờ Công giáo Wellerlooi 3,1 km và Câu lạc bộ golf và đồng quê Geysteren 4,1 km. Hồ Leukermeer và Nhà máy bia Hertog Jan cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.

Nhận xét về Room-room to Rent With own Entrance, liv